Main Menu

เรียนเชิญ มิตติ้งโซนรั่ว...ลั้ลลา อย่างเป็นทางการครับ ชาว 2 ล้อพลัดถิ่น

เริ่มโดย เอส ณ.โซนรั่ว, กรกฎาคม 24, 2012, 11:57:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก้ว โซนรั่ว

มากันไวๆนะคร๊าป งานเริ่ม 16.00 น.
มาช้าล้างชามไม่รู้ด้วย อิอิ
แซวเล่น ตามที่ทุกท่านสะดวก โซนรั่ว ตั้งรับไม่หนีไปไหน..

can-nim

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 12:08:16 หลังเที่ยง
มากันไวๆนะคร๊าป งานเริ่ม 16.00 น.
มาช้าล้างชามไม่รู้ด้วย อิอิ
แซวเล่น ตามที่ทุกท่านสะดวก โซนรั่ว ตั้งรับไม่หนีไปไหน..

คงต้องรอเพื่อนๆบ้างคนเลิกงาน 17.30 น. ครับพี่แก้ว อาจจะช้าหน่อยแต่ไปแน่นอนครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 02:56:12 หลังเที่ยง
เจอกันที่ไหนหรอ  อยากขับมอเตอร์ไซค์ไปงานด้วยจัง...อิอิอิ

มาเริ่มที่พัทยาได้เลยครับพี่เอส

can-nim

เรืื่องเวลาได้มีการเปลี่ยนแปลงเป็น 18.00 น. ออกจากปั๊ม ปตท.บายพาสแหลมฉบังนะครับ

pong พลัดถิ่น

ตรงเวลานะครับทุกท่านครับ  สรุปยอดยังครับ

pong พลัดถิ่น

can-nim

pikkypikky

can-nim

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

can-nim

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

can-nim