Main Menu

nsr เล่นงานผมแล้ว ช่วยทีครับ ได้คลิปมาแล้$

เริ่มโดย NovaScraper, ธันวาคม 25, 2012, 01:39:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

ผมเจอเหมือนท่านเลยตอนนี้ ไล่หมดแล้วตอนนี้ ไม่รั่วสักจุด แต่อาการเหมือนเดิม รถจมน้ำมา 2 รอบตอนน้ำท่วมหาดใหญ่ ไฟจากคอยล์หัวเทียนออกแรงดี

ตอนนี้งานงอกแล้วครับ ไฟไม่ออกเลย คงต้องเอา ชุดไฟล่างซ้ายทั้งยวง แผ่นซาร์ต กล่องCDI คอยล์หังเทียนไปเช็ค คงต้องหลังปีใหม่ตอนนี้ร้านปิดช่วงปีใหม่หมดแล้ว
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Witt-RRw

ลองเปลี่ยนนมหนูเดินเบาเป็นเบอร์ 45 ดูครับ

อาการแบบนี้เหมือนนมหนูเดินเบามันตัน หรืออาจเล็กไป

แล้วจูนอากาศกี่รอบครับ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

teerapon2538

ผมคิดว่าเหมือนมีกากาศไหลเข้า(แบบมีจุดรั่วอ่ะครับ) ผิดถูกขออภัย  :-[
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

kapooklookzaa

ของผมเอาไปเช็คมาแล้ว กล่องไฟเสียครับ อย่างอื่นดีหมด โดนไป 30 บาทค่าเช็คทั้งหมด
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน