Main Menu

"" ได้ขอสรุปวันที่ 15 กันยายน 2555 เจอกันครับ ""

เริ่มโดย kpongh, กันยายน 11, 2012, 09:58:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

PRATEEP

nop007

kpongh

เดี๋ยวพรุ่งนี้เอารูปมาลงให้ครับ (ว่าแต่เมื่อวานไปต่อบ้านพี่ธานี แล้วไปต่อที่ไหนอีกหรือเปล่าครับ )

kpongh

รถผมเมื่อวานอาการที่เร่งไม่ขึ้นคือมีเศษติดที่รูน้ำมันในคาร์บูครับ ล้างเรียบร้อย+เปลี่ยนกรองน้ำมันแล้วครับ
ขอบคุณหมูทอดกับไก่ทอดด้วยนะครับพี่สน.....ส่วนรูปผมก็จะลงในห้องนี้เลยนะครับ