Main Menu

รูปไปร่วมงานมิตติ้ง"สิงห์บุรี"

เริ่มโดย can-nim, มกราคม 28, 2013, 10:22:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod_pongpitak

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

can-nim

ทะเลฝั่งซ้าย800บาท ทะเลฝั่งขวา850บาทครับอิอิ

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 31, 2013, 08:22:02 ก่อนเที่ยง
ทะเลฝั่งซ้าย800บาท ทะเลฝั่งขวา850บาทครับอิอิ

รู้ดีจังเนอะ วันหน้าพาไปแน่เด้อ

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ มกราคม 31, 2013, 01:16:58 หลังเที่ยง
อิอิล้อเล่นครับ ผมไม่เคยไปเลยครับ

ไม่เชื่อหรอก พาผมไปด้วยผมไม่เคยไป

can-nim

music

kpongh

PRATEEP

จริงรึเปล่าครับพี่ประทีป  อย่างนี้ต้องตรวจสอบ  อิ อิ

can-nim

can-nim

ขออภัยเจ้าของรูปนะครับ

can-nim

คาบูเหลี่ยมอยู่ที่นี้

รอเจ้าตัวมายืนยันว่าใคร

รูปไดไม่เหมาะสมแจ้งมาได้นะครับจะรีบลบให้ทันที หรือถ้าจะให้ลงเพิ่มกด"ถูกใจ"มาเยอะๆยังมีเด็ดอีก

ผมว่ารูปถ่ายคู่ของพี่พงษ์อันตรายครับพี่แคน

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 03:32:00 หลังเที่ยง
ผมว่ารูปถ่ายคู่ของพี่พงษ์อันตรายครับพี่แคน

ให้ลบออกรึครับ แต่น้องเข้าเลือกถ่ายเฉพาะคนที่ชอบเท่านั้นนะครับ

คนไหนไม่ชอบน้องเขาไม่ถ่ายด้วยเลย แสดงว่าเป็นผู้ที่น้องเขาเลือกแล้ว อิอิ