Main Menu

ทริปกินข้าวนอกบ้าน โข๋ทัย เบาๆ หนุกดี ฮับ { เต้อ L1 MAN }

เริ่มโดย peterr ser L1, ตุลาคม 12, 2013, 06:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterr ser L1

ขอบอกทริปนี้ราบรื่นดีมีแต่รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ >:( ต้องขอขอบคุณเจ๊เมียผู้ใหญ่ติ๊ก อิอิ ที่ทำกับข้าวมื้อนี้ให้พวกเรากินกันคับผม  :D :D ขอบใจน้องเอ็มเกียร์พังที่มารับที่ปั้ม ;)และ ท่านเอ้และน้องบอล ที่มาร่วมกินข้าวกลางวันกันนะคับ ใครที่ไม่ว่างมาโอกาสหน้าเจอกันนะคับ  ใครไปกันบ้างไปชมถาพกันเลยคับ  ??? ??? ???

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

ton-zx

^^ดูแล้ว,,หิวข้าว,,ขึ้นมาเลย น่ากินจังเลย :(,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,แล้วก็จัดให้สักแก้วซิ,,,,,,,,, >:( >:( ;)
K.ต้น
T.089-9659418
เลขบัญชี. 312-2556642 ธนาคารไทยพาณิชย์

option09

bird-2499

ต่อๆ ภาพ กล้องเบิดครับ.........
เตรียมพร้อมก่อนเดินทางก้าบ

น้องเอ็มทีมบ้านกง  สุโขทัย มาร่วมเเจม

ไอ้บัวขาว

ทุ่งทะเลหลวงสุโขทัย.......

ท่าน ประธาน ล้อเปื้อนออโต้ลู้ปคุกฝ่นกันหน่อยจ้า

ไอลอนแมนนน

Konrakroad

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

มาดูกล้องของท่านอื่นกันบ้างคับ จะถ่ายติดวิณญาณหริเปล่าไปชมกันคับ  >:( >:(

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

JO

ต่อๆกันเลยคับ แม้งถ่ายทุกอิดกะริยาบทโคตรเยอะเลย มือหงิกหมดแล้วเพื่อน อิอิ  >:( >:(

อ้างจาก: JO เมื่อ ตุลาคม 14, 2013, 03:11:00 หลังเที่ยง
เห็นรูปพี่เตอร์เต็มๆ หล่อมากก
พี่หล่อแบบไม่บันยะบันยัง อ่ะคับ อิอิ  เอาไปเลย 1 ม้า คับ ท่านโจ  :D  :D  :D

never dies

ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศสนุกสนานจากฝีมือพี่ๆช่างกล้องมือโปรทุกท่านครับ เยี่ยมไปเลย แรงทั้งทางตรงและทางฝุ่นกันเลยทีเดียว อิอิ......... >:( >:(โอกาศหน้าไม่มีพลาดครับสำหรับเส้นทาง :'( :'(

never dies

ไปซื้อน้ำแป๊บเดียวกับมากิน ไอติมพี่ปีเตอร์ไม่ทันเลย  พี่เขาตั้งใจเลี้ยง  อดดดดดดเลยเรา โอกาสหน้าพี่เตอร์เลี้ยงใหม่นะครับ :D :D

option09

อ้างจาก: never dies เมื่อ ตุลาคม 14, 2013, 03:44:02 หลังเที่ยง
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศสนุกสนานจากฝีมือพี่ๆช่างกล้องมือโปรทุกท่านครับ เยี่ยมไปเลย แรงทั้งทางตรงและทางฝุ่นกันเลยทีเดียว อิอิ......... >:( >:(โอกาศหน้าไม่มีพลาดครับสำหรับเส้นทาง :'( :'(
จัดไปเอ้ ทางไหนด้ได้ถึงหมด แต่ผมก้ชอบนะครับทางฝุ่น ได้รสชาตดีนะ :D

Pong ZX 150cc

มองกล้องหน่อย ชี๊ส :(

ตกลงรถหรือลาวตากผ้า ;)

รถมันจะวิ่งตลอด ต้องดันไว้

ไกด์ทำเที่ยว ท่านเอ้ ศรีสำโรง 555 :(

มันแอบปล่อยลมยาง

จะแปลงร่างอะไรนักหนา >:(

banjong