Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padipat

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

ไม่สบายมาจะเป็นเดือนละ...เซง  กินเหล้าไม่ได้
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

padipat

ดีแล้ว....ยั้งเหียพ่อง... :(

ใกล้หนาวละ

ดูแลตัวเก่าดีๆเน้อไอ้ป๋มกะเป็นหวัดนิ

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

เออ..ว่างๆ ก็ขี่รถมาให้ดูหน่อย
พี่ตอแหลเรื่องไม่ได้กินเหล้าหว่ะ แดกทุกวันมันเลยไม่หาย

padipat

เออ.....นั่นเต๊อะฮึ.....

:oขี่ผ่านหลายรอบละบ่ะปะเลย....

kaokho

ชัยรัตน์    พี่โทรหามีเาสียงแม่หญิงฮับสาย บอกว่ากะลังอาบน้ำ อะ หรือว่ากะลังรีดน้ำอยู่ก๊ะ ว่าจะชวนไปแอ๋ว ปัว ตอนที่โทรอยู่ตี้น่าน พอดีหนีน้ำไปแอ่วเหนือ มีงานก๋วยสลาก สาวๆเพียบ  พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดู

ชัยรัตน์

อ่าว..ไม่เห็นแฟนผมบอกเลยพี่ พี่โทรมาวันไหนครับ ถ้าผมอาบน้ำก็น่าจะประมาณ 8โมงครึ่ง ขอโทษครับพี่..ไรว้าาาา เดี๋ยวมีเคลียร์ๆ

kaokho

ชาวน่านไปไหนกันหมดใกล้สิ้นปีแล้ว จะทำกิจกรรมอะไรดีหว่า

ว่างเมื่อไหร่แวะมาน่านบ้างน๊าค๊า ยินดีต้อนเข้าห้องทุกคน   รักทุกคนนนนนนนนนนนนนนนน

phanuwat

อ้างจาก: kaokho เมื่อ พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคับ คนน่านอยากทราบว่าในจังหวัดน่านและบริเวณจังหวัดใกล้เคียงมีใครใช้ 2T บ้างเผื่อวันหยุดจะได้นัด  ขี่รถเที่ยวทั่วน่าน    ใช้ npro   nrr.javascript:void(0);
คนพะเยาครับ  ใช้ n-pro ตามลายเซ็นเลยครับยินดีที่รู้จักครับ  เจ  นะครับ 0861674411

เอาไว้ฝากรู้ปอัพโหลด http://image.ohozaa.com/main/ 
เช็คสินค้าที่ส่งทางไปรษญณีย์  http://track.thailandpost.co.th/track/Default.aspx

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

เมื่อวานแอบไปกินเหล้าที่อ่างเก็บน้ำบ้านน่านมั่นคง สันติสุขมาพี่ ไปคนเดียว..เพราะเจ้าของร้านสวยมาก ไม่ได้ถ่ายรูปมาผัวเขาอยู่

ชัยรัตน์

เมื่อวาน (วันอาทิตย์ที่ 20) ขากลับจากนาน้อยก่อนจะถึงตัว อ.สา เห็นเอ็นขาวล้อเขียวแว๊บๆ เกมส์ป่าววะ เอาสาวซ้อนด้วย

kaokho

แอบหนีเทียวอีกละ  นาน้อยมีเพื่อนอยู่บ้านบุ้งไม่เจอกันนานมาก ไม่รู้ยังมีชีวิตอยู่หรือเปล่า

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D :( :(

ต้นนะ

วันเสาร์นี้แข่งกีฬาสา'สุขสายเหนือที่ปัวครับ เชิญทุกท่านมาเที่ยวได้ครับ 555

ชัยรัตน์

อ้างจาก: kaokho เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 11:50:50 ก่อนเที่ยง

แอบหนีเทียวอีกละ  นาน้อยมีเพื่อนอยู่บ้านบุ้งไม่เจอกันนานมาก ไม่รู้ยังมีชีวิตอยู่หรือเปล่า

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D :( :(

นานๆ ได้แอบเที่ยวคนพี่ เอาให้คุ้ม แล้วพี่เป็นไงบ้างครับสบายดีบ่
เรื่องที่พี่โทรหาผมแล้วแฟนผมรับแต่ไม่ได้บอกผม เขาฝากขอโทษพี่ด้วยครับ วันนั้นรีบไปขึ้นรถจะกลับเชียงรายเลยลืม

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 12:26:23 หลังเที่ยง
วันเสาร์นี้แข่งกีฬาสา'สุขสายเหนือที่ปัวครับ เชิญทุกท่านมาเที่ยวได้ครับ 555
กีฬายกแก้วน้ำขาวน้ำแดงป่าววะต้น

ต้นนะ

อ้างจาก: ชัยรัตน์ เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 02:21:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้นนะ เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2011, 12:26:23 หลังเที่ยง
กีฬายกแก้วน้ำขาวน้ำแดงป่าววะต้น

นายแพทย์ สสจ.น่าน ไม่กิน เรากินเองครับ บอกเลยว่า เพียบบบบบบบบบบบบบบบบ 55555

kaokho

เด๋วส่งตัวแทนไปก่อน  ชัยรัตน์ ไปกับน้อง padipat จัดไปอย่าให้เสีย  :) :) :) :) :)  พี่เองเอาไว้ปีใหม่ คงมาไม่ทันอะจิ จากเมืองชล  :P :P

padipat

ไอ้คันขาวแม็กเขียวมันไม่ใช่ใครหรอก มีคันเดวในจังหวัดอ่ะปี้ชัย....อิอิ >:(

ไม่ได้เข้ามานานเลย.... :o

thungchangrider

วันที่ 10 ธันวาคม เชิญร่วมแรงขนดินปั้นให้เป็นอุโบสถ ณ ที่พักสงฆ์ห้วยเลื่อน อ.เชียงกลาง จ.น่าน
     เน้น ขอแรงอย่างเดียวครับ