Main Menu

* ประมูล * กันสะบัด Pdk

เริ่มโดย ood sokleg, ธันวาคม 03, 2012, 07:39:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

ood sokleg

ราคาประมูลปิดที่ 510 บาท คุณ yamato เป็นผู้ประมูลได้ ที่เวลา 21:11:53 น.

รบกวนแจ้งที่อยู่สำหรับจัดส่งด้วยนะครับ

ส่วนการชำระค่าสินค้าที่ประมูลได้ในครั้งนี้ รบกวนชำระเงินทั้งหมดไปที่เว็ป 2strokeclub.com ได้เลยนะครับ ผมขอมอบให้เว็ปทั้งหมดเลย

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกด้วยกันนะครับ

kangk4

Yamato

อ้างจาก: ood sokleg เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 07:27:58 ก่อนเที่ยง
ราคาประมูลปิดที่ 510 บาท คุณ yamato เป็นผู้ประมูลได้ ที่เวลา 21:11:53 น.

รบกวนแจ้งที่อยู่สำหรับจัดส่งด้วยนะครับ

ส่วนการชำระค่าสินค้าที่ประมูลได้ในครั้งนี้ รบกวนชำระเงินทั้งหมดไปที่เว็ป 2strokeclub.com ได้เลยนะครับ ผมขอมอบให้เว็ปทั้งหมดเลย

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกด้วยกันนะครับ

รับทราบครับ วันนี้ดำเนินการให้ แล้วจะแจ้งให้ทางเวป.แจ้งขอบคุณท่านต่อไป
ที่อยู่ PM ไปแล้วขอบคุณครับ

ood sokleg

รับทราบครับ

วันอังคาร ผมจะทำการส่งให้นะครับ

can-nim

Yamato

***โอนค่ากันสบัดให้เวปเรียบร้อยแล้วนะครับ เดี๋ยวแจ้งทางเวป.ให้ทราบเพื่อแจ้งรับยอดเป็นทางการอีกที***

ood sokleg

ไม่ทราบว่าได้รับของหรือยังครับ ส่งไปเช้าวันอังคารน่ะครับ

Yamato

อ้างจาก: ood sokleg เมื่อ ธันวาคม 13, 2012, 12:07:52 หลังเที่ยง
ไม่ทราบว่าได้รับของหรือยังครับ ส่งไปเช้าวันอังคารน่ะครับ

ยังไม่ได้เข้าไป ปณ.เลยครับ พอดีที่อยู่ของผม เป็นของที่ทำงาน ปณ.ไม่ส่งให้
ต้องไปรับเอง ผมยังไม่ว่างไปรับ อย่างไงได้รับแล้วจะรีบแจ้งให้ทราบ ขอบคุณครับ

ood sokleg

อ้างจาก: Yamato เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 08:44:18 หลังเที่ยง
ได้รับกันสบัดแล้วครับ เอ เห็นที่อยู่ ท่านอยู่แถวบางกอกใหญ่รึครับ
ของถึงมือผู้รับแล้ว ผมขอล็อคกระทู้นะครับ

ขอบคุณผู้ดูแลเว็ปทุกท่านครับ