Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับ  อยู่นราแล้ว   กว่าจะได้กลับ   สิ้นเดือน  ม.ค.  พอดี    เฮ้อ

ภาพความหลัง

วิทย์_2T

งั้นก็ไม่ได้ไปทริปใหญ่นี่สิพี่

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

chaiyabutr

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ธันวาคม 17, 2011, 08:05:57 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ

วันที่ 16 ผมไปปราจีนว่าจะโทรหาครับ ผมคิดแล้วต้องกลับแล้วแน่เลย เมื่อไหร่จะมีโอกาสมาอีกครับ

วิทย์_2T

พี่ปุ้มครับ จะได้ไปไหมพี่ 24-25 นี้อ่ะ

บูรพาพยัคฆ์

ประมาณ  สิ้นเดือน  มกราอะครับ

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 07:54:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ธันวาคม 17, 2011, 08:05:57 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ

วันที่ 16 ผมไปปราจีนว่าจะโทรหาครับ ผมคิดแล้วต้องกลับแล้วแน่เลย เมื่อไหร่จะมีโอกาสมาอีกครับ
สงสัยเอ็นบวมเสร็จพอดี

ภาพความหลัง

can-nim

ปุ้มผมส่งล้อไปให้แล้วนะครับ ไม่เกินเที่งคงถึง

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ ธันวาคม 24, 2011, 09:46:11 ก่อนเที่ยง
ปุ้มผมส่งล้อไปให้แล้วนะครับ ไม่เกินเที่งคงถึง
โอเคครับผมพี่ เมื้อกี้เขาโทรมาหาผมแล้วครับถึงพนมสารคามแล้วครับ ประมาณ 10 โมงครับพี่เดียวผมไปรอรับครับ ส่วนของพี่เดียวผมฝากเขากลับไปให้ครับ

ขอบคุณมากครับผมพี่แคน ที่เป็นภาระใ้ห้ครับ

นับถือ
ปุ้ม

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

saeb serpico

ขอเบอร์พี่ปุ้มหน่อยเผื่อไปBJC จะได้โทรหาครับ

สามกอ แปดริ้ว

SIT_KRR-SSR

สวัสดีปีใหม่ครับ  ชาวปราจีนบุรี สระแก้ว นครนายก และใกล้เคียง ขอให้มีความสุขมากๆๆสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆๆครับ ตลอดปีและตลอดไป
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

can-nim

สวัสดีชาวปราจีนทุกคนครับ

SIT_KRR-SSR

ชาวปราจีน ไปไหนกันหมด

อ้าว...ปราจีนบุรี จ้า...
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ มกราคม 05, 2012, 12:36:20 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่สิทธิ์

สวัสดียามเที่ยง ครับ น้องเอก  กินข้าวกลางวันหรือยังครับ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 05, 2012, 12:38:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: eak19573 เมื่อ มกราคม 05, 2012, 12:36:20 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่สิทธิ์

สวัสดียามเที่ยง ครับ น้องเอก  กินข้าวกลางวันหรือยังครับ
เรียบร้อยแล้วครับ  แล้วพี่สิทธิ์ละครับ  ทานหรือยัง      เดี๊ยวผมออกไป   ลว.แล้วละครับ

ภาพความหลัง

can-nim

ปุ้มหายไปไหน รายงานตัวด้วยครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 09, 2012, 04:15:26 หลังเที่ยง
ปุ้มหายไปไหน รายงานตัวด้วยครับ
ผมอยู่นี้ครับผมพี่ แคน ยังไม่ไปไหนครับ สวัสดีปีใหม่น่ะครับ

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มกราคม 09, 2012, 04:27:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 09, 2012, 04:15:26 หลังเที่ยง
ผมอยู่นี้ครับผมพี่ แคน ยังไม่ไปไหนครับ สวัสดีปีใหม่น่ะครับ
นึกว่าไปกับปีเก่าซะแล้ว หวัดดีครับ