Main Menu

ประกาศ 9 March 56 - Chiangmai City Mitting 2T

เริ่มโดย IJ, มีนาคม 10, 2013, 01:08:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

ยังมีอีก อัพไปเรื่อยๆ ใกล้จะรั่วกันแล้วครับ  >:(

super Tiger

น้ำใจสุดยอดเลยครับสำหรับท่านทั้งสอง ที่ได้รางวัลเป็นชุดสีไป แต่สละสิทธ ให้ทางสุพรรณที่เดินทางมาไกล(แต่ไม่ได้รางวัล)
นับถือน้ำใจ เสือ ขอสุดีพี่ท่านทั้งสอง
:D :D :D :D :D

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

IJ

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 08:37:32 ก่อนเที่ยง
น้ำใจสุดยอดเลยครับสำหรับท่านทั้งสอง ที่ได้รางวัลเป็นชุดสีไป แต่สละสิทธ ให้ทางสุพรรณที่เดินทางมาไกล(แต่ไม่ได้รางวัล)
นับถือน้ำใจ เสือ ขอสุดีพี่ท่านทั้งสอง
:D :D :D :D :D

พี่เสือจัดรูปผม+นู๋ ในมือถือพี่ให้หน่อยนะครับ อิอิ

IJ

เวลาประมาณ 15.30 น. ที่ปั้ม ปตท.ห้างฉัตร ลำปาง ช่วงออกมารอสมาชิกลำปาง เจอกับพวกพี่ๆทีม พิดโลกพอดี

IJ

คลิปวันงานบางส่วนครับ ตอนที่ยังไม่รั่วกัน

IJ

IJ

ถึงสถานที่มิตติ้งแล้วครับ ขอจัดการเก็บภาพสมาชิกและรถแต่ละท่าน และต้องขออภัย บางท่านที่รูปเสียและเก็บไม่ทั่วถึงด้วยครับ

IJ

IJ

IJ

คุณหนึ่งเชียงใหม่ครับ มาเป็นคู่  >:(

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

IJ

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 01:09:03 หลังเที่ยง
ภาพสวยวิวงามบวก1ครับท่าน
ขอบคุณครับพี่ฝน รูปหายไป 400 กว่ารูปเสียดายมาก นี่ยังไม่รวมรูปที่เบลอนะครับ

IJ

mushashi

IJ

พี่ๆ จาก ตจว. แยกย้ายกันกลับที่พัก เพื่อเตรียมพร้อมมาร่วมงาน

IJ

JO WANGPONG

IJ

ขอถ่ายมั่ง!!!ครับถ่ายแต่รูปคนอื่นเค้า

IJ

เริ่มรั่วกันแล้วครับพี่น้อง  :(

IJ