Main Menu

แจ้งเดือน ระวังคนโกงครับ

เริ่มโดย X-Men, สิงหาคม 08, 2012, 05:27:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

X-Men

di
อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ กันยายน 22, 2012, 02:13:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: assassnoob เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 09:05:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kemojaae เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 03:41:14 หลังเที่ยง
เหอๆๆๆ ของที่ตกลงจะแถมให้ผม ยังไม่ได้สักทีโทรไปหาก็ไม่รับ ไม่อยากเอยชื่อว่าไคร เจ้าตัวรู้อยู่แก่ใจเองละ
บ่นๆๆๆไปก็เท่านั้นจ่ายตังค์แล้วนี้ ที่พูดจะได้เตือนสติไครบางคน ทำอะไรไป ยอมรู้แก่ใจ

ใครอะ อยากรู้ อิอิ ยุ่งเรื่องชาวบ้านอีกละเรา อิอิ
เขาหมายถึงใครหว่าอยากรู้เหมือนกันคับผม หรือจะเป็นเจ้าของกะทู้หรือเปล่า แค่สงสัยนะคับ
งานเข้าอีกล่ะตู พอดีเพิ่งสังเกตุเห็นข้อความ "เหอๆๆๆ ของที่ตกลงจะแถมให้ผม ยังไม่ได้สักทีโทรไปหาก็ไม่รับ ไม่อยากเอยชื่อว่าไคร เจ้าตัวรู้อยู่แก่ใจเองละ
บ่นๆๆๆไปก็เท่านั้นจ่ายตังค์แล้วนี้ ที่พูดจะได้เตือนสติไครบางคน ทำอะไรไป ยอมรู้แก่ใจ" ถ้าใช้ช่วยเตือนความจำด้วยครับ เผื่อผมไปสัญญาอะไรกับใครไว้แต่ลืมไป

Yamato

FON-KANG-R-RAY-

เขาไม่ได้โกงแค่ส่งของห่วยฯมาให้ใช้ก็เท่านั้น
/ฝน พิษณุโลก

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144