Main Menu

สภาพนนี่กล้าเอามาลงขายนะคับคุณ zanakand

เริ่มโดย bigza, พฤษภาคม 16, 2013, 01:38:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลมโชย...BANG NA

จากเนื้อเรื่องที่อ่านมา คงต้องทำใจ แล้วบิ๊ก เอาใจช่วย ใจเย็นๆๆ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

bigza

bigza

ถึงยังไงผมก็ขอบคุณทุกกำลังใจนะคับ
ผมคงเปลื้องเนื้อที่แค่นี่ละคับ เพราะบ่นไปก๊ไม่ได้อะไรฃึ้นมา
รกพื้นที่ในเวปเปล่าๆ

paopiaw

ผมก้อ เห็นว่าเค้าถ่ายรถ หลายมุมดีนะะ จุดไหนบอด ไหนเสียย  ... เอาเถอะครับบ ว่ากันไปป.. สภาพไหนก้อขายได้ทั้งนั้นแหล่ะ .เละๆเป็นโจ๊กยังขายกันน  ถังลูป R1 เน่าๆ ราคายังแพงก้อรถผมอีก..
----- Club ใจง่าย ------  247

bigza

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ พฤษภาคม 17, 2013, 01:57:17 หลังเที่ยง
ผมก้อ เห็นว่าเค้าถ่ายรถ หลายมุมดีนะะ จุดไหนบอด ไหนเสียย  ... เอาเถอะครับบ ว่ากันไปป.. สภาพไหนก้อขายได้ทั้งนั้นแหล่ะ .เละๆเป็นโจ๊กยังขายกันน  ถังลูป R1 เน่าๆ ราคายังแพงก้อรถผมอีก..
ประกับไฟทำไมในรุปไม่มีละคับ แต่พอมาถึงผมกลับไปอยุ่แถวตัวเครื่องยนชุดสีที่บอกว่าสวยแต่พอมาถึงผมเยิ้มทั้งคัน
ชุดสีที่ว่าสวยกลับมาถึงผม ยึดหนวดกุ้งทั้งคัน ฝาปั้มบนที่เป๊นเคฟร่ามาถึงผมกลับไม่มี มีแต่ยางกันฝุ่น ผมไม่อยากจะบรรยายเยอะคับ

ser-333

น่าเห็นใจหัวอกเดียวกันเลย   ผมไปซื้อจาก  tuck2hand  ก็บอกผมว่าเป็นเคอารุ่นssr ทะเบียนปี42 ถ่ายรูปหลายมุมพอไปรับรถที่ไปรษณีถึงได้รู้ว่าโดนแล้ว วิคเตอร์ชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส่งคืนก็บ่ายเบียงขายคืนก็ไม่เอา  สภาพนรกชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

bigza

zanakand

จริงๆน้องบิ๊กไม่ผิดหรอกผมคนขายเองแหละที่ผิดที่บอกรายละเอียดรถไม่หมดอะคับขอโทษน้องคับแล้วอีกอย่างคือตอนรถอยู่กับผมไม่มีรอยแตกหักนะครับแล้วฝากระปุกก้ให้ไปครบอาจเป็นเพราะไปรษณีย์ทำของผมเสียหายแต่ก็ช่างเหอะผมก็ผิดอยู่ดีอีกไม่กี่วันก็สิ้นเดือนแล้วรอหน่อยนะครับ

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bigza

มันไม่ตรงกับในรุปไงคับ ยึดหนวดกุ้ง ทำสีมาก๊เยิ้มทั้งคัน ไฟท้ายเบ้าก๊ละลาย ชิวหน้าก๊แตก กุญแจก๊ไม่ให้ผมอีก ผมจะเปิดฝาถังยังไง
จะรอดุนะคับ
ถ้าผมจะให้คุณเพิ่มตังอีกซัก1000ไหวไหม วันนี่ผมพึ่งจะรื้อ ชุดสีใช้ไม่ได้ทั้งคัน เครื่องก๊ต้องทำใหม่

zanakand

chokmotor

ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137