Main Menu

วันนี้ตามท่าน Mtz ไม่ทันจริงๆ

เริ่มโดย GENIUS, กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GENIUS

RRW ทะเบียน 872 แรงมากๆ เลยครับ

รถสวยดีนะครับ เดิมๆ เลยหรือเปล่าครับ

ผมตามไม่ทันเลยครับ ทั้งแรงทั้งเร็วมากๆ

เพียงแค่แป๊บเดียวหายวับไปเลย

:D

Vilator

นี่ถ้าเจอ หนู แดงของตาเอ็ม   ยิ่งตามไม่ทัน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ 
ปล   ลุงมาเข้าก๊วนกับตาเอ็มสิครับ  จะได้รู้ว่า บรรลัยไรเดอร์  ฉายาไม่ได้มาข้ามคืน  ฮ่าๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Mtz

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 09:56:28 หลังเที่ยง
RRW ทะเบียน 872 แรงมากๆ เลยครับ

รถสวยดีนะครับ เดิมๆ เลยหรือเปล่าครับ

ผมตามไม่ทันเลยครับ ทั้งแรงทั้งเร็วมากๆ

เพียงแค่แป๊บเดียวหายวับไปเลย

:D

ง๊ะ......มาตามผมตอนไหนนิลุง รถเดิมๆครับ เครื่องหลวมๆ ดังโคล๊กๆๆเลย เพระายังบ่มีตังผ่าเครื่อง  :(

Mtz

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 10:15:40 หลังเที่ยง
นี่ถ้าเจอ หนู แดงของตาเอ็ม   ยิ่งตามไม่ทัน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ 
ปล   ลุงมาเข้าก๊วนกับตาเอ็มสิครับ  จะได้รู้ว่า บรรลัยไรเดอร์  ฉายาไม่ได้มาข้ามคืน  ฮ่าๆๆๆๆ

ปั๊ดโถ่.....พี่วิ๊น!!!!!!!!!!!! :P เคยหนับหนุนน้องในทางที่ดีไหมนี่ ฮ๊วย!!!!!!!  ฉายาแต่ละฉายา  :)

เด็กชาย_โหน่ง_

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 10:23:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 10:15:40 หลังเที่ยง

ปั๊ดโถ่.....พี่วิ๊น!!!!!!!!!!!! :P เคยหนับหนุนน้องในทางที่ดีไหมนี่ ฮ๊วย!!!!!!!  ฉายาแต่ละฉายา  :)

เด็กเทสต์จอมขมังเวทย์ ฉายานี้ไม่ได้มาง่ายๆ

บรึ๋ย

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

GENIUS

วันนี้ช่วงเย็นๆ ใกล้ๆ ค่ำบนถนนองค์รักษ์ไงครับ

( เรียก ถ.องค์รักษ์หรือเปล่าที่จะไปรังสิตน่ะครับ

ที่มันมีคลองขนานยาวตลอดทั้งเส้นน่ะครับ )

ผมเห็นท่าน Mtz ได้ซักระยะนึงแล้วแต่ตามไม่ทัน

แต่ก็ได้มาเจอกันตรงไฟแดงก่อนถึงปั้ม ปตท.ใหญ่ๆ ไงครับ

ท่าน M ยังหันมาสบสายตากับผมแว๊บนึงแต่ไม่ทันไรก็ไฟเขียวซะแล้ว

ผมยังไม่ทันขยับเขยื้อนอะไร ท่าน M ก็เร่งสปีดหายไปอย่างไว

ส่วนผมก็เลี้ยวรถแวะเติมน้ำมันที่ ปตท.น่ะครับ

ตอนนั้นน่าจะ 6โมงกว่าๆ ใกล้ๆ ค่ำแล้วล่ะครับ

พอผมออกมาจากปั้มก็มืดตื๋อแล้วล่ะครับ

:(

The Mach Team

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:08:52 หลังเที่ยง
วันนี้ช่วงเย็นๆ ใกล้ๆ ค่ำบนถนนองค์รักษ์ไงครับ

( เรียก ถ.องค์รักษ์หรือเปล่าที่จะไปรังสิตน่ะครับ

ที่มันมีคลองขนานยาวตลอดทั้งเส้นน่ะครับ )

ผมเห็นท่าน Mtz ได้ซักระยะนึงแล้วแต่ตามไม่ทัน

แต่ก็ได้มาเจอกันตรงไฟแดงก่อนถึงปั้ม ปตท.ใหญ่ๆ ไงครับ

ท่าน M ยังหันมาสบสายตากับผมแว๊บนึงแต่ไม่ทันไรก็ไฟเขียวซะแล้ว

ผมยังไม่ทันขยับเขยื้อนอะไร ท่าน M ก็เร่งสปีดหายไปอย่างไว

ส่วนผมก็เลี้ยวรถแวะเติมน้ำมันที่ ปตท.น่ะครับ

ตอนนั้นน่าจะ 6โมงกว่าๆ ใกล้ๆ ค่ำแล้วล่ะครับ

พอผมออกมาจากปั้มก็มืดตื๋อแล้วล่ะครับ

มาแถวบ้านเราด้วย
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

GENIUS

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:10:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:08:52 หลังเที่ยง

มาแถวบ้านเราด้วย

พอดีมาทำธุระแถวรังสิต

แล้วเหลือเวลาเยอะเลยแวะไปนครนายกน่ะครับ

GENIUS

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 10:23:54 หลังเที่ยง

ผมออกทริปกับ 2T คงตามใครไม่ทันแน่ครับ

เพราะผมขี่ไม่เกิน 100 น่ะครับ

เร็วกว่านี้ไม่กล้า....กลัวอ่ะครับ

อิ อิ

GENIUS

ลืมบอก

วันนี้ที่เจอกันผมไม่ได้ขี่รถ 2T น่ะครับ

แต่ขี่ PCX สีแดงที่มาจอดเทียบกับท่านตรงไฟแดงไงครับ

จริงๆ PCX มันตาม 150 2T ไม่ทันหรอกครับ

แต่เท่าที่ดูรถท่าน Mtz พละกำลังยังแรงดีอยู่เลยนะครับ

เพราะพอไฟเขียวปุ๊บก็หายไปอย่างไวมากๆ เลยครับ

เร็วแรงยังกะรถรุ่นใหม่ๆ แน่ะครับ

ว่าแต่เจ้า TZM คันสวยไปไหนแล้วล่ะครับ

???

Mtz

งใ
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:17:15 หลังเที่ยง
ลืมบอก

วันนี้ที่เจอกันผมไม่ได้ขี่รถ 2T น่ะครับ

แต่ขี่ PCX สีแดงที่มาจอดเทียบกับท่านตรงไฟแดงไงครับ

จริงๆ PCX มันตาม 150 2T ไม่ทันหรอกครับ

แต่เท่าที่ดูรถท่าน Mtz พละกำลังยังแรงดีอยู่เลยนะครับ

เพราะพอไฟเขียวปุ๊บก็หายไปอย่างไวมากๆ เลยครับ

เร็วแรงยังกะรถรุ่นใหม่ๆ แน่ะครับ

ว่าแต่เจ้า TZM คันสวยไปไหนแล้วล่ะครับ

???

อ๋อ ว่าแระ น่าจะเป็นพี่คนที่ขี่pcxสวยๆ รถพี่สวยดีครับ ผมชอบสีแดงๆ หันไปดูแว๊บนึง ไม่กล้ามองนานเดี๋ยวจะหาว่าท้าแข่ เพราะผมเคยไปเจอtzrสวยๆ ผมก็มองพร้อมผงกหัวให้ประมาณว่า รถสวยจังครับ ที่ไหนได้ พวกนึกว่าผมท้าแข่ง อัดแข่งกันไปหลายไฟแดงเลยทีเดียว
   ตรงแยกที่เจอกันผมชอบเรียกแยกองครักษ์ บ้านนาครับผม พอดีมะวานไปแวะเขื่อนขุนด่านมาครับ ขี่รถเล่นชิลๆ หลังจากเลิกประชุม

