Main Menu

กราวไวด์ดีจริงหรือป่าว

เริ่มโดย tongzasingburi, พฤศจิกายน 03, 2012, 04:46:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoenix

อ้างจาก: auto150 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 11:31:03 ก่อนเที่ยง
แล้วทำอย่างไรอ่ะครับ

ผมเคยทำกับ Wave 125 ครับ
ผมลากสายไฟจากขั้ว- มาจุดที่ใกล้หัวเทียนที่สุด ไม่รู้ทำถูกปล่าว
แต่ ZX ยังไม่ได้ทำ

8)

keeauto

เห็นกระทู้นี้นึกว่าอยู่บอร์ดรถยนต์ เป็นคำถามที่คนใช้รถยนต์ถามกันไม่รู้จบแบบสืบทอดกันมาหลายรุ่นเลยทีเดียว ตัวนี้ราคาขึ้นกับวัสดุที่ดีที่สุดคือทำจากเงิน แอ๋ะๆ ตามความรู้ทุกท่านที่มีอยู่แล้ว แต่ผมแนะนำให้ทำเองโดยไปห้างทองเยาวราชไปบอกว่าจะเอาเส้นโตที่สุดไปทำกราวน์ไวร์