Main Menu

งงคับ เรื่องยังไม่จบกระทู้ของคุณ Provoker ที่มีปัญหาเรื่องเงินกะผมหายไปไหน

เริ่มโดย teeservice, สิงหาคม 05, 2010, 04:39:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teeservice

ด้วยความมึนงง กระทู้ของคุณ Provoker ที่อยู่ในหน้าประณีปรานอม หายไปอย่างหน้าส่งสัย ร่วม
คุณ KOKO  ร้องขอความเป็นธรรมด้วยคับ ให้สมกับชื่อบ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนไม่ใช่พวกพ้อง
  ผมเป็นคนพูดอะรัยตรงๆ ไม่อ้อม

yim racing

ถ้ากระทู้หลังวันที่ 3 สิงหา กระทู้และข้อความจะหายไปครับ

<< ZenSoNic >>

เวปกำลังปรับปรุงนะครับ  ผมก้เพิ่งเข้ามาได้ รู้เลยว่า กระทู้หายไป 2 วันนะ

ข้อมูลใหม่ๆ จะหายครับ เหลือแต่ข้อมูลก่อนวันที่ 3 ครับ ใจร่มๆ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ไปรท์ ลูกบอส

ทำใจล่มครับพี่หลวง อิอิ ย้ายโฮสใหม่ เขาแบ็คอัพข้อมูลของวันที่ 3 ส.ค. ตอน13.00 ไว้อะครับ กระทู้หลังจากนั้นก็เลยหายไปหมด

แล้วที่ว่าบ้านหลังนี้มีแต่พวก ไม่เกี่ยวมั่ง สโลแกนเว็ปนี้โดนด่าบ่อยๆอิอิ

teeservice

ก้นเช้าของวันที่ 5 สิงหาคม 2553 ผมยังเห็นอยู่เลย มีพี่ๆเข้ามาตอบหลายกระทู้แล้วด้วย
มันหายไปช่วงบ่ายๆ ผมเข้าเว็ปไม่ได้ช่วงนั้น ละอีกอย่าง กระทู้ของคุณKokoที่ไปตอบในกระทู้ที่ผมลงขายของ หายไป งง
ของท่านอื่นอยู่หมด มันยังงัยงง

provoker

เวปปรับปรุง ครับ จึงทำให้ ข้อมูล ล่าสุดหายไปครับ
อ่อ แล้วอีกอย่างไม่ใช้พวกพ้อง หรอกครับ    คุณตี้รับทราบแล้ว ก็เป็นอันว่าจบกระทู้ ส่วนเรื่อง ชุดโอน อาทิตย์หน้าจะแจ้งให้ทราบ เสาร์-อาทิตย์นี้ ผมไม่อยู่ครับ
ว่าจะนัดเจอแถวปากน้ำ รึ ส่งทางไปรษณีย์ ครับ แต่ถ้าคุณตี้ไม่รีบร้อนอะไรก็เอาไว้ก่อนก็ได้ครับ
ปล.พี่ผมเค้าให้ไปรับแถวปากน้ำครับ ส่วนผมก็ไม่ค่อยว่าง ส่งทางไปรษณีย์จะง่ายกว่า ไม่ต้องเดิน

KOKO

ผมก็เข้าไม่ได้ครับ      ส่วนเรื่องพวกพ้อง ผมไม่รู้จักใครเป็นพิเศษครับ
  ไม่ต้องกลัวว่าจะแบ่งพรรค แบ่งพวก  ความจริงก็คือความจริงครับ

musicman_ton

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ สิงหาคม 06, 2010, 06:06:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: teeservice เมื่อ สิงหาคม 05, 2010, 04:39:57 หลังเที่ยง
  ด้วยความมึนงง กระทู้ของคุณ Provoker ที่อยู่ในหน้าประณีปรานอม หายไปอย่างหน้าส่งสัย ร่วม
คุณ KOKO  ร้องขอความเป็นธรรมด้วยคับ ให้สมกับชื่อบ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนไม่ใช่พวกพ้อง
  ผมเป็นคนพูดอะรัยตรงๆ ไม่อ้อม
..
เข้าใจผิดไปใหญ่แล้ว ส่วนใหญ่โฮสต์และแอดมินทั้งหลายไม่เมีผลประโยชน์แอบแฝงหรอกครับ
ตามนั้น งานปกติของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกันครับ ไม่ทำลายชื่อเสียงของตนเองหรอกครับ
หากผมบอกว่าผมเป็นเภสัชกรคงไม่มีใครเชื่อ ฮ่วยสู

