Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chann30

ถึงว่า จารย์เงียบไปพักใหญ่ วันที่ 4 กันยาว่างมั้ยอาจารย์ ห่กไม่ว่าง เอาเจ้านี่ไปใช้ก่อนเลย ....ผมให้ยึ้มมมมมม

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

HS4RZO เลือด2จังหวะ

ส่งโปรแกรมงานไปทั้งหมด ประมาณ 10 กว่าครั้งได้ ไม่พอใจซักกะที  อยากได้นู่น อยากได้นี่ เพิ่มมาเรื่อยๆอ่ะ

เปนโปรแกรมเก็บข้อมูลการผ่าตัดโรคหัวใจของ รพ มหาราช บอกตรงๆว่างานนี้เล่นเอาผมเหนื่อยสุดๆเท่าที่รับงานเขียนโปรแกรมมาเลย  แต่ก็ โล่งแล้วล่ะ ผ่านแล้ว  สบายใจจังเลย  หาขี่รถเล่นที่ไหนดีน๊า

chann30

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ สิงหาคม 20, 2010, 09:14:58 หลังเที่ยง
ส่งโปรแกรมงานไปทั้งหมด ประมาณ 10 กว่าครั้งได้ ไม่พอใจซักกะที  อยากได้นู่น อยากได้นี่ เพิ่มมาเรื่อยๆอ่ะ

เปนโปรแกรมเก็บข้อมูลการผ่าตัดโรคหัวใจของ รพ มหาราช บอกตรงๆว่างานนี้เล่นเอาผมเหนื่อยสุดๆเท่าที่รับงานเขียนโปรแกรมมาเลย  แต่ก็ โล่งแล้วล่ะ ผ่านแล้ว  สบายใจจังเลย  หาขี่รถเล่นที่ไหนดีน๊า
จารยย์.....ไปขี่รถ กินฝน ตากลมเปื้อนเสื้อกันรึเปล่า ผมอยู่หน้า saveone ว่าไง 555
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

chann30

อ้างจาก: chann30 เมื่อ สิงหาคม 20, 2010, 09:11:24 หลังเที่ยง
ถึงว่า จารย์เงียบไปพักใหญ่ วันที่ 4 กันยาว่างมั้ยอาจารย์ ห่กไม่ว่าง เอาเจ้านี่ไปใช้ก่อนเลย ....ผมให้ยึ้มมมมมม

จารย์ ลองใช้รุ่นนี้แล้วรึยัง มีปุ่ม Option พิเศษ เพิ่มเสียง ผ่อนเสียง, เปลี่ยนท่า,เร่งรอบ-เปิดวาล์ว,Slowmotion-แม้กระทั่งปุ่ม
ก้มลงและหงายขึ้ง ด้วยซะงั้น หาซื้อในเวปอะ 555

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

อ้าว อยู่โคราชเหรอ เง้อๆๆ  พรุ่งนี้เจอกันดีกว่าเนอะ คืนนี้ขอนอนเต็มๆตื่นซักคืน 555+

แล้วกลับวันไหนอ่ะครับเนี่ย  ไปจิ้บน้ำเมาบ้านท่านโอดีกว่าพรุ่งนี้

chann30

พรุ่งนี้ลงของจากญี่ปุ่นหนะครับ เดี๋ยวหากว่าง จะโทรหาครับ 555

อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 19, 2010, 10:15:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 19, 2010, 10:10:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: stank เมื่อ สิงหาคม 19, 2010, 10:00:05 ก่อนเที่ยง
สิ้นกันยานี้  จะกลับโคราชแว้ววววววววววววววว 

อย่าให้สิ้นเดือนกันยาไว ๆ จัง 

อิอิ

ลืมถาม  เอ  ยังเอาอยู่ไหม  ล้อแมกไนท์อ่ะ 

(เข้ามาส่งเสริมการขายนิดหนึ่ง)  อิอิ
กลับมาอยุนี่เลยเหรอคับ

แม่นแล่วคับ  จะกลับไปประกอบกิจการ  (ภาคบังคับ  เพราะหางานไม่ได้  55++)

จะไปรับซื้อหัวมันสัมปหลังน่ะคับ  แถว ๆ บ้านรำนาราย  ในเขตอำเภอโนนไทย  หรือไม่ก้อหนวงสรวง  หรือไม่ก้อปะคำ  คับ 

ตอนนี้กำลังหาซื้อลานมันอยู่คับ  เพราะอันที่ทำอยู่ปัจจุบัน  มันเล็ก  (น้าทำอยู่  ตอ้งกลับไปช่วย)

