Main Menu

ขอความกรุณาท่านผู้ใจดี มาช่วยตีราคาหน่อย ของดีๆทั้งน๊าน

เริ่มโดย nakzooh88, สิงหาคม 16, 2011, 12:41:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chinawit

[=http:///show/23970949][/url]

chinawit

[=http:///show/23970949][/url]

krungza_se

สนใจอยู่ครับ
1.ปลายท่อ SE tsukigi 2 อัน
2.ท่อ PDK SER  1 ใบ
3.กันสบัด KR 1 ตัว
4.บังไมล์ SER ตัวหนังสือสีส้ม
5.ชุดสี SER SE 97 ทั้งคัน +ถังน้ำมัน

ขอราคาก่อนนะครับท่าน

ชื่อ กรุง พัตตาสิงห์                       59/215 ม.2 หมู่บ้านรักไทย ซ.4/8
ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา                   ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน
เลขบัญชี 250-1-38520-8            จ.พระนครศรีอยุธยา 13160
สาขาย่อย สวนอุตสาหกรรมโรจนะ       โทร ๐ ๘ ๖ ๐ ๑ ๒ ๔ ๐ ๙ ๘

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                           !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

jimonline

อ้างจาก: nakzooh88 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 06:38:04 หลังเที่ยง
viruzza
150 CC.

แรงม้า 3

Re: ขอความกรุณาท่านผู้ใจดี มาช่วยตีราคาหน่อย ของดีๆทั้งน๊าน
« ตอบ #91 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:35:11 PM » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------

ผมอยู่ลพบุรีครับ ของแยะขนาดนี้และมีทุกยี่ห้อ น่าจะเป็นร้านภัทรอะไหล่นะเนี่ยนะ เพราะเค้าเป็นตัวแทนคาวาเจ้าเดียวมาแต่ไหนแต่ไร ไว้ต้องลองไปถามดูซะแร๊ว

.............................................................

ไม่ว่ากันครับท่าน 
มาก่อนแตกก่อน  ครับ  ฉันใดฉันนั้น
ในรูปนี่ ไข่ติดถัง-หลังติดนม 
ว่าแต่ว่า
อะไหล่ ประกอบได้ไหม 1คัน   เอา  ser se   กะ  r1  ครับ
จิม
0866170235
ผู้พัน kfc se กล่าวไว้ว่า เลิกยุ่งอบายมุข  มามุ่งแต่อวัยวะ

nakzooh88

ton25
125 CC.

แรงม้า 0

Re: ขอความกรุณาท่านผู้ใจดี มาช่วยตีราคาหŨ
« ตอบ #96 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:44:20 PM » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------

คนที่ซ้อนท้ายเค้าเป็นใครครับ^^

....................................................

555   ผมว่าน่าจะเป็นตุ๊กตายางนะครับ   เป็นที่ฮิตในหมู่วัยรุ่นฝรั่ง  มั้ง  55
ขายเป้มือสองของนอกแท้แข็งแรงมาก กันน้ำ พร้อมลุยฝน... update
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=98621.0
.............................................................................
ชื่อบัญชี  นายนักสู้ สมจิตร
ธนาคารกสิการไทย( K-BANK)  ออมทรัพย์
สาขาสามแยกเกษตร 
เลขที่บัญชี   7302

Lawa

จองอะไหล่ครับ..
1. เสื้อฝาทอง+ลูกสูบ+แหวน STD KR SE 1855
2. ปลายท่อ tsukigi 1 อัน
3. สวิทกุญแจ & ฝาถัง KR SE 1 ชุด
4. ข้อเหวี่ยงช้ายขวา ZX 1 ชุด
5. ก้านสูบ KR SE 1 อัน
6. บังไมล์ SER & KR อย่างละอัน
7. ชุดสี KR SE 97 ทั้งคัน + ถังน้ำมัน 1 ชุด
8. ชุดสีเอ็นโปร พร้อมถัง +  เบาะท่อ HRC
9. สติ๊กเกอร์ ลาย Repsol
10.เฟืองตั้งโซ่
11.ท่อ HRC
12.กล่องไฟ, วาวล์&เซอร์โว

ทั้งหมดทุกอย่างของแท้ศูนย์นะครับ.... T.0803694619

.. มีเป็นคัน.. เปล่าครับ?!!!            

