Main Menu

รบกวนเซียน เซอปิโก้

เริ่มโดย paula, พฤศจิกายน 29, 2011, 11:54:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กชาย_โหน่ง_

อ้างจาก: zxpro เมื่อ ธันวาคม 10, 2012, 11:16:39 หลังเที่ยง
รถที่สมบูรณ์(จริงๆ)วิ่งดีแน่นอนครับไม่ว่าอาร์วัน/เซอร์ปิโก้ครับอันนี้แล้วแต่ชอบครับ..สรุปเสียเงินค่อนแสนได้อาร์วันแตนๆ1คัน..แต่ถ้าเอาเงินนี้ไปโมเซอร์..ท่านจะได้รถzzr150แรง-สวยใหม่ๆ1คันครับ..ลองตัดสินใจดูละกัน

เข้ามาดม

ปล. อะไรนะ เซอร์ปิกลุ้ม รึ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

ningeg

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ ธันวาคม 09, 2011, 07:45:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paula เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 11:54:50 ก่อนเที่ยง
มีเวอร์ชั่นไหนมั่งครับ พอดีเริ่มสนใจ
แบบมีกล่อง ไม่มีกล่อง ดีเสียต่างกันไงครับ

SERPICO  มีกล่องทุกรุ่น  แต่แบ่งเป็นรุ่นกล่องใหญ่ รุ่นกล่องเล็ก

ตามเสียงลือเสียงเล่าอ้าง  เขาว่ารุ่นกล่องใหญ่วิ่งจัดกว่า
แต่ยังไม่มีบทพิสูจน์ หรือหลักฐานใดๆยืนยันครับ

ถ้าจะเล่น SER แนะนำรุ่น TOP ไปเลยทีเดียวจบ  รุ่น SE97 หรือ SE98
ซึ่งมาจาก PDK

และเป็นรุ่นยอดนิยม ของ โกปีโก้ เอ๊ย...เซอร์ปีโก้...

แต่อาจจะต้องทุ่มทุนหน่อย เพราะราคา เอาเรื่องทีเดียว

ฮาๆ โกปิโก้
ฝากรถไว้คันนึงครับ http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,113963.0.html

jackpot

ต้องถามใจเราก่อนว่าชอบ รถอะไรไม่ใช่เห่อตามกระแส คนนั้นว่าไอ้นั่นดีก็เชื่อ คนนี้ว่านี้ดีก็เชื่อ ถ้าเป็นผมถ้าเอาแนวขี่สบายๆไปต่างจังหวัด ก็จัด SER แต่ถ้าชอบแบบดุดัน กระชาก ก็พวกKR ส่วนถ้าเป็น R1 ผมไม่สนเพราะหาอะไหร่ยากมาก ของแทบไม่มีหรือเป็น 0 ถ้ามีก็โคตรแพง จะด้วยประการใดทั้งปวงรถทุกคันสำคัญอยู่ที่เครื่องกับโครง เครื่องยิ่งสมบูรณ์มากเท่าไหร่ยิ่งดีครับไม่ต้องผ่าเครื่องบ่อย โครงต้องไม่ผุไม่คดไม่ย่น อาจด้วยเคยชนมาหรืออะไรก็แล้วแต่ครับ ผมว่าเครื่องกับโครงสำคัญที่สุด  พูดมาซะยาวเลย อิอิ

wuttiwuth

Chailek

กว่าผมจะเป็นตึกได้โดนไปครึ่งแสนแล้วครับ...ตอนได้มาเสียงแน่นมากเหมือนใหม่วิ่งเล่นๆ120แม่เจ้าก้านหักครับต้องทำกันใหม่หมด...กว่าจะได้อย่างทุกวันนี้ก็โดนมาเยอะครับ...แต่ถ้าใจรัก ต่อให้ยากแค่ใหนลำบากยังไงเราก็ยอมครับ...รักคาวา2tนะ

ตึกอยากสวยบ้าง