Main Menu

Original Kawasaki PDK R1 & Kr SSR (Freedom Style)

เริ่มโดย ood sokleg, กรกฎาคม 20, 2011, 07:25:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ood sokleg

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 07:35:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ood sokleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 07:18:48 ก่อนเที่ยง
อัพไปอีกเวอร์ชั่นสำหรับSE  ภาพฉบับเต็มๆจะตามมาวันที่18ครับ

สวัสดีครับผม. ขอโทษนะครับขออนุญาติคุยกับอดีตลูกชายหน่อยนะครับไม่เจอกันนานมันหล่อจนจำไม่ได้ พ่อคิดถึงเอ็งแต่เราคงทำบุญกันมาแค่นี้ดีใจด้วยที่เอ็งหล่อขึ้นไปอยู่กับพ่อใหม่แล้วเอ็งอย่าดื้อนะเขาจะได้รักเอ็งมากๆ รักเหมือนเดิมเน้อ 5555555555555555555
ก็ทำไปตามที่ใจรักน่ะครับ

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:42:22 ก่อนเที่ยง
แจ่มครับ สวยทั้ง KR และ SER เลยครับ +1 ตามน้ำ

ปอลิง อยากได้ ล้อ + ท่อไก่ + อาร์มดามล่าง จัง อิอิ
ขอบคุณมากครับ ..

ood sokleg

ชมภาพไปพลางๆก่อนนะครับ รายละเอียดจะเพิ่มเติมภายหลัง

เริ่มที่ท่อไก่พร้อมปลาย ปั้มเบรคหน้า Brembo -บนโลโก้ขาว16x18 -ล่าง4พอร์ตหูชิด  หลัง กระทุ้งของY R1 เข้าคู่กับปักข้าง

สวิงอาร์มดามล่างของตัวรหัสPdk R1 สวมแทนของเดิมได้เลย เป็นของมือสองค่อนข้างหายาก เห็นว่าสีสันยังพอใช้ได้จึงยังไม่ทำสี

Bremboโลโก้ขาวเบอร์16x18 ก้านยาวดูน่าเกรงขาม

เกียรโยงสั่งตัดจากร้านรินย่านศรีนครินทร์

ชัดๆกับฝีมือ เนื้องานของน้าไก่

ขายึดปักข้างจากค่ายมอนส์เตอร์

อีกหนึ่งมุมมอง

สลิคก็ถึงบ้านแล้ว จัดการใส่อยู่คนเดียว เล่นซะเหงื่อตกเลย

SSR ยังไม่คืบหน้าครับ ช่วงนี้งานยุ่งไม่มีเวลาแต่งรถ เวลาเข้าเยี่ยมชมเว็ปก็น้อยลง ต้องขออภัยเพื่อนๆใว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ หากตอบคำถามล่าช้าไปบ้าง

สนิมริมเล

....ของโดนๆทั้งน้าน.... :D
เกียร์โยงซื้อจากร้านไหนครับพี่ ราคาเท่าไหร่ครับ สวยจัง

>>>KRR<<<
ไทยพาณิย์ 706-2-33255-0 ทวินันท์ นันทะกิจ  086-5967512

na

SER_NEVERDIE

หล่อมากๆเลยครับ  สุดยอดทั้งสองคัน เงาแว๊บ เยี่ยมไปเลย   :D ???

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

mix-max

อ้างจาก: ser-thecop เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 02:50:14 หลังเที่ยง
เกียร์โยงซื้อจากร้านไหนครับพี่ ราคาเท่าไหร่ครับ สวยจัง

อยากรู้เหมือนกันครับ

ธนาคารไทยพาณิชย์ 511-289875-5 เฉลิมพล สีสังข์ 54 ม.7 ต.สำราญ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 089-7132867 DTAC

packko22 bie

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ood sokleg

อ้างจาก: mix-max เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:49:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ser-thecop เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 02:50:14 หลังเที่ยง

อยากรู้เหมือนกันครับ

ตอบไว้ด้านบนแล้วนะครับ ราคาประมาณ2พันต้นๆ รายละเอียดที่ชัดเจนลองสอบถามร้านมอนส์เตอร์ดูนะครับ เพราะผมเองก็ฝากเพื่อนซื้อต่อมาอีกทอดหนึ่งครับ

juicy_sf

ล้อสวยงามมาก !!

