Main Menu

เขาว่า คอนคอร์ด ทำดีๆ ls กับ แดท ยังอายเลยหรอคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 05, 2011, 09:02:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปรท์ ลูกบอส

มันต้องใส่ก้านRXZ ฝาDT  ถึงจะโหด โดดเป็นไก่อิอิ

pakaho

อ้างจาก: dg26 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2011, 11:21:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2011, 11:15:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2011, 11:07:12 หลังเที่ยง
จริงๆมันมีต้นแบบเทคโนโลยีเดียวกันกับ จรวดทางเรียบ ตำนาน ทางตรง rgv 150
ข้อดีของเสื้อลม คือ ไม่จุกจิกดูแลง่าย
ตามนั้น
..
rxz คือ ต้นตระกูล ของรถผู้ชาย yamaha
ที่มีวัดรอบ -rxz-vr -tzr-tzrr--------------  ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับ กิน แดช กินแอล
..
เดิมๆ ก็เอาไม่ทันแล้ว หาก rxz สมบูรณ์ ตามนั้น
rx-z ออกหลังrx-s คอร์นคอร์ดไม่ใช้อ่อคับ

มันก็มาพร้อมๆกันแหละครับ  เพียงแต่SกับK  มันเป็นแนวคลาสสิค แต่Zจะออกแนวสปอตซะหน่อย และมีกำลังวังชาที่ค่อนค้างจะมากกว่าพี่น้องซะหน่อย คนละแนวก็นาๆจิตรตังครับผม
อ่อครับ ช่ายๆ z มันแนวสปอต

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

pakaho

dg26

พวกKกับS ทำแรงมากๆระวังมันสั้่นนะครับ เพราะไม่มีตัวบาร์ร้านเซอร์ เหมือนZนะครับ

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

ฆาตกรโรคจิต!@#$

ถ้าวัดกันด้วยเดิมๆ คอดกินแดช ตอนต้น แต่ปลายไม่แน่ใจ

pakaho

napo05261

ใช่เลยครับ RXK ไม่มีตัวบาร์ร้านเซอร์ จริงๆ

คว้าน แค่ .25 มือชาแล้ว

จำได้ว่าที่เปลี่ยน RXZ เพราะ
1.คว้าน แค่ .25 มือชาแล้ว ฝีเท้าก็ไม่เหมือนเดิม
2.RXZ ออกมาตัวแรก ใช้ได้เดือนเดียว VR ตัวแรกก็ออกมา ยังเจ็บกระดองใจไม่หายเลย ครับ

:-X

pakaho

อ้างจาก: napo05261 เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2011, 06:22:48 หลังเที่ยง
ใช่เลยครับ RXK ไม่มีตัวบาร์ร้านเซอร์ จริงๆ

คว้าน แค่ .25 มือชาแล้ว

จำได้ว่าที่เปลี่ยน RXZ เพราะ
1.คว้าน แค่ .25 มือชาแล้ว ฝีเท้าก็ไม่เหมือนเดิม
2.RXZ ออกมาตัวแรก ใช้ได้เดือนเดียว VR ตัวแรกก็ออกมา ยังเจ็บกระดองใจไม่หายเลย ครับ

:-X

ไอตัวบาล้านเซอร์มันคือตัวอะไรหรอคับ มีหน้าที่อะไร  ผมสงสัยมานานและคับ  ส่วนใหญ่รถใช่ไปนานๆ ก็จะต้องมีปัญหาบาลานเซอร์ดัง  แต่ไม่รุ้ซักที่ว่ามันคืออะไร  ผู้รุ้ช่วยบอกด้วยคับ

dg26

บาล้านเซอร์มีหน้าที่ถ่วงเครื่องยนต์ไห้บาล้านกัน เวลาเขาเร่งรอบสูงจะทำให้เครื่องไม่สั่นมาก ตัวมันจะเป็นครึ่งวงกลมหมุนรอบตัวเองครับผม

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

pakaho

อ้างจาก: dg26 เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2011, 09:32:40 หลังเที่ยง
บาล้านเซอร์มีหน้าที่ถ่วงเครื่องยนต์ไห้บาล้านกัน เวลาเขาเร่งรอบสูงจะทำให้เครื่องไม่สั่นมาก ตัวมันจะเป็นครึ่งวงกลมหมุนรอบตัวเองครับผม
ขอบคุณที่ให้ความรุ้คับผม

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เห็นแต่ลุงผมขับ rx-k แกเป็นครู แต่งตัวออกแนวฮิปปี้ กางเกง ขาบานสมัยนั้น ฮิตมาก -*- ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

napo05261

อ้างจาก: firstskung เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2011, 11:14:26 ก่อนเที่ยง
อยากรู้ต้อง ลอง  อิอิ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ครับ  

ทุกอย่าง จบที่ภาคปฏิบัติ

ครู ต้องมีครูฝึกสอน
หมอ ต้องมีหมอ intern
กาลามาสูตร 10 อย่าง ที่พระพุทธเจ้าไม่ให้เชื่อ (ต้องลองทำดู/ปฏิบัติดู จึงเชื่อได้)

ลุยเลย

::)

pakaho

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2011, 12:33:38 ก่อนเที่ยง
เห็นแต่ลุงผมขับ rx-k แกเป็นครู แต่งตัวออกแนวฮิปปี้ กางเกง ขาบานสมัยนั้น ฮิตมาก -*- ตามนั้น
5555555+  แนวนั้นใช้ได้เลยคับ

pakaho

IHEERMAN

อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ

pakaho

peerxk

สมัยหนุ่มๆรถเดิมๆ เคยทำได้ 160 ไมล์ติดรถ(ยังไม่หมด)สเตอร์ 32+ใส้แป๊บ ยาง 250 ตอนนี้ไม่กล้าแล้ว กลัว......

piohm

แชด มี 6 เกียร์ให้เล่น ถ้าเล่นเป็น.....ท่านั่งหุบขานิดหน่อยเกือบสปอร์ต...มันหยุดโลก 22.6 ม้า
S /K 5 เกียร์ลากยาวอย่างเดียว...ต้องนั่งถ่างขาอย่างเดียว เวลาถอนคันเร่ง จะมีเสียงโซ่เคาะอาร์มหลังแกร้งๆ...เพลินดี

ตกลงกระทู้เป็น คอร์ด กะฟัดกับ แดช ใช่ป่าวครับพี่ๆ