Main Menu

ได้ Victor M มาใหม่(ของเก่าเขา)ต้องทำอะไรมั่งครับ ถึงจะดูดี

เริ่มโดย NR77, ตุลาคม 15, 2012, 02:13:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณฉุย หัวหิน

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 12:48:33 ก่อนเที่ยง
ทำให้วิ่งได้ก่อนเปงอันดับแรกครับ

พอวิ่งได้แล้ว ก็ตามศรัทธาล่ะครับ

แต่ผมชอบตัวใบพัดมากที่สุดในตระกูลเคอาร์ ก็เลยเลือกซื้่อตัวนี้มาปั้น

ผมว่ารูปร่างมันคลาสสิคดีอ่ะครับ โดยเฉพาะแคร๊งใบพัดมันดูมีเสน่ห์มาก

ผมก็เป็นอีกคนที่หลงเสน่ห์ของเครื่องรุ่นน้ี ผมคิดว่ามันแรงดีมาไวดึงหนักครับ

394-0-12569-5 ธ.กรุงไทย
นรินทร์ นาคศุภกุล 082-292-6645

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

NR77

คนปั้นยังไม่หายครับ พอดีว่าไม่ค่อยได้เข้ามาดูบอร์ด ซักเท่าไหร่ ช่วงนี้งานยุ่งครับ ตอนนี้คันนี้ก็ขี่ได้แล้วครับ แต่ว่าทำสียังไม่เสร็จเพราะไม่มีเวลาทำ (ทำสีเองครับ) ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน สำหรับทุกคำแนะนำ และทุกกำลังใจ ทำเสร็จเมื่อไหร่ เดี๋ยวเอามาให้ดูกันครับ "ที่ชอบ Victor เพราะไม่ต้องใส่หน้ากาก" ชอบคำพูดนี้มากเลยครับ อิอิ

paopiaw

อ้างจาก: NR77 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2013, 11:56:03 หลังเที่ยง
คนปั้นยังไม่หายครับ พอดีว่าไม่ค่อยได้เข้ามาดูบอร์ด ซักเท่าไหร่ ช่วงนี้งานยุ่งครับ ตอนนี้คันนี้ก็ขี่ได้แล้วครับ แต่ว่าทำสียังไม่เสร็จเพราะไม่มีเวลาทำ (ทำสีเองครับ) ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน สำหรับทุกคำแนะนำ และทุกกำลังใจ ทำเสร็จเมื่อไหร่ เดี๋ยวเอามาให้ดูกันครับ "ที่ชอบ Victor เพราะไม่ต้องใส่หน้ากาก" ชอบคำพูดนี้มากเลยครับ อิอิ

ถั่วต้มครับบบ  อิอิ
----- Club ใจง่าย ------  247

NR77

ตัวนี้ ดิส์หน้าอยู่ด้านซ้าย อยากะเอามาไว้ข้างขวา ต้องทำไรมั่งครับ วานผู้รู้บอกที