Main Menu

ชลบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Latthachai

อ้างจาก: terry เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 12:29:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 12:22:40 หลังเที่ยง
คนชลบุรี ขออนุญาตอวดรถใหม่หน่อยครับ....เพิ่งไปสู่ขอมาเมื่อวานนี้ครับ FZR250....................

รถ FZR เท้ จัง ครับ
สิ่นสอดเท่าไร่ ละ ครับ

สวยมากคับพี่ อยากได้มั่งคับเเต่งบไม่ถึงคับ

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

lloudo_naja

ความฝันที่ยังมาไม่ถึงครับ สวย แม่เจ้าโว้ยยยย   :D                                                                                                                                                                   

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

Bangsaen

อ้างจาก: Latthachai เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 07:26:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: terry เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 12:29:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 08, 2012, 12:22:40 หลังเที่ยง
คนชลบุรี ขออนุญาตอวดรถใหม่หน่อยครับ....เพิ่งไปสู่ขอมาเมื่อวานนี้ครับ FZR250....................

รถ FZR เท้ จัง ครับ
สิ่นสอดเท่าไร่ ละ ครับ

สวยมากคับพี่ อยากได้มั่งคับเเต่งบไม่ถึงคับ

ยินดีต้อนรับครับน้อง พี่อยู่ที่ ซิเลซติกา แหลมฉบังครับ ว่างๆแวะมาดูสาวๆและกินขนมได้ครับ รถของพี่จอดที่นี่เกือบสิบคันครับ
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

surasak somprasong

สวัสดีตอนดึกครับชาวชลบุรี

Bacillus

สวัสดียามเช้าตรุ่จ้ะ
"การขับรถทำให้ประสิทธิภาพในการดื่ม สุราน้อยลง"
"ถนนคือการศึกษา ใบสั่งคือปริญญา"
"จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง"
"อย่าโบกเลยจ่า พกมาแค่สองร้อย"
"บิดเร็วชิดซ้าย บิดไวชิดขวา"
"อุบัติเหตุป้องกันได้ ถ้าให้เธอซ้อนท้าย"

akrr150cc

แอบแซงเพราะแรงน้อย

วันนี้มีเหตุการณ์ไม่คาดฝันได้เกิดขึ้นกับตัวแรงของผม(เครื่องพัง+ยางรั่ว)........ยังไงเสียก็อดขอบคุณสมาชิกมิตรรักแฟนเพลง กลุ่มบูรพา "โซนชลบุรีไว้ ณ ที่นีด้วย"  ฝากขอบคุณทุกๆท่านทีช่วยกันถีบผม!!!! จาก ถนนบายพาส-พัทยา(โรงสะพานโรงโป๊ะ) จนถึง หน้าร้าน(แหลมฉบัง) "บรรลัยยานยนต์" ขอบคุณสำหรับน้ำใจในครั้งนี้ครับ  ปล.เจ้าของร้าน......แข็งมาก ขอบอกๆ

l Just2Eng l

Latthachai

หวัดดีคับ พี่ ทุกท่าน แวะมาทักทายคับผม

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

lloudo_naja

ตามมาทักทาย ครับ ฝนตก ที่หน้า ต่าง ไหม ครับ ชลบุรี                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

I

อยากจะบอกว่ารถชองผม สตาร์ทติด แล้วครับ  :-[ เปลี่ยนคอยล์จุดระเบิดหัวเทียนครับ ใช้ของ คอยล์ของโนวาครับ จะเป็นอะไรหรือเปล่านรระครับ

lloudo_naja

ไม้เป็นไรครับ ถ้าขับแบบธรรมดา 40 50 สวัสดีครับ พี่ น้อง ชาวชลบุรี ผมเคยบวชที่วัด ตโปทาราม ใกล้อ่าง บางพระ พอมีท่านใดรู้จัก ไหมครับ                                                                   

chang-ab

หวัดดีครับพี่น้องชาวชลบุรีทุกท่าน ฝากม้าไว้ยามมืดๆครับ ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

