Main Menu

zx อยากยกท้ายสูง ทำไงดี??

เริ่มโดย •E•a•k_s•k•a•l•a•55•, ตุลาคม 30, 2013, 11:16:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

เคยถามพี่ สองzx แล้ว แกบอกถ้าใส่ตัวยก จะทำให้ท้ายดิ้นเวลาเข้าโค้ง

จะให้ต่อหูโช๊ค ก้อเสียดายของ

ใครมีวิธีแบบอื่นๆบ้างมั้ยครับ หรือจะหาโช๊คอื่นที่ยาวกว่ามาเทียบแทน  :-*

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ได้อย่าง  ย่อมเสียอย่าง เป็น สิ่งที่ควบคู่กันมา แต่ โบราณกาล  ครับ

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

aoaaued

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 11:30:48 หลังเที่ยง

ได้อย่าง  ย่อมเสียอย่าง เป็น สิ่งที่ควบคู่กันมา แต่ โบราณกาล  ครับ

.

ตามนั้น

ntum

Hunterzero

อ้างจาก: •E•a•k_s•k•a•l•a•55• เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 11:16:31 หลังเที่ยง
เคยถามพี่ สองzx แล้ว แกบอกถ้าใส่ตัวยก จะทำให้ท้ายดิ้นเวลาเข้าโค้ง

ใครมีวิธีแบบอื่นๆบ้างมั้ยครับ หรือจะหาโช๊คอื่นที่ยาวกว่ามาเทียบแทน  :-*
เสี่ยโอ้ เค้ามีโช้คที่ไปอัดแก๊สใหม่ยืดแกนให้ยาวขึ้น อยู่นะพี่ ถ้าสนลองติดต่อดูครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

RCS_MAN.PEA

อยากตูดโด่ง คืนนี้เจอกันที่โรงแรม ราชพฤก นะจ๊ะ

banjong

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 31, 2013, 11:11:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: •E•a•k_s•k•a•l•a•55• เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 11:16:31 หลังเที่ยง

เสี่ยโอ้ เค้ามีโช้คที่ไปอัดแก๊สใหม่ยืดแกนให้ยาวขึ้น อยู่นะพี่ ถ้าสนลองติดต่อดูครับ

ยังไงจะลองถามทางพี่โอ้ครับ น้องมัด

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

อ้างจาก: RCS_MAN.PEA เมื่อ ตุลาคม 31, 2013, 04:24:04 หลังเที่ยง
อยากตูดโด่ง คืนนี้เจอกันที่โรงแรม ราชพฤก นะจ๊ะ

พี่ไปบ่อยใช่มั้ยล่ะ  ถึงว่า เซอร์พี่โด่งกว่าเดิมตั้งเยอะ 555555+