Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

option09

หวัดดีครับชาววังโป่งไปไหนกันหมด....+1  ยกแถบ ยามสายๆๆ    >:(     >:(     >:(

JO WANGPONG

เข้ามารายงานตัวครับ จัดไปคนละดอก

kagwangpong

super Tiger

ขี่ผ่านมา เลยตะโกถามหา สบายดีใหม

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kagwangpong

JO WANGPONG

เมื่อวานก่อนไปเชียงใหม่มา  แวะกินก๋วยเตี๋ยวลำใยที่ลำพูน อร่อยมาก

ขอขอบคุณท่านไกรด้วยครับที่ชี้เป้าให้

sodaban

กินไม่ติดคอ บ้างหรือ ? ไปไม่ชวน ฮึ ๆ ...
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

JO WANGPONG

อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 11:20:02 ก่อนเที่ยง
กินไม่ติดคอ บ้างหรือ ? ไปไม่ชวน ฮึ ๆ ...
กะว่าจะโทรไปชวนแล้วแต่เกรงใจ มันตีสามแล้วอะครับพี่   แต่ใครไม่รู้ตอนตีสามโทรปุ๊บรับทันทีเลยมันแปลกไหม ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-\ :-\ :-\

kagwangpong

มันตื่นตัวอยู่แล้วนะท่านโจ โอเห็นแล้วหิวข้าวเลยเราใกล้เทียงแล้วด้วย

JO WANGPONG

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 12:06:40 หลังเที่ยง
มันตื่นตัวอยู่แล้วนะท่านโจ โอเห็นแล้วหิวข้าวเลยเราใกล้เทียงแล้วด้วย
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

kagwangpong

เฮ้ยยยอิ่มสะละน้ำพริกต้มผัก

lloudo_naja

ส่งไปรษณี มาฝากได้ไหม พี่โจ อิอิ น่าอร่อย มากๆ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

kagwangpong

ประกาศ  เพื่อนหายไปไหนกันหมดครับ

JO WANGPONG

จะไป  อินเลิฟที่ปายวะเพื่อน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

kagwangpong

ดีใจด้วยเด้อ ที่วีซ้าน่าจะผ่าน

somrat

ระวัง ต.ม. บ้างเด้อ 5555 คนหล่อรายงานคับ ช่วงเย็น ๆ นี้ เพื่อนวังโป่งไปไหนหมด

somrat

pob wangpong

ไม่ได้ไปไหน มาแล้ว รายงานตัวครับ เป็น ท่านรอง กับท่านเลขา ลิ้นจี่หวานไหมละ ของผม เปรี้ยว ได้จัย จิงๆๆ

pob wangpong

>:(
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 11:06:23 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานก่อนไปเชียงใหม่มา  แวะกินก๋วยเตี๋ยวลำใยที่ลำพูน อร่อยมาก

ขอขอบคุณท่านไกรด้วยครับที่ชี้เป้าให้
สองชามเป็นของท่านรอง กับน้ำสามแก้ว แถมกินไปอยู่ดีๆๆก็มีของดีมาให้ดูอีก ขาวโป๊ะ สวดยอด

kagwangpong

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 09:52:56 หลังเที่ยง
>:(
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 11:06:23 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานก่อนไปเชียงใหม่มา  แวะกินก๋วยเตี๋ยวลำใยที่ลำพูน อร่อยมาก

สองชามเป็นของท่านรอง กับน้ำสามแก้ว แถมกินไปอยู่ดีๆๆก็มีของดีมาให้ดูอีก ขาวโป๊ะ สวดยอด
บอกแล้วอย่านั้งหันหลัง ฮ้าๆๆ
อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 09:49:51 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไปไหน มาแล้ว รายงานตัวครับ เป็น ท่านรอง กับท่านเลขา ลิ้นจี่หวานไหมละ ของผม เปรี้ยว ได้จัย จิงๆๆ
แมายายต้องทำน้ำจิ้มถึงกินได้