GasTurbines

อ้างจาก: I เมื่อ กรกฎาคม 27, 2012, 05:14:12 หลังเที่ยง
อยากจะบอกว่ารถชองผม สตาร์ทติด แล้วครับ  :-[ เปลี่ยนคอยล์จุดระเบิดหัวเทียนครับ ใช้ของ คอยล์ของโนวาครับ จะเป็นอะไรหรือเปล่านรระครับ

สวัสดีชาวโลก  โอกาศดีๆพี่รบกวนมามีตติ้งประจำเดือนของบูรพาหน่อยนะ คือว่าจะขอคำปรึกษาเรื่องวงจรอิเล็คทรอนิคซักหน่อย พอดีอยากสร้างกล่องไฟใช้เอง ตามนั้นสู รถสวยช่วยดัน

มารบูรพา

GasTurbines

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 09:30:14 ก่อนเที่ยง
  ไม้เป็นไรครับ ถ้าขับแบบธรรมดา 40 50 สวัสดีครับ พี่ น้อง ชาวชลบุรี ผมเคยบวชที่วัด ตโปทาราม ใกล้อ่าง บางพระ พอมีท่านใดรู้จัก ไหมครับ                                                                   

ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ตามนั้น

มารบูรพา

GasTurbines

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 09:50:28 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่น้องชาวชลบุรีทุกท่าน ฝากม้าไว้ยามมืดๆครับ ???

สวัสดีครับ

I

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 12:45:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: I เมื่อ กรกฎาคม 27, 2012, 05:14:12 หลังเที่ยง
อยากจะบอกว่ารถชองผม สตาร์ทติด แล้วครับ  :-[ เปลี่ยนคอยล์จุดระเบิดหัวเทียนครับ ใช้ของ คอ :-[ยล์ของโนวาครับ จะเป็นอะไรหรือเปล่านรระครับ

สวัสดีชาวโลก  โอกาศดีๆพี่รบกวนมามีตติ้งประจำเดือนของบูรพาหน่อยนะ คือว่าจะขอคำปรึกษาเรื่องวงจรอิเล็คทรอนิคซักหน่อย พอดีอยากสร้างกล่องไฟใช้เอง ตามนั้นสู รถสวยช่วยดัน :-[ :P

มารบูรพา
ต้องปรึกษาวิศวกรแล้วมั้งครับ พี่เอฟ    :P
ป.ล.สตาร์ทติดแต่น้ำมันไหลออกคาบูเรเตอร์ ครับ

Latthachai

จะมิตติ้งกันวันไหนอีกคับพี่ๆ ชาวบรูพา อยากไปร่วมด้วยได้ไหมคับผม

I

อ้างจาก: Latthachai เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 12:52:48 ก่อนเที่ยง
จะมิตติ้งกันวันไหนอีกคับพี่ๆ ชาวบรูพา อยากไปร่วมด้วยได้ไหมคั :-[บผม

มิตติ้ง รวมหัวกันก็น่าจะ วันเสาร์ ที่ 11 สิงหาคม นี้ครับ  :-[
ยินดีต้อนรับ ครับ
ป.ล.มาร่วมเป็นตำนานอีกคน ครับ

Latthachai

อ้างจาก: I เมื่อ สิงหาคม 04, 2012, 11:55:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Latthachai เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 12:52:48 ก่อนเที่ยง
จะมิตติ้งกันวันไหนอีกคับพี่ๆ ชาวบรูพา อยากไปร่วมด้วยได้ไหมคั :-[บผม

มิตติ้ง รวมหัวกันก็น่าจะ วันเสาร์ ที่ 11 สิงหาคม นี้ครับ  :-[

ที่ไหนหรอคับผม กี่โมงคับ

Latthachai

อ้างจาก: I เมื่อ สิงหาคม 04, 2012, 11:55:12 ก่อนเที่ยง

ที่ไหนหรอคับผม กี่โมงคับ