Main Menu

เรื่องของเสื้อสูบ tzr กับ vr คับ

เริ่มโดย beat_125, เมษายน 23, 2013, 12:32:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beat_125

คือ คันนี้อยากได้เดิมๆมากที่สุดครับ รถพ่อ ไม่มีคันนี้ ก็ไม่มี 10 ล้านล่ะครับ คือ ถ้าของภายในเครื่อง เบิก 0หมด เเพงไหมครับ เเล้วก็โ๕รงรถขึ้นสนิม นิดหน่อยผมว่าจะขัดเเล้วพ่นสีบรอนซ์ มันจะสนิมกินอีกไหมครับ + น๊อตยึดกล่องเครื่องมือขาดคา ต้องเข้าโรงกลึงใช่ไหมครับ

Hunterzero

สนิมต้องขัดให้เอื่ยมแล้วลองพื้นด้วยสีกันสนิมครับมันถึงจะหายถ้าพ่นทับก็ช่วยได้เหมือนกันแต่สุ้ ขัดใหม่พ่นกันสนิมรองก่อนไม่ได้

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

beat_125

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 11:21:12 หลังเที่ยง
สนิมต้องขัดให้เอื่ยมแล้วลองพื้นด้วยสีกันสนิมครับมันถึงจะหายถ้าพ่นทับก็ช่วยได้เหมือนกันแต่สุ้ ขัดใหม่พ่นกันสนิมรองก่อนไม่ได้
อ๋อครับ เเล้วโครงมีน๊อตขาดคา ต้องเข้าโรงกลึงใช่ไหมครับ