Main Menu

Yamaha concord เพิ่งได้มาวันนี้ (พุธ 10 ก.ค.56)

เริ่มโดย 2t_fever, กรกฎาคม 10, 2013, 06:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2t_fever

ซีลโช๊คหน้า

ผ้าเบรคหน้า jr

ซี่ลวดหน้า/หลัง

ยางใน irc

วงล้อ com กับยาง irc t-spec

เบ็ดเสร็จวันนี้ จ่ายไปเท่านี้ :(

iloveconcord

แอบแซงเพราะแรงน้อย

2t_fever

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กรกฎาคม 15, 2013, 04:40:57 หลังเที่ยง
ออกมาสวยแน่ :D
ขอบคุณครับ คาดว่าจะแนวเดิม ๆ ละครับ เปลี่ยนแค่หน้าเป็นดิสก์กับล้ออลุมิเนียนสีทอง+ยางหน้าแคบ คงแค่นี้ละครับ

Gok

.

เสร็จแล้วน่าจะงามน่าชม อย่าลืมเอามาโพสต์แบ่งกันชมนะครับ.

:-[    :-[    :-[
.

2t_fever

อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 15, 2013, 08:51:07 หลังเที่ยง
.

เสร็จแล้วน่าจะงามน่าชม อย่าลืมเอามาโพสต์แบ่งกันชมนะครับ.

.
ยินดีครับ
วันนี้อุตส่าห์ถอดล้อเดิม+ทุกสิ่งที่ซื้อมาใหม่ คิดว่าวันนี้คงเสร็จซะที
วิ่งไปร้านที่เคยทำเจ้า  jr คันเก่า ช่างปฏิเสธหน้าตาเฉยเลย บอกว่างานเยอะ
ผมอุตส่าห์บอกว่า พรุ่งนี้ก็ได้หรือวันต่อไปก็ได้ เอ้า วันศุกร์ก็ได้ ไม่อยากวิ่งหาร้านแล้ว
แต่ช่างในร้านยืนยัน ว่าไม่ทำให้ เฮ้อออออ "รู้หรือป่าว ว่าไล่ลูกค้าที่ดีไปอีกคนแล้ว"
พรุ่งนี้คงต้องวิ่งหาร้านใหม่ >>>>>>>เซ็งเป็ดเลย<<<<<<<

จุ้ย ปช.

"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

a๊of

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 16, 2013, 07:41:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 15, 2013, 08:51:07 หลังเที่ยง
.

:-[    :-[    :-[
.
ยินดีครับ
วันนี้อุตส่าห์ถอดล้อเดิม+ทุกสิ่งที่ซื้อมาใหม่ คิดว่าวันนี้คงเสร็จซะที
วิ่งไปร้านที่เคยทำเจ้า  jr คันเก่า ช่างปฏิเสธหน้าตาเฉยเลย บอกว่างานเยอะ
ผมอุตส่าห์บอกว่า พรุ่งนี้ก็ได้หรือวันต่อไปก็ได้ เอ้า วันศุกร์ก็ได้ ไม่อยากวิ่งหาร้านแล้ว
แต่ช่างในร้านยืนยัน ว่าไม่ทำให้ เฮ้อออออ "รู้หรือป่าว ว่าไล่ลูกค้าที่ดีไปอีกคนแล้ว"
พรุ่งนี้คงต้องวิ่งหาร้านใหม่ >>>>>>>เซ็งเป็ดเลย<<<<<<<

นี่แหละครับคือเหตุผลที่ไม่อยากเข้าร้าน.. ส่วนใหญ่ผมจะทำเองถ้าไม่สุด ไม่เข้าร้านครับ  

เอาใจช่วยครับ ผมก็เดิมครับ rx100  :'(

Gok

อ้างจาก: a๊of เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 01:12:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 16, 2013, 07:41:13 หลังเที่ยง
.