เดช..ไอ้เสื้อทอง

หาก เข้ามา บอกว่า  RW  แรง กว่า N PRO มาแต่ไหน แต่ไร แล้ว   คงโดน ค้อน (ทุบ) อีกตามเคย  อิอิ

อย่าไป ล้อเล้น กับมันเชียวนา  RRW เดิม ๆ   นี่ ....  LS  150 ซีซี  ชัด ๆ 

รอบมาที  พุ่งเป็นจรวด

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

Tong_2T_150

เห็นหุ่นหยั่งงั้นนะ...พริ้วเป็นสายลมเชียวล่ะ...ฮ่าาาา

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

@@TaJung@@

นั่นล่ะรถแรงแบบเดิมๆแห่งซุ้มบางน้ำเปรี้ยว  ฉายาตาเอ็มไม่ได้มาแค่ข้ามคืน

เทพ 3 เกียร์
บรรลัยไรเดอร์

รถคันไหนว่าแน่ ลองได้จับเป็นไส้แตกถ้าทำมาไม่เหนียว 55555+
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

GENIUS

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 07:41:39 ก่อนเที่ยง

หาก เข้ามา บอกว่า  RW  แรง กว่า N PRO มาแต่ไหน แต่ไร แล้ว   คงโดน ค้อน (ทุบ) อีกตามเคย  อิอิ

อย่าไป ล้อเล้น กับมันเชียวนา  RRW เดิม ๆ   นี่ ....  LS  150 ซีซี  ชัด ๆ 

.
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:19:26 ก่อนเที่ยง
นั่นล่ะรถแรงแบบเดิมๆแห่งซุ้มบางน้ำเปรี้ยว  ฉายาตาเอ็มไม่ได้มาแค่ข้ามคืน

เทพ 3 เกียร์
บรรลัยไรเดอร์

รถคันไหนว่าแน่ ลองได้จับเป็นไส้แตกถ้าทำมาไม่เหนี่ยว 55555+

RRW ของท่าน Mtz แรงเอาเรื่องเลยครับ

ไม่อยากคิดว่าถ้าเป็นตอนออกใหม่ๆ เมื่อ 10กว่าปีที่แล้ว

จะแรงขนาดไหน

GENIUS

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 04:08:02 ก่อนเที่ยง
งใ
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2013, 11:17:15 หลังเที่ยง
ลืมบอก

???

อ๋อ ว่าแระ น่าจะเป็นพี่คนที่ขี่pcxสวยๆ รถพี่สวยดีครับ ผมชอบสีแดงๆ หันไปดูแว๊บนึง ไม่กล้ามองนานเดี๋ยวจะหาว่าท้าแข่ เพราะผมเคยไปเจอtzrสวยๆ ผมก็มองพร้อมผงกหัวให้ประมาณว่า รถสวยจังครับ ที่ไหนได้ พวกนึกว่าผมท้าแข่ง อัดแข่งกันไปหลายไฟแดงเลยทีเดียว
  ตรงแยกที่เจอกันผมชอบเรียกแยกองครักษ์ บ้านนาครับผม พอดีมะวานไปแวะเขื่อนขุนด่านมาครับ ขี่รถเล่นชิลๆ หลังจากเลิกประชุม

ใช่แล้วๆๆ

บอกตรงๆ เวลาผมเจอรถ 2T สวยๆ หรือสภาพดีๆ

ผมเองก็ไม่ค่อยกล้ามองตรงๆ เท่าไหร่

ส่วนใหญ่มักแอบๆ ชำเลืองมองมากกว่าครับ

5 5

กุ๊ก ๆ คับ

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 07:41:39 ก่อนเที่ยง

.

ในความคิดเห็นผม นะ ผมเชื่อครับ....  (มา ๆ ๆพี่ มาโดน ค้อนทุบด้วยกัน)

ปล..  ตากลม กาก ๆ  ของผม ยังกวดพี่เอ็มไม่ทัน เลย อิอิ..
ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

Hunterzero

มันแรงที่ใจ คันไหนก็แรงละมั่งสำหรับพี่เอ็ม

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Mtz

แต่ละฉายาเหมือนโดนมับถมยังไงชอบกลแฮะ อิอิ