Main Menu

ลูกปืนปลายก้านแตก+เครื่องเขก+ลูกติด เป็นยังงัย มาดูกัน

เริ่มโดย RCS_MAN.PEA, มีนาคม 29, 2013, 01:00:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กชาย_โหน่ง_

อ้างจาก: RCS_MAN.PEA เมื่อ เมษายน 05, 2013, 04:23:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ เมษายน 05, 2013, 03:26:43 หลังเที่ยง
อ่อ แบบนี้ จิ๊บๆ เสื้อไม่เป็นรอยแหวนไม่ขัดปากพอต

ถ้างบน้อยแบบผม ขัด ใช้ได้ต่อ ฮา าาา

ขายไหม

ปล.ความเมาทำให้ความสามารถในการขับขี่ลดลง แต่ทำให้ความสามารถให้การทำให้รถพังเพิ่มขึ้น

ดีที่กำคลัชทัน ตูดกำลังสบัดทีเดียว

ก็ว่าอยู่ นี่ถ้าปล่อยให้มันเบรค มากกว่านี้ "ลุ่ย" แน่ๆ ฮา าาา

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

@@TaJung@@

เสื้อยังใช้ได้นะนั่น...อิอิอิ เสื้อใหม่เก็บไว้ใส่ตอนทำท่อนล่างน่าจะดีนะ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

JO WANGPONG

RCS_MAN.PEA

FON-KANG-R-RAY-

แล้วก็ไม่บอกผมถ้าบอกผมจะได้จัดเเคงอาเรไปส่งสัก20ลำเเบบเบาฯครับ
/ฝน พิษณุโลก

max!

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ เมษายน 06, 2013, 01:35:49 หลังเที่ยง
แล้วก็ไม่บอกผมถ้าบอกผมจะได้จัดเเคงอาเรไปส่งสัก20ลำเเบบเบาฯครับ

มารับด้วยจิครับ พี่ฝน  คิคิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

option09

ผม อยู่ หวันโลกครับ ท่านโรจน์ ขับเมื่อเช้า   110 เอง 90 มั่ง คนเดียว  ไม่กล้าอัด กลัวจูงเหมือนกัน    ถ้ามากับเพื่อนๆๆๆ   พี่ ฝน ตาเสือ  ท่านเเม้ว  เต็มสูบ   140-150 เเช่ กัน ตาเสือชอบพาเเช่  กลัวเหมือนกัน คนเดียวก็ต้อง เบาๆๆๆๆ   ของผมก็มันดัง เเก้กๆๆๆเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะเป็นไรบ้าง   ก็ยังดันทุรัง อิเหมือนกัน...   พังช่วงไหนครับท่านโรจ..

RCS_MAN.PEA

อ้างจาก: option09 เมื่อ เมษายน 06, 2013, 05:03:44 หลังเที่ยง
ผม อยู่ หวันโลกครับ ท่านโรจน์ ขับเมื่อเช้า   110 เอง 90 มั่ง คนเดียว  ไม่กล้าอัด กลัวจูงเหมือนกัน    ถ้ามากับเพื่อนๆๆๆ   พี่ ฝน ตาเสือ  ท่านเเม้ว  เต็มสูบ   140-150 เเช่ กัน ตาเสือชอบพาเเช่  กลัวเหมือนกัน คนเดียวก็ต้อง เบาๆๆๆๆ   ของผมก็มันดัง เเก้กๆๆๆเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะเป็นไรบ้าง   ก็ยังดันทุรัง อิเหมือนกัน...   พังช่วงไหนครับท่านโรจ..

บายพาส  ไก่ย่างพิกุลทอง เวลา 02.00 น.  ก็กลับบ้านคืนงานมีตติ้ง เลย ครับท่านนก

ASENAL

นมหนูเดิม ไหมเนี่ย

อัตราส่วนลู้ปที่เท่าไร

ถ้าไม่ไล่ให้ดี

1 หมื่น ทอน 7 ร้อย

อาจจะ..สูญปล่าว..เอา