.
ยินดีครับ
วิ่งไปร้านที่เคยทำเจ้า  jr คันเก่า ช่างปฏิเสธหน้าตาเฉยเลย บอกว่างานเยอะ

นี่แหละครับคือเหตุผลที่ไม่อยากเข้าร้าน.. ส่วนใหญ่ผมจะทำเองถ้าไม่สุด ไม่เข้าร้านครับ 

เอาใจช่วยครับ ผมก็เดิมครับ rx100  :'(

ใช่เลยที่ผมแกะเองทำเองก็เพราะแบบนี้เหมือนกันเลย ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นไม่อยากเข้าไปให้เค้าถากถาง

2t_fever

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 01:11:46 หลังเที่ยง
เอามาเท่าไหร่พี่
เจ็ดพันห้า ราคาถูกดีนะ แต่มันหนักตรงทะเบียนนี่ละจุ้ย ทะเบียนขาดตั้งแต่ปี 50
เอกสารการโอน/หนังสือมอบอำนาจก็มีอย่างละชุด ไม่รู้จะมีปัญหาการโอนหรือป่าว
กำลังดำเนินการอยู่
-ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
วันนี้่วิ่งหาร้านไปพบแถวถนนสุทธิสาร งานเยอะล้นมือ
แต่ก็ต้อนรับดี ขึ้นล้อแล้ว เสร็จล้อหลังไปหนึ่งล้อ ไม่เป็นไรรอได้ วันศุกร์คงเสร็จ
ไม่เร่งรีบ จะถ่ายรูปมาให้ชมกันซะหน่อย แบต ฯ ดันหมด เลยไม่ได้อัพเดทให้ชมกันเลย

จุ้ย ปช.

ว่าไปผมก็ยังไม่ได้โอนเลย 555 บัตร ปชช.หมดอายุ ลืมดู
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

2t_fever

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 05:19:37 หลังเที่ยง
ว่าไปผมก็ยังไม่ได้โอนเลย 555 บัตร ปชช.หมดอายุ ลืมดู
โอวววว เสียดายซิจุ้ย ลงทุนไปตั้งหลายบาท รีบไปขอเอกสารใหม่ แล้วไปโอนเหอะ เสียของ

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 05:59:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 05:19:37 หลังเที่ยง
โอวววว เสียดายซิจุ้ย ลงทุนไปตั้งหลายบาท รีบไปขอเอกสารใหม่ แล้วไปโอนเหอะ เสียของ

ตามแล้วพี่ เจ้าของเก่าเขาคงไม่ว่าง ยังไม่ส่งแฟกมาให้เลย ไม่อยากตามมาก เกรงใจเค้า แต่ก็ไม่มีไรหรอกพี่
ขี่ไปเรื่อยๆก่อน

2t_fever

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 06:46:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 05:59:59 หลังเที่ยง

ตามแล้วพี่ เจ้าของเก่าเขาคงไม่ว่าง ยังไม่ส่งแฟกมาให้เลย ไม่อยากตามมาก เกรงใจเค้า แต่ก็ไม่มีไรหรอกพี่
ถ่ายสำเนาแล้วเซ็นต์ส่งไปรษณย์มาซิ พี่ก็บอกได้นะ แต่ของพี่ก็ยังคาราคาซังเลย พรุ่งนี้ว่าง เข้าไปดูที่ทำงานพี่ซิ จอดที่นั่นจุ้ย
กำลังบรรเลงล้อหน้า/หลัง กับโช๊คหน้าอยู่

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 07:17:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2013, 06:46:32 หลังเที่ยง

ถ่ายสำเนาแล้วเซ็นต์ส่งไปรษณย์มาซิ พี่ก็บอกได้นะ แต่ของพี่ก็ยังคาราคาซังเลย พรุ่งนี้ว่าง เข้าไปดูที่ทำงานพี่ซิ จอดที่นั่นจุ้ย
กำลังบรรเลงล้อหน้า/หลัง กับโช๊คหน้าอยู่

ยังไม่กลับเลยพี่5555 อยู่ปัตตานี

2t_fever

จอดคู่นังเจรถวิ่งอะไหล่ของผม

ไม่ค่อยพอใจแฮนด์ซักเท่าไหร่ ผมว่ากว้างไปหน่อย

จุ้ย ปช.

2t_fever

ทำอยู่คนเดียว หลุดมือทำล้มจุ้ยเอ้ย เสียดายจริงๆ

Gok

.

โหววแต่งเสร็จออกมาสวยงามมากเทห์ขึ้นมาอีกเป็นกอง

แฮนด์ไม่ใช่เรื่องใหญ่ สวนมะลิมีเพียบ

แต่หากชอบแฮนด์แท้ผมขอนำเสนอของpcx ถ้าสนใจสอบถามได้(อิอิแอบขายของ)

ใส่แล้วจะออกมาสไตล์ดึงเข้าหาตัวแบบนี้ครับ.

.

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 18, 2013, 06:34:07 หลังเที่ยง
ทำอยู่คนเดียว หลุดมือทำล้มจุ้ยเอ้ย เสียดายจริงๆ

กำ เสียดาย ถังด้วย