Main Menu

2t บ่อวิน [ปิดตำนาน2Tบ่อวิน]

เริ่มโดย zx 150, เมษายน 05, 2012, 09:42:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

ครับ ผมมาอีกแล้วครับตามติดครับพี่สน

kpongh

สน โคราช

ดึกกว่าครับ มาเพร้อมกัน สองพงเลยนะ

can-nim

สน โคราช

พงkเข้ากะดึกครับช่วงนี้้   

Tong_2T_150

ขอดูบิลค่าซ่อมหน่อยพี่ยงค์ เมื่อวานเห็นแว้บๆในPM ยังไม่ทันได้ดูรายละเอียด เข้าไปดูอีกทีหายไปเฉยเลย สงสัยเว็บฝากภาพมันล่ม

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

พี่โต้งดีขึ้นยังครับ

PRATEEP

สวัสดีบ่อวินครับผม :'( :'( :'( :'( :'( :'(

สน โคราช

สน โคราช

Tong_2T_150

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 01:00:09 หลังเที่ยง
กำลังจะดีขึ้น แต่อาการกำเริบอีกแล้วครับ เมื่อวานตอนเย็นมีงานเลี้ยงบริษัท@โรงแรมภูริมาศ แถวหาดน้ำริน
เห็นแอลฯแล้วอดใจไม่ไหว จัดไปซะ..! อิๆๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 08:32:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 31, 2012, 01:00:09 หลังเที่ยง
กำลังจะดีขึ้น แต่อาการกำเริบอีกแล้วครับ เมื่อวานตอนเย็นมีงานเลี้ยงบริษัท@โรงแรมภูริมาศ แถวหาดน้ำริน
เห็นแอลฯแล้วอดใจไม่ไหว จัดไปซะ..! อิๆๆ

รักษาสุขภาพด้วยนะพี่โต้ง

สน โคราช

แล้วอาการเปนงัยละพี่ หลังจากจัดแอล เข้าไปนะ
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 08:32:35 ก่อนเที่ยง

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 10:34:29 ก่อนเที่ยง
แล้วอาการเปนงัยละพี่ หลังจากจัดแอล เข้าไปนะ

มันก็คงเป็แบบนี้ครับพี่สน

งึกๆงักๆมันเป็นงึกๆงักๆ  งึกๆงักๆมันเป็นงึกๆงักๆ
มันเป็นกะอึ่กกะอั่ก มันเป็นจึ๊กๆจั๊กๆ
มันเป็นอยากได้จั๊กกั๊ก มันเป็นบ่คึกบ่คัก ตึ่ง....ต๊อก.....
จั่งซี่มันต้องถอน... จั่งซี่มันต้องถอน... จั่งซี่มันต้องถอน...
          *ซ่องล่องแซ่งแล่ง มันเป็นซ่องล่องแซ่งแล่ง
            ซ่องล่องแซ่งแล่ง มันเป็นซ่องล่องแซ่งแล่ง
            มันเป็นบ่ล่องมะแล่ง ตึ่ม....ต๊อง.....
            จั่งซี่มันต้องถอน... จั่งซี่มันต้องถอน... จั่งซี่มันต้องถอน...

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน :'( :'( :'( :'( :'( :'(

สน โคราช

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 10:51:16 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน :'( :'( :'( :'( :'( :'(

สวัสดีครับพี่ประทีป