รอชมด้วยคนคับ^^

ood sokleg

ขอกลับมาOriginalดีกว่ากับท่อpdkเบิกใหม่ .. เพราะรู้สึกว่าพี่ตำหนวดแกจะเพ่งเล็ง :(ขืนมันส์ต่ออาจเป็นที่มาของ...  ::)

บับบับ

อยากฟังเสียงชุดเสื้อฝาใหม่ที่จะลง KR จับกับท่อ PDK แท้ๆใหม่ๆ เสียงน่าจะใสๆเนอะ

sabaijai โซนรั่ว

สวยครับ ยิ่งเห็นเซอร์เอสอี สีเขียวสดๆแบบนี้ เงาวิ้ง ดีแท้  :D 

ll_bird@bird_ll

ใส่ท่อแล้วขาตั้งคู่ตัดออกไหม...รบกวนด้วยครับ
เลขบัญชี 368-0-51751-7 ธนาคารกรุงเทพ (สาขาวิเศษชัยชาญ) ชื่อบัญชี พรรษา  ประดับมุข(085-1767767)....bird-shop ครับแอดมาได้เลย

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

ood sokleg

อ้างจาก: บับบับ เมื่อ มีนาคม 24, 2012, 10:40:14 ก่อนเที่ยง
อยากฟังเสียงชุดเสื้อฝาใหม่ที่จะลง KR จับกับท่อ PDK แท้ๆใหม่ๆ เสียงน่าจะใสๆเนอะ
รออีกสักระยะนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งๆ การแต่งรถก็เลยหยุดชะงักนิดหน่อยครับ.

อ้างจาก: sabaijai โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 24, 2012, 10:53:13 ก่อนเที่ยง
สวยครับ ยิ่งเห็นเซอร์เอสอี สีเขียวสดๆแบบนี้ เงาวิ้ง ดีแท้  :D 
ขอบคุณครับ..กำลังคิดว่าจะหาเบิกใหม่สักชุด ไม่รู้ว่าจะสำเร็จรึเปล่าน่ะครับ

อ้างจาก: ll_bird@bird_ll เมื่อ มีนาคม 24, 2012, 12:19:53 หลังเที่ยง
ใส่ท่อแล้วขาตั้งคู่ตัดออกไหม...รบกวนด้วยครับ
ตัดแต่งออกอย่างปราณีตเรียบร้อยแล้วครับ

ood sokleg

ทุกครั้งที่ได้เห็นพระองค์ ความปลื้มปีติ ตื้นตันใจอย่างล้นพ้นเกิดขึ้นแก่ผม.. ไร้ซึ่งคำอธิบาย ที่น้ำตามันไหล ออกมาเอง..... จึงเอาความรู้สึกนี้มาแบ่งปันแด่ทุกๆท่านครับ..

ขออนุญาตเจ้าของวีดีโอและภาพถ่ายไว้ณ.ที่นี้ด้วยครับ

can-nim

รัขแลก R1 ไหมครับ
อ้างจาก: ood sokleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 01:40:30 หลังเที่ยง
ชมภาพไปพลางๆก่อนนะครับ รายละเอียดจะเพิ่มเติมภายหลัง

เริ่มที่ท่อไก่พร้อมปลาย ปั้มเบรคหน้า Brembo -บนโลโก้ขาว16x18 -ล่าง4พอร์ตหูชิด  หลัง กระทุ้งของY R1 เข้าคู่กับปักข้าง

สวิงอาร์มดามล่างของตัวรหัสPdk R1 สวมแทนของเดิมได้เลย เป็นของมือสองค่อนข้างหายาก เห็นว่าสีสันยังพอใช้ได้จึงยังไม่ทำสี

Bremboโลโก้ขาวเบอร์16x18 ก้านยาวดูน่าเกรงขาม

เกียรโยงสั่งตัดจากร้านรินย่านศรีนครินทร์

ชัดๆกับฝีมือ เนื้องานของน้าไก่

ขายึดปักข้างจากค่ายมอนส์เตอร์

อีกหนึ่งมุมมอง

สลิคก็ถึงบ้านแล้ว จัดการใส่อยู่คนเดียว เล่นซะเหงื่อตกเลย

SSR ยังไม่คืบหน้าครับ ช่วงนี้งานยุ่งไม่มีเวลาแต่งรถ เวลาเข้าเยี่ยมชมเว็ปก็น้อยลง ต้องขออภัยเพื่อนๆใว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ หากตอบคำถามล่าช้าไปบ้าง

motoparts

รถสวยมากๆครับ ผมอยากมีรถสวยๆแบบนี้จังครับ

ขนมจีนน้ำยา

มีคืบหน้ากี่ทีก็มีแต่ของสวยๆงามๆทุกครั้งเลย 555

ood sokleg

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 24, 2012, 03:09:14 หลังเที่ยง
รัขแลก R1 ไหมครับ
ไอ๋หย่ะ คันใหนหนอที่ท่านแคนหมายปอง อิอิ
อ้างจาก: motoparts เมื่อ เมษายน 24, 2012, 04:09:46 หลังเที่ยง
รถสวยมากๆครับ ผมอยากมีรถสวยๆแบบนี้จังครับ
เติมเต็มชีวิตวัยหนุ่มน่ะครับ ..
อ้างจาก: ขนมจีนน้ำยา เมื่อ เมษายน 24, 2012, 10:17:01 หลังเที่ยง
มีคืบหน้ากี่ทีก็มีแต่ของสวยๆงามๆทุกครั้งเลย 555
แต่ช่วงนี้รู้สึกฝืดๆว่าใหมพี่ 555+