Main Menu

งงคับ เรื่องยังไม่จบกระทู้ของคุณ Provoker ที่มีปัญหาเรื่องเงินกะผมหายไปไหน

เริ่มโดย teeservice, สิงหาคม 05, 2010, 04:39:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

อ้างจาก: teeservice เมื่อ สิงหาคม 05, 2010, 04:39:57 หลังเที่ยง
  ด้วยความมึนงง กระทู้ของคุณ Provoker ที่อยู่ในหน้าประณีปรานอม หายไปอย่างหน้าส่งสัย ร่วม
คุณ KOKO  ร้องขอความเป็นธรรมด้วยคับ ให้สมกับชื่อบ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนไม่ใช่พวกพ้อง
  ผมเป็นคนพูดอะรัยตรงๆ ไม่อ้อม
อาจจะไม่รู้นะครับ เลยพิมพ์ไปงั้น   เว็บที่นี่ล่ม บ่อยเลยเหมือน ย้อนเวลาหาอดีต ครับใจเย็นๆๆ
กระทู้หายไม่ใช่ปัญหา  หลักฐานการโอนเงินเก็บไว้ก็เอามาแสดงได้ครับ   ปํยหาแก้ได้