Main Menu

n pro เอามาปั้นครับ ฝากติชมด้วยครับ สาวก n จัดไปครับ

เริ่มโดย ฺBucky, มีนาคม 11, 2013, 09:02:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฺBucky

จับมาในราคา 15000 ถือว่าราคาถูกพอสมควรแต่ก็ต้องทำกันอีกเยอะแน่นอนเลยครับ เชิญชมกันเลยครับสภาพที่ได้มา

ปลุกปั้นเสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้ชมนะครับพี่น้องชาว 2T

sarawutch

NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

ฺBucky

รูปคู่รุ่นพี่และรุ่นน้องตอนพบกันครั้งแรกครับ

option09

จะรอ ชมนะน้อง   เอามามิตติ้งด้วนะครับ   สาวกเอ็น จัดไป....... :D   :D    :D    :D

ฺBucky

levis 501

กลางคับ..0889766342..
[[[กลุ่ม..ท่าน้ำนนท์]]] by พลังธรรมชาติ

KR_D

payupatt10

ฺBucky

ความคืบหน้าตอนนี้อยู่ในการรอโอนและขอป้ายทะเบียนใหม่ให้เสร็จ ช้ามากครับขั้นตอนนี้ ถ้ามีความคืบหน้าอีกจะรายงานให้ทราบคครับพี่น้อง

KenJi

มาปูเสื่อรอชมด้วยอีกคนครับผม

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

ฺBucky

ได้มาถูกก็จริงครับ แต่พอจะทำทำเยอะพอดูเลยแหละครับ ได้อย่างเสียอย่าง ฮ่าๆ

zanakand

รอดูเปนตัวอย่างหน่อยนะคับ กำลังจะปั้น nsr sp เหมือนกัน อิอิ

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

greendevil

เป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับ เดินเรื่องกับขนส่งเป็นอะไรที่น่าเบื่อมาก

ฺBucky

ขออัพเดทให้ดูครับวันนี้โอนและได้ทะเบียนใหม่เรียบร้อย เลยจัดการส่งให้ช่างประจำเจ้าตากลมของผมจัดการnproซะอีกคัน เมื่อถึงมือช่างปุ๊บก้จัดการรื้อทันทีครับ

สภาพชุดสีแตกหักบ้างตามสภาพครับ

แล้วก็รื้อต่อไปยาวๆครับ

พอยกเครื่องลงปุ๊บรื้อปั๊บ

และแล้วก้เจอเข้ากับสิ่งที่ทุกๆคนไม่อยากเจอนั่นคือ เสื้อปลอกครับ :P :P

อะไหล่ไหนใช้ได้ก็เก็บไหนใช้ไม่ได้ก็ทิ้งครับ ช่างเห้นเสื้อก็บอกให้ผมทำใจแล้วครับว่าต้องมีอะไรอีกเยอะแยะ

ต่อไปก็รื้อคลัชดอ้แม่จ้าวมันมีอะไรให้ระทึกอีกมากมาย

เรียกว่ารื้อทุกอะนูขอเครื่องเลยครับปัญหาที่เจ้าของเก่าทำไว้เยอะมากๆ เห็นแล้วอยากร้องไห้ :P :P :P

ตอนนี้สภาพรถตามที่เห็นเลยครับ

วันนี้มีมาอัพเดทเท่นี้ครับแค่ขอทะเบียนกับรื้อเครื่องหมดไปหนึ่งวันเต็มๆครับ
คันนี้ตั้งใจทำเหมือนเจ้าตากลมครับเปลี่ยนสีแน่นอนครับ แต่จะเป้นสีอะไรพี่น้องอดใจรอหน่อยนะครับ แล้วจะนำมาให้ติชมกันใหม่ครับผม ขออภัยใยบางภาพที่ไม่ชัดเจนด้วยนครับขอบคุณครับ

KAMEN RIDER PUY

เป็นกำลังใจให้ครับ...ขอรอชมรถสวยอีกคนครับ :D :D :D

beat_125

ฺBucky

สีนี้มาจากเจ้าของเก่าอ่ะครับผมคงเปลี่ยนแน่นอนครับ

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***