Main Menu

สาวก zx มารวมตัวกันหน่อย ครับ

เริ่มโดย dr.be, พฤษภาคม 31, 2012, 06:14:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 01:08:44 หลังเที่ยง
รอผมด้วย สีเขียวๆๆ ใกล้จะเสร็จแล้ว 

งั้นผมรอชมของพี่สิทละกันเนอะ 8)
089-7062425 โอ้

kob27

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 12:56:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: took55 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:49:28 หลังเที่ยง
พี่ พี่ พอจะรู้ราคา หน้ากากหน้า เเละ เสื้อสูบเบิก 0 ไหมคับพอดีเจอในเวปไม่รู้ถูกหรือเเพงเอาไว้เป็นความรู้คับ :'(
หรือจะหาเวปดูราคาอะไหร่ zx เบิก 0 ได้ที่ไหนคับมีคนทำหรือเปล่าคับแนะนำหน่อยคับ ???
พอดีงบน้อยแต่อยากให้ลูกหล่อๆๆๆๆๆๆๆ คับ :D
เสื้อสูบผมมีนะ อิอิอิ

เสื้อสูบ ผมว่า ของท่านสอง นี่ถูกมากแล้วน่ะครับ  เบิก 0 น่าจะแพงกว่านี้เยอะแน่นอน  ถ้าผมยังไม่เปลี่ยนผมคงซื้อเก็บไว้แล้ว
     ช่วยดันครับ ...เห็นว่า เหลือ3ตัวสุดท้ายแล้วน่ะ คุณ took  ช้าหมดก่อนน่ะคร้าบ .......

Phoenix

เห็นเงียบๆ UP ซะหน่อย
ใครมีอะไรเหลือๆ ก็เอามาแบ่งขายกันบ้างนะครับ

maokigkog

ขอสอบถามเกี่ยวกับzxหน่อยนะคับ ชุดสายไฟเมนนี่เราเอาของkrมาใช้ได้หรือเปล่าคับหรือว่าต้องเป็นของzxอย่างเดียวคับ

MAO MAO BIKECLUB.E-CHIANGMAI.COM
              KIGKOG CLUB CHIANGMAI

PUNGNOY

อาทิตย์ สกลนคร รับราชการหมออนามัย(นักวิชาการสาธารณสุข) กลุ่ม SAKON_rider club  กำลังปั้น คาดว่าอีก 1 ปีจบ อิ อิ อิ

ตามชุโอนอยู่ เจ้าของไปนอก อีก 1ปี 3 เดือน จะกลับเมืองไทย

Phoenix

อ้างจาก: PUNGNOY เมื่อ มิถุนายน 25, 2012, 09:45:14 หลังเที่ยง
อาทิตย์ สกลนคร รับราชการหมออนามัย(นักวิชาการสาธารณสุข) กลุ่ม SAKON_rider club  กำลังปั้น คาดว่าอีก 1 ปีจบ อิ อิ อิ

ตามชุโอนอยู่ เจ้าของไปนอก อีก 1ปี 3 เดือน จะกลับเมืองไทย

เอาใจช่วยครับ

took55

อ้างจาก: kob27 เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 10:52:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 12:56:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: took55 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:49:28 หลังเที่ยง
พี่ พี่ พอจะรู้ราคา หน้ากากหน้า เเละ เสื้อสูบเบิก 0 ไหมคับพอดีเจอในเวปไม่รู้ถูกหรือเเพงเอาไว้เป็นความรู้คับ :'(
หรือจะหาเวปดูราคาอะไหร่ zx เบิก 0 ได้ที่ไหนคับมีคนทำหรือเปล่าคับแนะนำหน่อยคับ ???
พอดีงบน้อยแต่อยากให้ลูกหล่อๆๆๆๆๆๆๆ คับ :D
เสื้อสูบผมมีนะ อิอิอิ

เสื้อสูบ ผมว่า ของท่านสอง นี่ถูกมากแล้วน่ะครับ  เบิก 0 น่าจะแพงกว่านี้เยอะแน่นอน  ถ้าผมยังไม่เปลี่ยนผมคงซื้อเก็บไว้แล้ว
      ช่วยดันครับ ...เห็นว่า เหลือ3ตัวสุดท้ายแล้วน่ะ คุณ took  ช้าหมดก่อนน่ะคร้าบ .......
จัดไปแล้วคับตัวสุดท้ายเลยพอดีพี่เขาจัดโปรไม่งั้นอดคับ :-[

took55

up up up หน่อยซิ พี่ๆเขาหายไปไหนกันหมด รึว่าไม่ขี่ zx กันแล้ว :P :P :P

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

88

Phoenix

bangpoo 88

หวัดดี สาวก zx ทุกท่าน..เช้านี้เปียกฝนกันยังครับ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

รถผมครัทลื่นๆดังแต่ท่อล้อไม่วิ่งให้พี่ๆแกะฝั่งครัทดูแล้วก็ปกติไปบอกพี่อีกคนเค้าถามว่าใช้น้ำมันเกียร์ของอะไร...ผมบอกใช้ของโมตุลพี่เค้าบอกใช้ของดีเกินมันเลยเป็นแบบนี้ >:( สงสัยต้องใช้ของธรรมดาเหมือนเดิมซะมั้งเรา ;)

Phoenix

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:57:27 ก่อนเที่ยง
รถผมครัทลื่นๆดังแต่ท่อล้อไม่วิ่งให้พี่ๆแกะฝั่งครัทดูแล้วก็ปกติไปบอกพี่อีกคนเค้าถามว่าใช้น้ำมันเกียร์ของอะไร...ผมบอกใช้ของโมตุลพี่เค้าบอกใช้ของดีเกินมันเลยเป็นแบบนี้ >:( สงสัยต้องใช้ของธรรมดาเหมือนเดิมซะมั้งเรา ;)

ไม่ลอง PTT Syn 100% บ้างหรอพี่

:(

อ้างจาก: Phoenix เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 11:30:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 10:57:27 ก่อนเที่ยง

ไม่ลอง PTT Syn 100% บ้างหรอพี่

:(

เดี๋ยวลองถามตามปั้ม ptt ดูว่าเค้าจะสั่งให้ได้มั้ยถ้าราคาไม่แพงกว่าที่ขายกันในเวปก็ว่าจะเอาเดี๋ยวดูอีกทีนะ.....ไม่รีบใช่ป่ะ :(

SAB_KR

ขอเข้ามาแจม ด้วยอีกคันครับผม ZX สีเขียว K3 ตอนนี้ก็เติมน้ำมันขับขี่อย่างเดียว ยังไม่ทำอะไรเพิ่ม :(

แสบ :D
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

สองzx korat

ชี้เป้าสำหรับสาวกzxครับ ใครอยากอัพล้อโต ทางนี้เลยครับ ด่วนนนนนนนนนนนน
http://www.ninja250thailand.com/board/index.php?topic=25725.0
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

สองzx korat

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 13, 2012, 01:17:42 หลังเที่ยง
ชี้เป้าสำหรับสาวกzxครับ ใครอยากอัพล้อโต ทางนี้เลยครับ ด่วนนนนนนนนนนนน
http://www.ninja250thailand.com/board/index.php?topic=25725.0
ไม่รุใครสอยไปแร้ววว ไวจิงๆ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Pu_kr150

สวัสดีคับสาวก zx มารายงานตัวคับผมปุ๊ zx