Main Menu

ถามผู้รู้ เปรีบยเทียบ ระหว่าง Honda N PRO VS Kawasaki VICTOR, KR,SER,

เริ่มโดย KORAT, พฤศจิกายน 17, 2012, 10:20:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jimonline

ทางไกล  npro  ดีกว่าครับ   ในเมืองก็  victor  kr    นอกเมือง ser  ครับ

แต่ผมมีคันเดียว ser  ไว้วิ่งทางไกล เที่ยวบ้าง ทริปบ้าง ทัวอะไหล่บ้าง  ไปนั่งกินเบียร์บ้าง     ในเมืองก็ คลิก  สะดวกสุดๆ

zanakand

มั่นคง ปลอดภัย ใช้ N-PRO

แรงบรรลัย ใจสั่น ใช้ KR  อิอิ ผมล้อเล่นนะ  >:(