Main Menu

x1r 135

เริ่มโดย tuth12345, ตุลาคม 26, 2012, 05:17:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunterzero

มันมีหลายองค์ประกอบครับ4จังหวะ แถมมันถอดยกชุดบน มาเซอวิสยากด้วย ไม่เหมือน2จังหวะ เอาเป็นว่าไปตั้งวาล์ว ก่อนแล้วถ้ายังอืดค่อยมาไล่หาสาเหตุกันครับ
ใส่หม้อกรองด้วยเน่อ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

อ้างจาก: tuth12345 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 06:19:07 หลังเที่ยง
ผมว่าจะใส่ 15 หลัง 39 ครับ ซ้อนสองครับ  ลองดูุก่อนครับ
ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำครับ อาการอืดต้องไปตั้งวาล์วก่อน
ใช่เปล่าครับ ตอบให้ด้วยนะครับ จะไม่ต้องเสียเงินมากไปกว่านี่ครับ
ผมอยากจะให้ดีกว่าเดิมครับ ต้องพี่ๆๆทุกท่านครับ
รถมันมีประวัติจมน้ำมา  สภาพไม่รู้ว่าเน่าในมาหรือเปล่า  ตอบได้แค่เดาๆเท่านั้นล่ะครับ

ถ้าสำหรับผม ลองถ้าได้รถจมน้ำมา  ผ่าเครื่องล้างชิ้นส่วนแล้วเปลี่ยนอุปกรณ์ภายในใหม่ไปเลยดีกว่า มานั่งแก้ปัญหาจุกจิก...

แต่ถ้าแก้เบื้องต้น  สำหรับ 4T มันก็มีแค่ล้างคาร์บู+ตั้งวาล์วก็เท่านั้น  ถ้าไม่หายก็ต้องฟิตเครื่องใหม่กันล่ะทีนี้...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

tuth12345

สวัสดีครับ ตอนนี่ x1r ผมดีแล้วละ แต่ทำไมในเว็้ปนี่ไม่มีใครพูดถึงกันเลยครับรุ่นนี่
หรือต้องเข้าไปเว็ปอื่นครับ  หรือไม่มีคนเขาเล่นกันครับ
ยังไงเสียต้องขอบขอบคุณทุกท่านนะครับที่ให้คำแนะนำครับ

tuth12345

ถามนิดครับ ใครพอจะรู้บ้างว่า ร้านที่เก่ง4จังหวะ ตั้งแต่แต่ลาดกระบัง
รามอินทรา ช่วยบอกหน่อยนะครับ เพราะผมวิ่งเส้นนี่บ่อยครับ

Hunterzero

เอาใครอยู๋แถวๆนั้นช่วยคอบเค้าหน่อยเร็วววว ผมอยู๋นครสวรรค์ไม่รู้จักหรอก 55555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nantawut

อ้างจาก: tuth12345 เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 06:11:40 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ตอนนี่ x1r ผมดีแล้วละ แต่ทำไมในเว็้ปนี่ไม่มีใครพูดถึงกันเลยครับรุ่นนี่
หรือต้องเข้าไปเว็ปอื่นครับ  หรือไม่มีคนเขาเล่นกันครับ
ยังไงเสียต้องขอบขอบคุณทุกท่านนะครับที่ให้คำแนะนำครับ
เวปนี้เขาเน้น2Tมากกว่าครับ ผมใช้spark135มา7ปีแล้วยังไม่เห็นพังยังไม่เคยเปิดฝาสูปด้วย
ยังวิ่งกับcbr150iสบายๆ ของเขาทำมาดีครับ

tuth12345

x1r จริงหรือไม่เสียงคลาสดัง ชอบคิดว่าเสียงเครื่องดังครับ ขอความรู้หน่อยครับ
จริงแล้วแบบไหนกันแน่ครับ ขอบคูณครับ

tuth12345

x1r โช๊คหน้าใส่กับรุ่นไหนได้บ้างครับ

jimonline

หาดูอยากแล้ว มือ 1 ที่ยังขายไม่ออก  555  ล้อลวดนะที่เจอ