Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

juicy_sf

music

music

สวัสดีครับ....ชาว2ล้อพลัดถื่นและเพื่อนร่วมทาง วันนี้เป็นวันไหลของปลวกแดงใครผ่านมาเชิญครับ สรงน้ำพระเล่นน้ำกันเชิญทุกท่านครับ

ตั้ม ณ ระยอง

พี่การุณขอบคุณครับที่ชวนตอนนี้ยังอยู่อุบลอยู่เลยครับ  ปะแป้งสาวๆๆเผื่อด้วยครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 17, 2012, 10:44:54 ก่อนเที่ยง
พี่การุณขอบคุณครับที่ชวนตอนนี้ยังอยู่อุบลอยู่เลยครับ  ปะแป้งสาวๆๆเผื่อด้วยครับ

ไปยาวเลยน่ะครับ แล้วจะกลับเมือไหร่ครับ

BJC

อยู่บ้านฉางแล้วจ้าาาาา.....ทำงานๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Tong_2T_150

หวัดดีทุกท่าน สงกรานต์ปีนี้ร้อนเนอะ..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

เขาค้อ..กลางคืนน้าวหนาว...กลางวันตับแตก

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

มาแล้วครับ สวัสดีครับทุกท่าน
วันนี้จะเล่นน้ำวันไหลที่พัทยา ท่านไดสนใจเชิญครับที่หน้าอ๊อฟฟิศผมตรงเทพประสิทธิ์ครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 19, 2012, 09:03:18 ก่อนเที่ยง
วันนี้จะเล่นน้ำวันไหลที่พัทยา ท่านไดสนใจเชิญครับที่หน้าอ๊อฟฟิศผมตรงเทพประสิทธิ์ครับ

ทำงานแล้วหรอคัรบ    อยากไปจัง

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ เมษายน 19, 2012, 09:08:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 19, 2012, 09:03:18 ก่อนเที่ยง

ทำงานแล้วหรอคัรบ    อยากไปจัง
มาที่ทำงานแต่มาเล่นน้ำครับ5555

can-nim

เชิญทุกท่านมาเล่นวันไหลที่พัทยานะครับเด็นๆทั้งนั้นครับ

music

pikkypikky

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 19, 2012, 09:31:08 ก่อนเที่ยง
เชิญทุกท่านมาเล่นวันไหลที่พัทยานะครับเด็นๆทั้งนั้นครับ
ปะแป้งสาวๆๆเผื่อผมด้วยนะครับพี่

Tong_2T_150

วันนี้(19เม.ย.)คงใหลมาถึงห้วยโป่ง ระยอง เลิกงานกลับไปเปียกแน่ๆ...! (เพราะปีที่แล้วก็เปียกยันง่ามตูด ในใจลึกๆก็มีแอบคิดเหมือนกันนะ "มันจะเล่นอะไรกันนักหนาเนี่ย....!ไอ้คนสาดน่ะสนุก แต่คนโดนสาด(ผม)น่ะเครียดค้าบเพ่...!")

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 19, 2012, 04:12:46 หลังเที่ยง
วันนี้(19เม.ย.)คงใหลมาถึงห้วยโป่ง ระยอง เลิกงานกลับไปเปียกแน่ๆ...! (เพราะปีที่แล้วก็เปียกยันง่ามตูด ในใจลึกๆก็มีแอบคิดเหมือนกันนะ "มันจะเล่นอะไรกันนักหนาเนี่ย....!ไอ้คนสาดน่ะสนุก แต่คนโดนสาด(ผม)น่ะเครียดค้าบเพ่...!")

ท่านโต้งเป็นไงมั่งเมื่อวานเปียกหรือเปล่าครับได้แปะแป้งสาวหรือเปล่า  อิอิอิอิอ  อิจฉาจัง
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ เมษายน 19, 2012, 12:30:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 19, 2012, 09:31:08 ก่อนเที่ยง
ปะแป้งสาวๆๆเผื่อผมด้วยนะครับพี่
รับทราบจัดไปทั้ไทยและฝรั่งเลยครับ555
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 19, 2012, 04:12:46 หลังเที่ยง
วันนี้น่าจะบ้านฉาง-ระยองเลยละครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 20, 2012, 08:02:47 ก่อนเที่ยง

ท่านโต้งเป็นไงมั่งเมื่อวานเปียกหรือเปล่าครับได้แปะแป้งสาวหรือเปล่า  อิอิอิอิอ  อิจฉาจัง
ในซอยผมน้องๆถนนข้าวสาร...ประมาณนั้น
แต่ใครจะเชื่อ ผมสามารถใช้วิชาตัวเบาหลบหลีกฝ่าด่านขัน-กระแป๋งนรก3-4ด่านติดๆได้ โดยไม่เปียกแม้แต่หยดเดียว ฮ่าาาาาา....!

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 20, 2012, 08:30:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ เมษายน 20, 2012, 08:02:47 ก่อนเที่ยง

ในซอยผมน้องๆถนนข้าวสาร...ประมาณนั้น
แต่ใครจะเชื่อ ผมสามารถใช้วิชาตัวเบาหลบหลีกฝ่าด่านขัน-กระแป๋งนรก3-4ด่านติดๆได้ โดยไม่เปียกแม้แต่หยดเดียว ฮ่าาาาาา....!

เขาคงเลือกที่จะสาดน้ำมั้งครับพี่โต้ง