Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod_pongpitak

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ(ทั้งปลวกแดงและบ่อวินครับ)

kpongh

วันนี้ไปปาดเบาะลงอีกนิดนึงครับ ( ของเดิมมันสูงไป ) พรุ่งนี้เช้าออกตีห้าฉลองซักหน่อยครับ....พี่อ๊อดเข้าดึกหรือเปล่า ถ้าออกตีห้าเชิญที่สะพานสี่นะครับ

music

บ่นอาราย....ฮูก เด๋วมีเคือง ไม่ผ่านไปบ้านฉางอีกเลย :(

BJC

ก้อลองผ่านมาดิ่......มีเฮแน่ๆ

จะให้ร้องเพลงให้วงเหล้าฟัง....จนคอเจ็บกลับบ้านไป

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 10, 2012, 12:39:59 หลังเที่ยง
ก้อลองผ่านมาดิ่......มีเฮแน่ๆ

จะให้ร้องเพลงให้วงเหล้าฟัง....จนคอเจ็บกลับบ้านไป
โหดน่าดูเลย.

PRATEEP

วัสดีคร๊าบพี่ๆบ่อวิน :(

mike-สำโรง

nop007

สวัสดีครับพี่ 2t บ่อวิน

kpongh

วันนี้ผมได้โทรไปปรึกษากับพี่ยงค์แล้วครับ แกบอกสถานที่ไม่เอื้ออำนวย ( แกบอกลูกทุ่งเกินไป,ไม่มีที่นั่ง ) เดี๋ยวให้แกมาบอกสถานที่นะครับ

music

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 10, 2012, 09:23:50 หลังเที่ยง
วันนี้ผมได้โทรไปปรึกษากับพี่ยงค์แล้วครับ แกบอกสถานที่ไม่เอื้ออำนวย ( แกบอกลูกทุ่งเกินไป,ไม่มีที่นั่ง ) เดี๋ยวให้แกมาบอกสถานที่นะครับ
ระดับHi-Societyอย่างพวกเราคงไม่เหมาะ..ฮี่ๆๆ..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

zx 150

(วันนี้ผมได้โทรไปปรึกษากับพี่ยงค์แล้วครับ แกบอกสถานที่ไม่เอื้ออำนวย ( แกบอกลูกทุ่งเกินไป,ไม่มีที่นั่ง ) เดี๋ยวให้แกมาบอกสถานที่นะครับ)
ไม่ผมไม่ได้อะไรมากหรอกเพียงแต่ผมไม่อยากไห้คนที่ไม่หวังดีบางคนมาหัวเราะเยาะเอาได้ว่ามันก็ไม่ต่างกลับ.......
ที่ผ่านมาหรอกท่านๆทั้งหลายก็เห็นๆกันอยู่จะรวมตัวกันทั้งทีผมก็อยากไห้มันดูดีกว่าที่ผ่านมานะครับแต่ใครมีไอเดียดีๆ
ก็ลองแสดงความคิดเห็นมานะครับแต่สำหลับผมยังไม่มีหรือมีขอคิดดูก่อนครับและที่ผ่านมาผมก็ยังเข้ามาดูอยู่บ่อยๆว่ามี
ความเครื่อนไหวอะไรบ้างสุดท้ายนี้ก็รอดูความคืบหน้ามิตริ้งของ 2t บ่อวินกันต่อไปครับ(ผมไม่ใชผู้ใหญ่บ้านนะครับ)
โทร.081-7528114  payong

mike-สำโรง

ที่ไหนก็ใด้แต่ขอเมนู...ก้างปลาย่าง(อย่าลืม555)

PRATEEP

อ้างจาก: zx 150 เมื่อ กันยายน 11, 2012, 10:57:56 ก่อนเที่ยง
(วันนี้ผมได้โทรไปปรึกษากับพี่ยงค์แล้วครับ แกบอกสถานที่ไม่เอื้ออำนวย ( แกบอกลูกทุ่งเกินไป,ไม่มีที่นั่ง ) เดี๋ยวให้แกมาบอกสถานที่นะครับ)
ไม่ผมไม่ได้อะไรมากหรอกเพียงแต่ผมไม่อยากไห้คนที่ไม่หวังดีบางคนมาหัวเราะเยาะเอาได้ว่ามันก็ไม่ต่างกลับ.......
ที่ผ่านมาหรอกท่านๆทั้งหลายก็เห็นๆกันอยู่จะรวมตัวกันทั้งทีผมก็อยากไห้มันดูดีกว่าที่ผ่านมานะครับแต่ใครมีไอเดียดีๆ
ก็ลองแสดงความคิดเห็นมานะครับแต่สำหลับผมยังไม่มีหรือมีขอคิดดูก่อนครับและที่ผ่านมาผมก็ยังเข้ามาดูอยู่บ่อยๆว่ามี
ความเครื่อนไหวอะไรบ้างสุดท้ายนี้ก็รอดูความคืบหน้ามิตริ้งของ 2t บ่อวินกันต่อไปครับ(ผมไม่ใชผู้ใหญ่บ้านนะครับ)
ไม่มีปัญหาจัดไปอย่าให้เสียครับ

can-nim

aod_pongpitak

สวัสดีครับอ๊อดๆมาแล้วครับผม

PRATEEP

ตั้ม ณ ระยอง

ผมขอเสนอครับงวดนี้ขอเป็นมิตติ้งกลางวันได้ไหมครับพี่ทุกๆท่านสถานที่เช่น  อ่างเก็บน้ำหนองปลาไหลและก็อ่างเก็บน้ำดอกกลายก็ได้ครับ หรือไม่ก็อ่างเก็บน้ำบางพระก็สวยครับ  ไปกินอะไรกัน พบปะพูดคุย  ทำกิจกรรมเล็กๆน้อยๆ จับของรางวัลเป้นที่ระทึกก้ดีครับ เพราะเรายังไม่ได้จัดกลางวันกันเลย  แล้วแต่ความพร้อมของแต่ละบุคคลครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

ถ้าตรงกะวันอาทิตย์...จะไปตามหัวใจที่เรียกร้อง

อ่างเก็บน้ำหนองปลาไหลและก็อ่างเก็บน้ำดอกกลาย....ก้อโอนะ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

ผมขอโหวตอ่างเก็บน้ำบางพระคับ
ถ้าเป็นกลางวันยิ่งดีไปมาสะดวก