Main Menu

ใครอยู่สระแก้ว หรือใกล้เคียง รายงานตัวกันหน่อยคับ

เริ่มโดย chanav_k1, พฤศจิกายน 17, 2012, 09:41:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืnick_ben

ผมอยู่เมืองครับ ต.สระขวัญ บ้านน้ำซับ เปิดร้านมอ.ไซต์ครับ แต่คงไปใหนไม่ได้ครับดูสภาพ กำลังหา VR เอามาแต่งแรงๆครบๆสวยๆสักคันจะได้ไปเที่ยวได้

jumbocr250

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่บ้านแก้งครับ

ืnick_ben

chanav_k1

blackbird3

อยู่ วัฒนานคร ครับ เอก 0847029041
กำลังปั้น honda  mtx 125 R
แหล่งอะไหล่ ร้าน ส. รุ่งโรจน์ จ. สระแก้ว อยู่ตรงข้ามกับประตูวัดครับ

jaroon doungjan

ขอบคุรคัรบสำหรับที่ชีเป้าร้านอะไหล่ มีใครเห็น R1 หรือ ser se หรือมีแต่ไม่ได้ใช้แจ้งพิกัดด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

chanav_k1

pong_cosmo R

:Dร้านประชาหน้าวัดวังน้ำเย็นอะไหล่รถ 2t เยอะดีคือกัลนะเออลองเข้าไปถามดู..อ้าวมีเฉยเลยนึกว่าไม่มีใกล้เกลือกินด่างเเท้เรา555

chanav_k1

อ้างจาก: pong_cosmo R เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 09:01:56 หลังเที่ยง
:Dร้านประชาหน้าวัดวังน้ำเย็นอะไหล่รถ 2t เยอะดีคือกัลนะเออลองเข้าไปถามดู..อ้าวมีเฉยเลยนึกว่าไม่มีใกล้เกลือกินด่างเเท้เรา555

เมื่อ10ปีที่แล้วพ่อผมบอกว่าเค้าเคยเป็นร้านซ่อมรถเหมือนกับร้านเกษม แต่เค้าเลิกทำ มีอะไหล่เพียบเลยครับ ตอนนี้ก็ยังรับคว้านอัดก้านอยู่ครับ

บูรพาพยัคฆ์

รบกวนถาม  มีอะไหล่  เอ็นโปร  อะไรเหลือบ้างครับ

ภาพความหลัง

เป็นงัยครับเพื่อนๆ แถวสระแก้วสบายดีกันทุกคนไหมไว้กลับไปที่วังนำ้เย็ยแล้วจะแวะไปเยี่ยมเยือน

ใครรู้แหล่งขายอะไหล่ก็อย่าลืมมาแจ้งให้ทราบเพื่อที่จะได้มีสมาชิก 2T เพิ่มมากขึ้นเยอะๆ

chanav_k1

Ti

มาเที่ยวปีใหม่ในห้อง สระแก้ว......หนาวๆร้อนๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

หวัดดีปีใหม่ 2013 เพื่อนๆ ชาวสระแก้วทุกท่น ขอให้ดชคดีมีความสุข

SIT_KRR-SSR

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย จงดลบันดาลให้ทุกท่านและครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Ti

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ มกราคม 02, 2013, 10:34:11 ก่อนเที่ยง
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย จงดลบันดาลให้ทุกท่านและครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปครับ

สาธุ.....เพี้ยง รวยๆๆๆ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

pong_cosmo R

???ปีใหม่ปี2556ขอพรบุญบารมีหลวงพ่อทองวัดสระเเก้วให้ทุกท่านทุกนายเเคล้วคลาดปลอดภัยสุขภาพเเข็งเเรงรวยๆๆๆๆ

chanav_k1

อ้างจาก: pong_cosmo R เมื่อ มกราคม 07, 2013, 06:53:29 หลังเที่ยง
???ปีใหม่ปี2556ขอพรบุญบารมีหลวงพ่อทองวัดสระเเก้วให้ทุกท่านทุกนายเเคล้วคลาดปลอดภัยสุขภาพเเข็งเเรงรวยๆๆๆๆ

สาธุ ...