ช่ายครับพี่หมอ

ตามนั้น

teeservice

อ้างจาก: provoker เมื่อ สิงหาคม 06, 2010, 06:27:07 ก่อนเที่ยง
เวปปรับปรุง ครับ จึงทำให้ ข้อมูล ล่าสุดหายไปครับ
อ่อ แล้วอีกอย่างไม่ใช้พวกพ้อง หรอกครับ    คุณตี้รับทราบแล้ว ก็เป็นอันว่าจบกระทู้ ส่วนเรื่อง ชุดโอน อาทิตย์หน้าจะแจ้งให้ทราบ เสาร์-อาทิตย์นี้ ผมไม่อยู่ครับ
ว่าจะนัดเจอแถวปากน้ำ รึ ส่งทางไปรษณีย์ ครับ แต่ถ้าคุณตี้ไม่รีบร้อนอะไรก็เอาไว้ก่อนก็ได้ครับ
ปล.พี่ผมเค้าให้ไปรับแถวปากน้ำครับ ส่วนผมก็ไม่ค่อยว่าง ส่งทางไปรษณีย์จะง่ายกว่า ไม่ต้องเดิน
ขอโทษนะคับปากน้ำมันไกลไปคับ ซีคอนแล้วกันคนล่ะครึ่งทาง

KOKO

มันก็ไกลทั้ง 2 ฝ่ายครับ เอางี้ ส่งไปรษณีย์ก็แล้วกันครับ  ผมรับประกันเอง

นี่คือที่อยู่ผม  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=11860.0

เดี๋ยวรอเค้าเอาชุดโอนมาแล้วจะโทรไปบอกละกันครับ 

provoker

อ้างจาก: KOKO เมื่อ สิงหาคม 07, 2010, 10:47:03 หลังเที่ยง
มันก็ไกลทั้ง 2 ฝ่ายครับ เอางี้ ส่งไปรษณีย์ก็แล้วกันครับ  ผมรับประกันเอง

นี่คือที่อยู่ผม  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=11860.0

เดี๋ยวรอเค้าเอาชุดโอนมาแล้วจะโทรไปบอกละกันครับ 

เหมือนเราจะผิดเลย หุหุ ทั้งๆที่เราพยายามทุกอย่าง เค้ากลับนิ่ง

krr150

เบื่อจริงๆ   พวกที่ไม่รุ้เรื่องราวอะไร พอมีปัญหา ก้มาโทษผุ้ดูแล  ว่า เล่นพวก

ผมบอกใว้เลยว่า ผู้ดูแล ที่สามารถลบกะทุ้ทั้งเวปได้ มีแค่ ผม นนท์ เชาว์ และสิท  แค่นี้เท่านั้น

และ ผู้ดูแล ทั้ง 4 คน  ไม่เคยเข้าข้างใคร   ผิดว่าตามผิด   ไม่มีเข้าข้าง  ลบให้ตามคำขอ

ดังนั้น เข้าใจใหม่ด้วยนะคับ

not

เริ่มต้นกันใหม่ดีกว่าไหมครับ เรื่องเก่าอย่าไปพูดถึงเลย

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

KOKO

NeonoN

ผมขี้เกียจมานั่งลบละ   ไหน กระทู้ที่ขายได้แล้ว ต้องมาย้ายไปเก้บอีก เื่พอจะไม่ให้รก ไม่ให้ปนกับกระทู้ที่ยังขายไม่ออก   เงินก้ไม่ได้ ค่านายหน้าก้ม่ายมี
เอาเป้นว่า กระทู้ ที่ท่านคิดว่าจบแล้ว  คนที่ตั้งกระทุ้ก้สามารถลบเองได้ ก้ลบไปเลยนะครับ จัดไปโล้ด
ยกตัวอย่าง : ลองคิดดู เมื่อวานมีคนบอกให้ลบ  พอมาวันนี้อีกคนถามว่าลบทำไม  งงเต๊ก  :-*
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

cagivamod

อ้างจาก: krr150 เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 04:58:35 หลังเที่ยง
เบื่อจริงๆ   พวกที่ไม่รุ้เรื่องราวอะไร พอมีปัญหา ก้มาโทษผุ้ดูแล  ว่า เล่นพวก

ผมบอกใว้เลยว่า ผู้ดูแล ที่สามารถลบกะทุ้ทั้งเวปได้ มีแค่ ผม นนท์ เชาว์ และสิท  แค่นี้เท่านั้น

และ ผู้ดูแล ทั้ง 4 คน  ไม่เคยเข้าข้างใคร   ผิดว่าตามผิด   ไม่มีเข้าข้าง  ลบให้ตามคำขอ

โอ้ท่านเปาบุ้นจิ้น  นับถือ

ที่จริงผมก็ไม่ได้เข้าเว็บนานแล้วเลยไม่รู้อะไร  แต่ยังไงก็ใจเย็นไว้ก่อนครับ

ผมคือใคร...?

คนเยอะเรื่องแยะ เย็นๆ ร่มๆ ใว้ พี่น้อง
อยู่บ้านหลังใหญ่ ช่วยกันดูแลหน่อยครับ

gordon

อ้างจาก: krr150 เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 04:58:35 หลังเที่ยง
เบื่อจริงๆ   พวกที่ไม่รุ้เรื่องราวอะไร พอมีปัญหา ก้มาโทษผุ้ดูแล  ว่า เล่นพวก

และ ผู้ดูแล ทั้ง 4 คน  ไม่เคยเข้าข้างใคร   ผิดว่าตามผิด   ไม่มีเข้าข้าง  ลบให้ตามคำขอ

พี่เอกของแข็ง เอ้ย!..ของขึ้น....5555555 บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับ...ใจเยนๆตกลงกันหลังไมล์เด้อ...อายเขา
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