Main Menu

มิตติ้ง รวมพลคนรักษ์2T

เริ่มโดย music, ตุลาคม 28, 2012, 11:05:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 02:22:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: music เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 04:00:36 หลังเที่ยง
เรียน  สมาชิกทุกท่าน
เรื่อง  แจ้งการเปลี่ยนแปลงสถานที่มืตตีง
        เนื่องจากสถานเดิมที่แจ้งไว้มีปัญหาหลายๆประการ จึงขอแจ้งเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดมิตติ้ง
เป็นปั๊มบางจากในตลาดปลวกแดง วันเสาร์ที่ 17 พย. 2555 เวลา 18.30 น. เข้ามาในตลาดเลย
นะครับ มีอยู่ปั๊มเดียวครับ สงสัยประการใด 082-1931931 จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ
                                                                       music             
รับทราบครับ

สุดยอดครับพี่นิตย์เอาปุ้มมาด้วยนะครับ

PRATEEP

PRATEEP, pikkypikky และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สวัสดีครับพี่นิส  :( แล้วเจอกันครับพี่ :D :'( :'( :'(

can-nim

kpongh

can-nim

music

นับถอยหลังครับ......เดินหน้าไม่ได้ ติดกำแพง :(

can-nim

BJC

ขอพิกัดปลายทางหลังจากเสร็จกิจที่ปั๊มด้วย.....จะตามไปตอนเที่ยงคืน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 12:44:15 หลังเที่ยง
ขอพิกัดปลายทางหลังจากเสร็จกิจที่ปั๊มด้วย.....จะตามไปตอนเที่ยงคืน

ทะเลทองไม่ไปแล้วครับ เปลี่ยนที่อื่นมั่งดีกว่า ขอใต้ต้นมะขามหวานแล้วกันครับ ระยองก้นปรึก
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 03:23:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 12:44:15 หลังเที่ยง

ทะเลทองไม่ไปแล้วครับ เปลี่ยนที่อื่นมั่งดีกว่า ขอใต้ต้นมะขามหวานแล้วกันครับ ระยองก้นปรึก
ไปนำแนเด้อครับ

nop007

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

kpongh

can-nim

nop007

music

Sub29

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 10:33:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 08:30:36 หลังเที่ยง
ตามเขาไป เดี๋ยวได้ เสียว

แจ้งพี่ซับด้วยนะครับพี่หนึ่ง

เข้ามาดัน  เสาร์ดันติดเข้ากะ.....ติดตามอีก 2วันครับ
แต่ก่อน Victor-M >ท้ายแบน....>KR-SSR

http://2strokeclub.com บ้านนี้มีแต่เพื่อน

ถ้าบินได้...บินไปแล้ว...555

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

sakorn

โอยๆๆๆๆๆคิดฮอดทุกคนหล้ายหลายเด้อ