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

GAMO

สั่งไมล์ KR.  1 ตัวคับ....
ชุดสี se 98  1 ชุดคับ....  ได้เรื่องไง pm มาแจ้งด้วยคับ
             ขอบคุณล่วงหน้าคับ............ ???

art7833

โสมมุด นะคร๊าบบบบบบ โสมมุดดดดดดดดดดด :( :( :( :(

ถ้ามีของครบตามที่เพื่อนๆสั่ง สงสัยท่าน จขกท ต้องเตรียมปัจจัย ประมาณ 6 หลักมั๊งเนี้ยยยยยยยยย >:( >:( >:( >:(

Chalalapixs

DEDOR

รอราคาก่อนดีกว่าครับ  อยากได้หลายอย่างอยู่เหมือนกัน

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

SIT_KRR-SSR

แหม....ไม่ได้มาหลายวัน  กระแสมาแรงมากๆๆกระทู้นี้

คลุมเครือน่าดู  ขายก็ลงราคาให้ชัดเจน ไม่ขายชี้เป้าก็เท่านั้น   ดูกระทู้ให้ถูกกับหมวดหมู่   

น่าจะพิจารณาและทบทวนกฎระเบียบ

ไม่ได้มาป่วนแค่มาเสนอแนะเท่านั้น
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

jigko_london

อ้างจาก: nakzooh88 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 06:38:04 หลังเที่ยง
viruzza
150 CC.

แรงม้า 3

Re: ขอความกรุณาท่านผู้ใจดี มาช่วยตีราคาหน่อย ของดีๆทั้งน๊าน
« ตอบ #91 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:35:11 PM » อ้างถึง 

ผมอยู่ลพบุรีครับ ของแยะขนาดนี้และมีทุกยี่ห้อ น่าจะเป็นร้านภัทรอะไหล่นะเนี่ยนะ เพราะเค้าเป็นตัวแทนคาวาเจ้าเดียวมาแต่ไหนแต่ไร ไว้ต้องลองไปถามดูซะแร๊ว

.............................................................

ไม่ว่ากันครับท่าน 

หรอคับท่าน ร้านนี้มีอะไหล่เยอะอยู่เปิดมา น่าจะ10 กว่าปีและ
DASH SP1  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=32634.new#new

เงียบกริป.....นับเม็ดก็วยจี้ดีกว่า 55+

nakzooh88

SIT_KR-ssr
ทำยังไงได้ ถ้าใจมันรัก
นักแข่ง SBK

แรงม้า 299

รู้จักให้รู้จักรักรู้จักรอรู้จักพอรู้จักเกรงใจคงดี

Re: ขอความกรุณาท่านผู้ใจดี มาช่วยตีราคาหŨ
« ตอบ #115 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:35:10 AM » อ้างถึง 

แหม....ไม่ได้มาหลายวัน  กระแสมาแรงมากๆๆกระทู้นี้

คลุมเครือน่าดู  ขายก็ลงราคาให้ชัดเจน ไม่ขายชี้เป้าก็เท่านั้น   ดูกระทู้ให้ถูกกับหมวดหมู่   

น่าจะพิจารณาและทบทวนกฎระเบียบ

ไม่ได้มาป่วนแค่มาเสนอแนะเท่านั้น
................................................................................

รบกวนชี้แจงอย่างนี้ครับ
1. เริ่มแรก คือผม ต้องการทราบราคา เพราะผมเพิ่งเล่น 2T   ผมอาจจะลงผิดกะทู้จริงๆ   โดยคิดว่าอาจจะมีผู้ใจดีมาโพสน์บอกราคาที่ควรจะเป็นให้
2. ผมไม่ได้กะเอากำไรอะไรมากมาย  เพราะบอกแล้วว่าจะได้มาครึ่งราคา   ถ้างั้นผมจะไปบอกทำไมว่าจะได้ครึ่งราคา   ที่นี่ถ้าได้มา ผมก็จะ โทร หรือ Pm  กลับพี่ที่สั่งของตรงกับที่ผมมี ตามเวลา  ลำดับก่อนหลัง 
3.กระทู้นี้ ไม่น่าจะเป็นกะทู้ของการขายของ เพื่อฟันกำไร น่าจะเป็นกะทู้ แบ่งปันกันมากกว่า   เพราะบอกแล้วว่าถ้าจะได้ ก็ได้ครึ่งราคา

แต่ตอนนี้ผมรู้สึกกดดันน่าดู เพราะ น่าจะมีหลายท่านไปตามหาตามจังหวัด ลพบุรีที่ผมลงไว้   และเจ้าของร้านบอกผมขอเวลาอีก 1 อาทิตย์ น่าจะครบกำหนด ไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้รู้ผล

5.  แต่ผมอ่านข้อความคุณ SIT_KR-ssr     แล้วรู้สึกว่าผมกำลังกดดันหนักไปใหญ่     แต่อยากจะอธิบายให้เข้าใจนะครับ   ว่าไปเจอแหล่งมา เค้าลดครึ่งราคา    อันนี้น้ำใจนะครับ ไม่งั้นคงไม่เปิดไปว่าครึ่งราคา     แต่ถ้าคุณไม่ได้หดอยู่ในกระดองเต่า   คงรู้ว่าโลกแห่งความเป็นจริง เป็นโลกของนักล่า   เงินถึง เวลาถึง ความพร้อมประสบกสารณ์ถึง  เค้าก็ไปตระเวณหา และพร้อมจ่ายมากกว่าครึ่งราคานิดหน่อยเค้าอาจจะได้ไป

นี่มีเพื่อนผู้มีประสบการณ์โทรมาบอก (หลายท่านด้วย)  ว่ามันเป็นอย่างนี้ คุณไม่ควรไปลงจังหวัด  ไม่ใช่อะไรหรอกเพราะถ้ามีนายทุนไปกว้านซื้อผมก็อดได้ราคาถูกไปด้วย

ขอให้คุณ  SIT_KR-ssr    ดูวัตถุประสงค์ที่หน้าแรก  ด้วยนะครับแล้วประเมิณสถานการณ์เอาจากที่คุณมี
ขายเป้มือสองของนอกแท้แข็งแรงมาก กันน้ำ พร้อมลุยฝน... update
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=98621.0
.............................................................................
ธนาคารกสิการไทย( K-BANK)  ออมทรัพย์

nakzooh88

ตอนแรกผมว่าจะรอเจ้าของร้านโทร มา แต่ตอนนี้ โดนกล่าวหาว่าคลุมเคลือ  คงต้องโทรไปถาม  ได้ผลยังงัยจะแจ้งให้ทราบ
แต่ขอบอกว่าก่อนโทรรู้สึกกด  ดันเหลือเกิน

SIT_KRR-SSR

และแล้วมันก็มาอยู่ในกระทู้ที่เหมาะสม

แค่นั้น.... เรื่องอื่นๆไม่สน

เท่านั้น
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

nakzooh88

โทรไปแล้วครับ เป็นตามคาด   .................  น้ำตาจะไหล   ต้องขออภัยทุกๆท่าน
.......................................................................................
โทรไปหาเจ้าของร้าน  เจ้าของร้านวื้อเวลาไปอีกหนึ่งอาทิตย์ คงไม่รู้จะตอบผมยังงัยเพราะรับปากกันแล้ว
เลยโทรไปหาเบอร์ช่างคนที่พาผมลงไปดู  .........  ปรากฏเค้าบอก เฮียแกขายไปหมดแล้วเมื่อวันศุกร์ ที่ผ่านมา  มีคนเอารถกะบะมา 2 คัน
ขนอะไหล่ไปหมดแล้ว  + tzrr  2 คัน  nsr 2   ค้าง stock 
และหลังจากนั้นก็มีตามมาอีก 2 เจ้า   

.......................................................
ก็เข้าใจนะครับ  เพราะอะไหล่พวกนี้ราคานี้  มีค่ายิ่งกว่าทอง อีกมั้ง  มีหลายคนโทรมาเตือนว่าจะไปบอกจังหวัดทำไม
จริงวันเสาร์ ผมจะเข้าไปที่ร้านบอกเฮียเค้าว่าถ้าเฮียไม่ว่างเดี๋ยวผม ช่วยเข้าไปเช็คสต๊อกเอง  แต่ปรากฏว่าเฮียแกบ่ายเบียง บอกอย่าเพิ่งมางานเยอะ  ยุ่งๆ 
ผมน่าจะเอะใจ    เพราะเป็นวันเดียวกับที่มีคนมาขนของไป   
.......................................................

ต้องกราบขอโทดพี่น้องทุกท่านนะครับ   ที่อ่อนหัดเกินไป ไม่สามารถไปจับของล๊อตนี้มาได้   ทั้งๆที่มันครึ่งราคาแท้ 
สรุปความผิดพลาด  คือ บอกแหล่งที่มา  มีท่านึ่งบอก แค่บอกจังหวัดก็เกินพอแล้ว

เสียใจ ครับ  แต่ไม่ว่ากัน