Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mai.@Ladprao

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 08:07:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 07:57:13 หลังเที่ยง
มาแล้ว ทำอย่างนี้หรือเปล่าถ้าแปลง ใส่ดามล่างเค อาร์

เอาเหล็กมาเอาน็อตยึดกับสวิงอามปิเนียม มันไม่สวยนะ ตามความคิดผม

ทำไหมไมเอาปิเนียมหาร้านเชื่ออากอน ให้ไล่รอยเชื่อมดีๆจะดูสวยกว่า
หรือว่าพี่ไม่อยากทำสีสวิงอามใหม่ก็แล้วแต่พี่ครับ

หิ้วสวิงอามไป ร้านดำคลองเตย เลยครับพี่ เอาตัวที่จะแปลงกับอามเดิมเซอร์ไปเป็นตัวอย่าง สวยเนียนเลยเพื่อนผมเอาไปทำมาแล้วไม่กี่ร้อยเอง
:-[
"วุฒิศักดิ์การช่าง" เลขที่ 100/18 ลาดพร้าว ซ.83 วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
ออมทรัพทย์ไทยพาณิขย์ 233-212886-9 นาย ปัญญาพล กาใหญ่
โทร.0891549545
http://www.anonym.to/?https://www.facebook.com/panyapol.kayai

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ไปนอนแล้วครับ จัดห้องอีกแล้ว อิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

โห...หนีไปนอนกันหมดเลย ปล่อยให้เราลงรูปอยู่คนเดียว

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

นอนบ้างดีกว่า รูปหมดแล้ว สบายใจ อิอิ

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

ตื่นสายก็ไปสายมันธรรมดา อิอิ
ไปแล้วครับ

นักบิดชนบท

ผมก็จะไปด้วยแต่น้องเค้าไม่ว่างครับ ฮิฮิ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

แก้ว โซนรั่ว

หวัดดี..ทุกคน
คืนวันอาทิตย์หนักไปหน่อย วันจันทร์เมาค้าง
นอนทั้งวัน งานการไม่ได้ทำเลย วันนี้กลับเข้าสภาวะปกติ
ไม่ได้ออนหลายวัน มีอะไรกันบ้างตามไม่ทัน งง งง งง

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: Mai.@Ladprao เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 10:38:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 08:07:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 07:57:13 หลังเที่ยง
มาแล้ว ทำอย่างนี้หรือเปล่าถ้าแปลง ใส่ดามล่างเค อาร์

เอาเหล็กมาเอาน็อตยึดกับสวิงอามปิเนียม มันไม่สวยนะ ตามความคิดผม

ทำไหมไมเอาปิเนียมหาร้านเชื่ออากอน ให้ไล่รอยเชื่อมดีๆจะดูสวยกว่า
หรือว่าพี่ไม่อยากทำสีสวิงอามใหม่ก็แล้วแต่พี่ครับ

หิ้วสวิงอามไป ร้านดำคลองเตย เลยครับพี่ เอาตัวที่จะแปลงกับอามเดิมเซอร์ไปเป็นตัวอย่าง สวยเนียนเลยเพื่อนผมเอาไปทำมาแล้วไม่กี่ร้อยเอง
:-[
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 10:47:15 หลังเที่ยง
อยู่แถวไหนครับ

ถ้าผมจำไม่ผิดอยู่ใกล้ๆๆมหาลัยกรุงเทพตรงแยกกล้วยน้ำไทยครับพี่ ถ้าผิดขอโทษด้วย
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

can-nim