Main Menu

SE 98 พึ่งจะหัดแต่ง BY CLUB 72 พัทยา

เริ่มโดย CLUB 72, สิงหาคม 16, 2011, 01:29:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nantapol

ดุมหลังเคใช้ของอะไรครับและจานดิสใช้ของอะไรครับที่จะใส่ปั้มผีเสื้อปักข้างเห็นรถพี่สวย อะครับ

nantapol

CLUB 72

อ้างจาก: nantapol เมื่อ เมษายน 07, 2013, 05:24:12 หลังเที่ยง
ดุมหลังเคใช้ของอะไรครับและจานดิสใช้ของอะไรครับที่จะใส่ปั้มผีเสื้อปักข้างเห็นรถพี่สวย อะครับ

ดุมหลังเดชครับ

CLUB 72

ขอบคุณทุกคนครับ
ไม่ได้เข้ามานานมากแล้วครับ ไม่มีเวลาเล่นเลย รถก็ไม่ค่อยได้ขับเลย ตั้งแต่ทำเสร็จ ทำแต่งานๆๆๆ
ใจก็อยากจะขาย แต่ไม่รู้จะขายเท่าไรครับ ใครที่สนใจในสภาพจิงๆ ลองpmมาคุยได้นะครับ
ขอบคุณครับ