Main Menu

พระ .. เครื่อง ราง ของขลัง ..

เริ่มโดย pepsi-leo.139, พฤษภาคม 15, 2012, 01:05:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สองzx korat

ฝากด้วยนะครับ ผมส่งประกวด 2-3องค์ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

นักบิดชนบท

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 02:17:18 ก่อนเที่ยง

ฝากดูให้ด้วยครับ 1องค์   
แป๊ปดูตาสิทสิพระขนาดนี้ยังจะเอามาให้ดู ทำให้อยากแล้วก็จากไป 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

JoJO_-*

มีใครรู้จักอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวายบ้างครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

สองzx korat

หายยกห่อ 3องค์ เสียดายครับ ดีนะที่ถ่ายรูปเก็บไว้ ลุงๆช่วยดูหน่อยครับ วัดไหน อิอิอิ

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mohansing

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ พฤษภาคม 16, 2012, 11:44:16 หลังเที่ยง

เสือ!!  วัดไหน จำไม่ ได้  หลวงพ่ออะไร น่า ที่ ดังๆๆ วัดช่องลม หรือเปล่า?

วัดปริวาศครับ

ขอบ คุณ  ท่าน ข้าง บน มากๆๆ  ครับ  +1

ของ  ติด ตัว ใส่ ตั้ง แต่ เรียน อาชีวะ  ถอด ออก ตั้ง แต่ ได้ แฟน   .... น้อง กิ๊ก เชอรี่ น้อง วาย  น้องส้ม น้อง มด  โดน มา หมด 555

love2588

อ้างจาก: JoJO_-* เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 03:09:49 หลังเที่ยง
มีใครรู้จักอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวายบ้างครับ
ถ้าไม่ผิด ท่านลงยันเก่งนะครับ
ว่าจะไปที่นั้นพอดีเร็วๆนี้ มีอะไรหรือครับ หรือสน รุ่นโคโยตี้ครับ^^"

TUMNS15RR

มีติดตัวองศ์เดียวครับ ลพ.พรหม วัดช่องแค เหรียญระฆังใหญ่ เสาร์ 5 2512
อาจไม่สวย แต่นับถือท่านมากครับ

หลังยันต์สิบ

TUMNS15RR

เหรียน สวย  ครับ  หลังยันต์  สิบ  กำลัง เก่า ... สวย  เดี๋ยว  คอย ผู้ รู้  ช่วย กัน  ตอบ อีก ที  ครับ

ขอ กอบ รูป ไป ถาม เซียน ดู หน่อย  ครับ   ขอบ ุณ

TUMNS15RR

นี่คือพระแท้ครับ ใครตาดีช่วยเทียบหน่อยครับ
ว่าของผมพอจะคล้ายไหม

นักบิดชนบท

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 11:25:26 หลังเที่ยง
นี่คือพระแท้ครับ ใครตาดีช่วยเทียบหน่อยครับ

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 11:25:26 หลังเที่ยง

ไม่สันทัดนะครับ ดูหูข้างขวาหายครับ ห.หีบ หัวไม่กลม ไม่รู้อันไหนปลอมครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

นั้น   ต้อง ให้ พี่ นัท ดู  อีก แรง   ...... 

JoJO_-*

ภาพของพี่ไม่ค่อยชัดอะครับ แต่ริมฝีปากองค์ที่ว่าแท้ใหญ่กว่าองค์ของพี่นะ หรือเป็นเพราะไม่ชัดก็ไม่รู้ ดูขอบเหรียญด้วยครับมีเส้นๆหรือเปล่า   ผมก็ดูไม่เป็นนะเพิ่งจะมาศึกษเนี่ยแหละครับแต่ก็ศึกษาแต่พระใหม่ที่ยังมีชีวิตอยู่หรือว่าทันตอนท่านอยู่แต่เสียไปแล้วครับ ปล.ปลัดขิกนี่ของใครครับชอบมากเลยพอมีให้เช่าบูชาไหมครับ แล้วพุทธคุณด้านใดบ้างครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน