Main Menu

ทริป สุพรรณบุรียกทัพไปช่วยปราบหงษาที่ แม่สอด

เริ่มโดย wat Victor, พฤศจิกายน 14, 2012, 09:39:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

ท่านเอกเด็กเสริฟนี้มันอึ๋มได้ใจมากเลยนะครับ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

wasan luenloy

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:28:18 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานไปกินเบียร์กับเพื่อนมาคับ..

อยากกินเด็กเสริฟอ่ะท่านเอก
รถผมกำลังจัดการผ่าใหม่ ไม่รุ็จะทันป่าว
0896434189 ต่าย zx พบพระ

wasan luenloy

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 08:23:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 12:59:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 09:31:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 08:16:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 06:43:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2012, 10:17:19 หลังเที่ยง
รายงาน ถนนทางเหนือน่าเล่นโค้งมาก ของเค้าดีจริงๆ    (ร๊าก...รัก...ทุกคนไปหมดเลย)555
เยี่ยมจังเลย..พี่ต่าย แล้วพี่ล๊ะได้เล่นโค้ง หรือโดนโค้งเล่น รึเปล่าคับ ฮ่าๆ
อยากให้มาสัมผัสกันนะ โค้งทางเหนืออ่ะ   เตรียมกันได้แล้วครับ (ข่าววงใน)

เขาเตรียมความพร้อมกันหมดแล้วล๊ะคับ พี่ต่าย  ....รถพี่อ๊ะเตรียมรึยัง  อิอิ  โปรดระวังความลับรั้วน๊ะคับฮ่าๆ

เหมือนกำลังจะบอกใบ้ อะไร? เนี่ยท่านตี๋ (กระซิบ สิ)...
อยากรู้เป่าพี่ต้อง....เอาหูมา
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 07:02:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 09:31:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 08:16:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2012, 06:43:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2012, 10:17:19 หลังเที่ยง
รายงาน ถนนทางเหนือน่าเล่นโค้งมาก ของเค้าดีจริงๆ    (ร๊าก...รัก...ทุกคนไปหมดเลย)555
เยี่ยมจังเลย..พี่ต่าย แล้วพี่ล๊ะได้เล่นโค้ง หรือโดนโค้งเล่น รึเปล่าคับ ฮ่าๆ
อยากให้มาสัมผัสกันนะ โค้งทางเหนืออ่ะ   เตรียมกันได้แล้วครับ (ข่าววงใน)

เขาเตรียมความพร้อมกันหมดแล้วล๊ะคับ พี่ต่าย  ....รถพี่อ๊ะเตรียมรึยัง  อิอิ  โปรดระวังความลับรั้วน๊ะคับฮ่าๆ
อุ้ย..ย..ย  นั่นซิไปเที่ยวเพลินเลย  รถยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับเนี่ย
โหว...ไปตั้งไกล  รถยังไม่เป็นไร แปลว่ารถคงจะเข้าที่แล้ว ล๊ะพี่ต่าย แต่zxผมเมื่อคืน ลองเอามาขี่ รู้สึกความร้อนขึ้น ผิดไปจากเดิม  สงสัยงานเข้าแน่ๆ อิอิ  เพราะเสื้อใหม่ แต่ฝาเป็นอันเก่า  สงสัยฝาโก่งแล้ว ฮ่าๆ
ครับท่านตี๋ ก้อผมเอาสี่ล้อไปนิ tzr ไปไม่ถึงอยู่แว้ว เสื้อ สูกสูบ เป็นรอยเยอะมาก กระเดื่องคลัช สึก เยอะเลยท่าน
0896434189 ต่าย zx พบพระ

eakkachai

เมื่อวานเบียร์ หว๊าน ..หวาน..

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

tee zx150

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2012, 11:05:56 ก่อนเที่ยง
ขอให้แม่พี่ตี๋หายไวๆนะครับ
ของผมยกเลิกการผ่าตัด รักษาตามสภาพ ไม่ได้เข้ามาเลยไม่ได้รู้ข่าวสารเท่าไหร่
ขอบคุณครับ พี่เสือ อาการแม่ ดีขึ้นตามลำดับ วันนี้ท่านหมอ ให้กลับบ้านแล้ว อาการคุณพ่อ ดีขึ้นไหมครับ พี่เสือ ขอเป็นกำลังใจให้คุณพ่อหายไวๆนะครับ

sodaban

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 08:23:22 ก่อนเที่ยง
ท่านเอกเด็กเสริฟนี้มันอึ๋มได้ใจมากเลยนะครับ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ยอมเก็บอาการ เลย ท่านโจ วังโป่ง....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

super Tiger

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 11:39:10 ก่อนเที่ยง

ไปสุพรรณด่วน ไม่ใหวแว๊วววววววว

แสดงความยินกับคุณแม่ด้วย สุดคุณพ่อผม หมอไม่ให้ยาแล้วครับ

เมื่อวานเบียร์ หว๊าน ..หวาน..

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

super Tiger

เช้าวันที่ 1 ธันวาคม เป็นวันที่สำคัญอีกวันหนึ่ง

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

super Tiger

เป็นวันที่ พี่รอดผ้าถุงแม่โผล่มากำเนิดเกิดมาเป็นคน ก่อนจะกลายมาเป็น เสือ zx ครับท่านเอก

eakkachai

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ธันวาคม 01, 2012, 08:32:00 ก่อนเที่ยง
เป็นวันที่ พี่รอดผ้าถุงแม่โผล่มากำเนิดเกิดมาเป็นคน ก่อนจะกลายมาเป็น เสือ zx ครับท่านเอก

HBD คับพี่...ขอให้หล่อๆรวยๆคับ

JO WANGPONG

สุขสรรค์วันเกิดครับพี่เสือ ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ ครับพี่

super Tiger

tee zx150

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ธันวาคม 01, 2012, 08:32:00 ก่อนเที่ยง

สุขสันต์วันเกิด  เฮง เฮง รวย รวย ครับพี่เสือ อิอิ   

JO WANGPONG

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 09:34:53 ก่อนเที่ยง

สุขสันต์วันเกิด  เฮง เฮง รวย รวย ครับพี่เสือ อิอิ   
ท่านตี๋วันเกิดพี่เสือเขาไปจัดกันที่แม่สอดครับผมอด

super Tiger

JO WANGPONG

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก