Main Menu

บันทึกความทรงจำ"2ล้อพลัดถิ่น"

เริ่มโดย can-nim, กุมภาพันธ์ 25, 2013, 10:53:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Un Un

ภาพในงานไม่มี  ลืมกล้องไว้ในห้องพัก (กรรมแท้ๆ)
มีภาพตอนกลับเลย...

ด้านข้าง

หน้าด้าน เอ่ย ด้านหน้า

ผม นะเจดีย์ ครับ

ผม หนึ่ง ดิ๊ก ดิ๊ก ครับ

ผม เจี๊ยบครับ ติดใจฝรั่งมาก

ผม สมรส ครับ ฝรั่งขาวดีครับ

ผมน้องพี่สมรส ครับ ออกทรปครั้งแรกติดใจครับ

ผมประธานปูครับ กล่องไปด้วย มองฝรั่งไม่ได้เลยครับ

อัน อัน

Un Un

ก่อนเดินทางกลับ เก็บภาพสักหน่อย
จะไปสามจังหวัดชายแดนใต้ ต่อครับ

ต่างประเทศ

ขาวดีน๊ะ

พักระหว่างทาง แวะดื่มเอส

Bad man

อีกสองภาพ

ปล.พรุ่งนี้มีภาพบางส่วนจากโทรศัพท์ค่ะ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

Un Un

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

can-nim

+1ช่างภาพจากอยุธยา ดูๆเหมือนจะไม่ครบทีม อิอิ

can-nim

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:52:33 หลังเที่ยง
ขอรางวัลเยอะมากคับ..

ใช่ครับ แจกของรางวัลจนหนักไม่ได้ร้องเพลง อิอิ

boxman19

0839815835

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:50:45 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เข้าคืนเดียว 14 หน้าแล้ว

รูปก็ยังไม่หมดเหลือทีเด็ดอีกเยอะ แต่เกรงใจเวฟ ย่อรูปลงอีกก่อนแล้วจะลงใหม่ครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

Rces

LINE QR CODE

kpongh

ขอบคุณภาพสวยๆ....ผมก็ได้เสื้อด้วยนะครับ

boxman19

ไปก่อนกลับทีหลัง ของรางวัลก็ไม่ได้
แต่ได้ใจเพื่อนก็พอใจแล้วครับ
0839815835

SER_NEVERDIE

เยี่ยมเลยครับ  .... :D

เสียดายที่พลาดไม่ได้ไป ....  :-*

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

แก้ว โซนรั่ว

can-nim

VDO อัฟขึ้น youtube ยังไม่ผ่านครับ พรุ่งนี้ิอาจจะได้ชมกันครับ

Un Un

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:01:57 หลังเที่ยง
VDO อัฟขึ้น youtube ยังไม่ผ่านครับ พรุ่งนี้ิอาจจะได้ชมกันครับ

นั่นไง ว่าแล้วเชียว   ::) ::)

can-nim

อ้างจาก: Un Un เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 10:06:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:01:57 หลังเที่ยง

นั่นไง ว่าแล้วเชียว   ::) ::)

โดนกดดันตลอด หืหื

SIT_KRR-SSR

+1 ทีมงาน สองล้อพลัดถิ่นครับ  จัดงานยอดเยี่ยมครับ

+1 ภาพสวยๆด้วยครับ

ต้องขอภัยด้วยนะครับ ที่ไปช้า และก็กลับไว พอดีติดงานซ้อมรับปริญานักศึกษาเลยออกเดินทางเย็น ไปถึงมึด แล้วอีกวันก็มีงานคือกัน เลยต้องเดินกลับเลยครับ ก็เลยไม่ได้ดื่มเลยครับ  เพื่อความปลอดภัยและก็งานภาระหน้าที่ ด้วย

งานนี้ก็เหมือนเดิน ฉายเดียว  ไปคนเดียว กลับคนเดียว  เพือนเจอเอาข้างหน้าครับ เพราะเพือนรออยู่

ขอบคุณ คุณยัน ที่ห่วงใย โทรมาสอบถามระหว่างการเดินทาง

ขอบคุณ  แก็ง KR ล้อโต  3 คัน ที่รอผมตอนเจอ ยูเทริน หน้า เทคนิคสัตหีบ แล้วเข้าไปพร้อมกัน (ผมคนขับKR ชมพู ล้อดำเล็กๆ) ผมเกือบเลย

ขอบคุณ  ทีมพี่ธานี ที่เป็นเพือนเดินทางมาจนถึงแยกหนองมน (ผมขับมาคนเดียวแล้วก็ตามมาเจอกลุ่มๆพี่ แต่พี่คงไม่รู้ว่าผมคือใคร ใช่ไหมล่ะครับ 555)

แล้วไว้เจอกันครับ ทุกๆท่าน
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***