ท่านต้น ติดงานกินเบียร์กับผมอยู่นะ  นัดกินกันตั้งแต่รู้จักกันใหม่  มีโอกาสมาดวลกันซักลัง  55+

happycom

ไม่รู้ว่าตัดสินใจถูกหรือผิด
ที่ยอมเป็นหนี้500 และเหลือเงินติดตัวเพียงสองร้อยยันสิ้นเดือน
อารมณ์เพียงชั่ววูบเดียว หมดเงินไป 3พัน
ได้สเตนเลสมา 1 เส้น ในราคา มือสอง 3พันบาทถ้วน

ของแท้ทั้งเส้น มือหนึ่ง 5,500บาท ไม่รวมค่าขนส่ง ไม่มีจุกลดเสียง
ของมือสองสภาพมือหนึ่ง 3,000บาท ไปรับเองหลังโลตัส มีจุกลดเสียง

เป็นหนี้ไม่พอ กินแกลบอีกตั้งหาก
เซ็ง ตัวเอง

จิโบะสนไหม ดังสะใจเลย

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

มีข่าวแจ้งให้ทราบนิดหน่อย:

อาทิตย์หน้าผมกลับอุดรนะครับ อาจจะเป็นประมาณวันพุธนี้แล้วยาวไปเลย เพราะNSR ตัวน้อยมาก่อนกำหนด  ส่วนเรื่องภารกิจต่างๆ ถ้ามีในช่วงนี้ ถ้าผมไม่ว่างที่จะดำเนินการเอง เดี๋ยวผมจะมอบหน้าที่ต่างๆ

ให้ท่านใดท่านหนึุ่งดูแลชั่วคราว  ยังไงแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

ปล. ผมตื่นเต้นสุดๆ

chann30

WOW! ......ดีใจด้วยครับ ผมยังหาแม่แบบยังไม่ได้เลย

ej20_a

รับแซบช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยู่โคราชเลยมีอะไรคืบหน้ามั่ง

happycom

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 12:53:58 ก่อนเที่ยง
รับแซบช่วงนี้ไม่ค่อยได้อยู่โคราชเลยมีอะไรคืบหน้ามั่ง

พี่เอไปเที่ยวไหนเหรอครับ
ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

พรุ่งนี้ว่าจะไปเอา TZM(คันเก่าผม) ที่ครบุรี กะว่าจะให้ท่านแว่นพาไป (เห็นโทรมาบอกว่าพรุ่งนี้ว่าง อยู่บ้านเซ็งๆว่างั้น) ไป1คันกลับ2คัน  จะเอามาปล่อยให้สมาชิกใหม่(เพื่อนที่ทำงาน) ใครว่างไปขี่รถเล่นก็ไปด้วยกันนะ (แต่คงไม่มีใครว่างหรอก อิอิ) เพราะไกลอยู่เหมือนกัน  ต้องรีบไปเอามาปล่อย ไอ้ตัวเล็กจะมาแล้ว ต้องซื้อของขวัญรอต้อนรับ

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

โอ โมกระจาย

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 02:34:01 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้ว่าจะไปเอา TZM(คันเก่าผม) ที่ครบุรี กะว่าจะให้ท่านแว่นพาไป (เห็นโทรมาบอกว่าพรุ่งนี้ว่าง อยู่บ้านเซ็งๆว่างั้น) ไป1คันกลับ2คัน  จะเอามาปล่อยให้สมาชิกใหม่(เพื่อนที่ทำงาน) ใครว่างไปขี่รถเล่นก็ไปด้วยกันนะ (แต่คงไม่มีใครว่างหรอก อิอิ) เพราะไกลอยู่เหมือนกัน  ต้องรีบไปเอามาปล่อย ไอ้ตัวเล็กจะมาแล้ว ต้องซื้อของขวัญรอต้อนรับ
ดีใจด้วยครับ  ได้ลูกชายด้วย  เก่ง จริงๆ อาจารย์  ว่างๆ สอนผมมั่งนะครับ

บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

มันอยู่ที่ลีลาและท่าทาง อิอิ  วันนี้สายๆหน่อยคงจะรู้วันเวลาที่ nsr น้อยออกมาแว้นครับ เดี๋ยวแจ้งให้ทราบเปนระยะ

วันนี้ถ้าไม่มีอะไรเดี๋ยวแวะไปเล่นด้วยนะครับ ท่านโอ

ถ้ากำหนดออกมา ไม่เกินวันพุธนี้ ผมคงต้องขอออกตัีว เรื่องการไปสิงห์บุรีคงไม่ได้ไปด้วยนะครับ คงกลับอุดรพรุ่งนี้เลย  แต่ถ้าเกินวันพุธไป ก้ได้ไปด้วย ตามนั้นครับผม  แจ้งให้ทราบ

สองzx korat