Main Menu

จัดไปตามคำเรียกร้อง มิตติ้งประจำเดือน

เริ่มโดย can-nim, มีนาคม 05, 2013, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nop007

ร้อยกว่าสงสัยว่าน้องๆ ที่เครียมไว้ต้อนรับไม่น่าจะพอต้องหาเพิ่ม อิอิอิ

kpongh

อ้างจาก: nop007 เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 11:19:08 ก่อนเที่ยง
ร้อยกว่าสงสัยว่าน้องๆ ที่เครียมไว้ต้อนรับไม่น่าจะพอต้องหาเพิ่ม อิอิอิ

ไม่เป็นไรครับพี่ รอตามคิวก็ได้ครับอิอิอิ

can-nim

air

ออนทัวร์แปดริ้วอยากไปด้วยจัง แต่มุขเดิม ไม่ว่าง   :( :(
air .

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

วิทย์_2T

น่าหนุกครับ  ว่าแต่จะนัดเจอกันตรงไหนครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

วิทย์_2T

Tong_2T_150

can-nim

สน โคราช

nop007

สวัสดีครับสมาชิก 2 ล้อทุกท่าน วันที่ 31 มี.ค. มิตติ้งแปดริ้วรวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. แสนพลูดาษครับ
เวลา 11.30 น. จากนั้นก็กินอาหารเที่ยงริมแม่น้ำบางปะกงรับลมเย็นๆ ครับ ช่วงบ่ายๆ ก็ไปนมัสการหลวงพ่อโสธรครับ

can-nim

PRATEEP

PRATEEP

nop007

Tong_2T_150

kang-wingman

can-nim