Main Menu

Ser SS เสร็จแล้วหน้า 5 นะก๊าบ ^^

เริ่มโดย muto, พฤศจิกายน 24, 2011, 07:41:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muto

.........บรรยากาศในร้านครับ  ตอนไปเจอมา เค้ารวมอยู่ในหมู่รถเก่าอย่างที่เห็น :P

muto

muto

............ ชัดๆ เห็นแล้วนึกถึงสิบกว่าปีก่อน ยุคนครชัยศรีบูมๆ  8)

muto

.....มาเจอในสภาพ ไม่มีน้ำมันเครื่อง
.....น้ำหม้อน้ำแห้ง
.....ข้อดัง
.....แต่โดยรวมถือว่าเดิมมากๆ  :o

muto

....... ในภาพ พยายามให้ช่างที่ร้านซ่อมให้พอขี่ได้ก่อน
กะว่าจะเอาไปให้ตาเป้ นครศรี จัดการให้.......

muto

.....ของที่ได้มาครบทุกชิ้นครับ
จากนั้นก็ขับออกมาจากร้านได้ไม่นาน
ข้อแตกลาโลกซ่ะงั้น..........

เดี๋ยวคืบหน้ายังไงจะมาเล่ากันต่อนะครับ  ???

miki

muto

aunok17

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เด็กแนว ตามนั้น 5555+
บรรยายใด้ดีมากๆ ^_________^ ปานเบิ่งหนัง
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

มีสมาชิก ser เพิ่มอีกหนึ่งแล้ว ดีใจจังเลย สีเดียวกันด้วย แจ่ม อิอิ

muto

@ ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก  ขอบคุณมากครับ  พอเสร็จจะทำเป็นหนังสั้นให้ชมนะครับ  ???

@ klampha ขอบคุณมากเช่นกันครับ ผมคงไว้สีเดิมๆแบบนี้หล่ะครับ ชอบมาก  ???

fcmae80

สภาพครบ มาเป็นคัน สีก็ไม่โทรมมาก โดน แอมเวย์ซักป๋อง ดูท่าจะใสปิ๊ง
ฮือ.......ๆทำไมรถคนอื่นเขามันครบดีจัง 555

thidasatan

muto

อ้างจาก: fcmae80 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 11:49:31 ก่อนเที่ยง
สภาพครบ มาเป็นคัน สีก็ไม่โทรมมาก โดน แอมเวย์ซักป๋อง ดูท่าจะใสปิ๊ง
ฮือ.......ๆทำไมรถคนอื่นเขามันครบดีจัง 555

แอมเวย์ที่ว่านี่ แว๊คขัดรถรึครับ หรือน้ำยาเคลือบเงา ?

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

muto

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 09:42:40 ก่อนเที่ยง
รอชมครับ สาวก SER เพิ่มมาอีก 1

ขอบคุณครับ  ตอนนี้เป็นชิ้นๆอยู่ครับ เดี๋ยวจะเข้าไปถ่ายรูปมาให้ชมครับ ^^

thai_msu

นายวรชัย  จันทพิมพ์ 517-2-07824-7 ธนาคารทหารไทย จำกัด(มหาชน) สาขามหาวิทยาลัยมหาสารคาม ชื่อนี้รับประกันความถูก
ชื่อนี้รับประกันความถูก มั่นใจและจริงใจในสินค้า แล้วคุณหละ

muto

อ้างจาก: thai_msu เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 10:34:42 ก่อนเที่ยง
อยากเห็นตอนช่างทำเสร็จขี่ออกจากร้าน

คงอีกสองสามสัปดาห์ครับ Y_Y  นี้ก็จะเข้าไปถ่ายตอนช่างทำงานเสาร?นี้ครับ ^^