Main Menu

กลุ่มขี้ฝุ่น III บ้านโป่ง ( ยินดีที่ได้รู้จักทุกกลุ่มนะครับ )

เริ่มโดย RAYZYBOYZ, กุมภาพันธ์ 02, 2012, 05:35:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RAYZYBOYZ

มาทับซ้อนกระทู้เราเลยนะ  กลุ่มขี้ฝุ่นเปิดกระทู้ไปแล้วนะจ๊ะ  ตามไปเม้นในห้องด้วยนะ 555++

RAYZYBOYZ

กลุ่มขี้ฝุ่นIII(บ้านโป่ง)

สองzx korat

อ้างจาก: RAYZYBOYZ เมื่อ มีนาคม 17, 2012, 03:06:18 หลังเที่ยง
มาทับซ้อนกระทู้เราเลยนะ  กลุ่มขี้ฝุ่นเปิดกระทู้ไปแล้วนะจ๊ะ  ตามไปเม้นในห้องด้วยนะ 555++
รวมกระทู้ให้แร้วนะครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

การรวมตัวของคนรัก...คาวาซากิ.....

kowsar

น้องใหม่อยากจะขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ อยู่บ้านโป่งเหมือนกันครับ
ตอนนี้ใช้อยู่ 2 คันครับ kr se 98 กับ ser se 97 ครับ

ZX_B@LL

ว้าว!!! งามกันทุกคันเลย

ยินดี...ยินดี..เจอกันวันศุกร์.....หน้าร้านเนี้ยว2....ขอต้อนรับจร้า

กลุ่มขี้ฝุ่น  เตรียมตัวออกเดินทาง.....ทริปแรก..เจอกันที่...สวนผึ้ง...วันอาทิตย์ที่25  มีนาคม   2555... :'(

toaofficer

สวัสดีครับทุกท่าน เมื่อวันศุกร์ผ่านเข้าบ้านโป่งเพิ่งเห็นเลยเข้าไปทักทายนิดหน่อยไว้โอกาศหนัาจะเข้าไปแจมด้วยครับ
ผมต่อครับอยู่ลูกแกครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ 5555555555555555555

ป๋อม_เนตรทราย

{ ปรัศนี เส็งโคกหวาย } 99 เลียบคลองฝั่งใต้6 แขวงหนองแขม เขตหนองแขม กรุงเทพ รหัต 10160 ครับ เบอร์0832461105
แล้วลืมไม่ได้นะครับขอบคุณทุกคนที่มาอุตหนุน
เลขบัญชีที่โอนครับ ธนาคาร กรุงเทพ เลข 238-4-16565-6 ชื่อ ปรัศนี เส็งโคกหวาย ครับ

RAYZYBOYZ

อ้างจาก: kowsar เมื่อ มีนาคม 18, 2012, 05:19:29 หลังเที่ยง
น้องใหม่อยากจะขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ อยู่บ้านโป่งเหมือนกันครับ
ตอนนี้ใช้อยู่ 2 คันครับ kr se 98 กับ ser se 97 ครับ

ยินดีต้อนรับเสมอครับ น่าจะเป็นคุณวิท แน่ๆเลย จำรถได้ ยังไงวัน
ศุกร์เจอกันนะครับ มืดๆนิสนึง แล้วเจอกันครับ

RAYZYBOYZ

25/3/2012 เตรียมตัวออกเดินทาง First Trip ของกลุ่มขี้ฝุ่น III นำโดย

ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์   ป๋าเสริฐ (วงศ์เจริญ)  เคลียเส้นทาง
1.   พี่ต้น     SERPICO
2.   พีเก่ง     KR
3.   พี่น้อง    ZX / KR
4.   พี่กล      KR
5.   พี่รุฒ     VICTOR
6.   พี่บลู      VICTOR
7.   พี่ตู้        KR
8.   น้องต่อ   KR
9.   น้องโป้   KR
10. น้องแขก KR
11. ช่างใหม่  VICTOR / KR
12. พี่เอ       KR
13. ธงธง      KR
14. ช่างแฟร์  VICTOR
15. แม่บ้านทั้งหลาย.............

*** หลายคันที่ไม่ได้กล่าวถึงก้อต้องขออภัย เพราะรถของท่านเสร็จไม่ทันตามกำหนด(เราเตือนคุณแล้ว)

ทริปแรกแม้ฝนตก :)แต่กลุ่มขี้ฝุ่นIIIผ่านไปได้ด้วยดี..... 8)