Main Menu

VDO ทริ๊ป อุทยานแห่งชาติไทรทองและมอหินขาว YAMAHA ขอเด่น ครั้งแรกในประวัติศาสตร์

เริ่มโดย @@TaJung@@, กรกฎาคม 04, 2012, 06:32:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

*นักการภารโรง*..TZ..

เป็นไรไม่รู้ ตัวลอยขึ้นมา ครับตอนนี้  555555+
ผมเขิน นะครับ พี่วิรัช.555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

DarkLorDs

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กรกฎาคม 27, 2012, 04:14:00 หลังเที่ยง
นี่ไง.....มาดพระเอกประจำทริปนี้  หล่อม๊าก มากกกก....ขอบอก  555+

ลุงแดง หน้าตา  ทรวดทรง มาด  ให้นะ   ...............................ถ้าถือแคนนี่..............ใช่เลย 5555+
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กรกฎาคม 27, 2012, 11:04:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กรกฎาคม 27, 2012, 04:14:00 หลังเที่ยง
นี่ไง.....มาดพระเอกประจำทริปนี้  หล่อม๊าก มากกกก....ขอบอก  555+

ลุงแดง หน้าตา  ทรวดทรง มาด  ให้นะ   ...............................ถ้าถือแคนนี่..............ใช่เลย 5555+

เอาแบบนั้นกันเลยหรือ ให้ถือแคน  อย่างฮา อีกแล้ว..5555555555555555555+++
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ratree

สามี บ่ เมือบ้าน จั๊กหลงเสน่ห์สาวลาวแล่ว  ข้อยยืมตัวพระเอกซักมื้อซักเวนได้บ้อ  อิอิ....

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

อ้างจาก: ratree เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 11:43:19 ก่อนเที่ยง
สามี บ่ เมือบ้าน จั๊กหลงเสน่ห์สาวลาวแล่ว  ข้อยยืมตัวพระเอกซักมื้อซักเวนได้บ้อ  อิอิ....
ไดัครับ  รับรองจะไม่ทำให้ผิดหวัง เอาประสบการณ์ทีมี เป็นครูครับ..5555555+

นักบิดชนบท

คนเราถ้ารักกันจริงไม่ทำอย่างนี้หลอกครับ
นั่งกินอยู่ mk  โทรมาชวนเราไปกินด้วยสะงั้น ก็รู้ว่าเราทำงานอยู่
พาให้หิวเลยบอกให้ห่อใส่ซองส่งมาก็ไม่ได้้ 555 จำไว้ พ่อหมอแดง ::) :P :-[

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ratree

55555...เรา ยั่ว ให้ชาวบ้าน ด่า 555555+

อ่ะ...ลุงแดง เว้าถือใจ อิอิ...

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aoaaued

พรุ่งนี้(1สค.55)หวยออก......ไปกินหวยกันม่ะ....ชวนด้วยความหวังนะครับ   อิอิอิ....

คันนี้ของพระเอกเด้อครับ...

Vilator

เอ๊า  103 เลขนี้สวยๆๆ รวยๆๆ กันปายยยยครับทุกท่าน
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

เล่นไรกันเนี้ย เล่นหวยหรือ เล่นด้วยคนสิ.....

Hunterzero

ใคร หลวงพ่อใบ้หวยเนี้ย บอกเลขหน่อยครับจะเอาไปแทงบ้าง 555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

aoaaued

ความสุข ความสนุก และมิตรภาพที่ยากจะลืม....รอไปรอบใหม่อีกสักครั้งครับ

Vilator

แล้วเราจะไปไหนกันต่อละครับ ชักคันไม้คันมือ อยากบิดไปไกลๆๆๆจาก เมืองหลวงๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กันยายน 11, 2012, 08:37:21 หลังเที่ยง
แล้วเราจะไปไหนกันต่อละครับ ชักคันไม้คันมือ อยากบิดไปไกลๆๆๆจาก เมืองหลวงๆๆๆๆๆ
ทริปหน้า สามจังหวัดชายแดนภาคใต้ครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร