Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: klampha เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 10:26:26 ก่อนเที่ยง

บาส พรุ้งนี้ถ่ายรูปมาลง กิจกรรมโซนรั่ว ด้วยนะ

จะได้มีหลากหลาย นอกจากกินแล้วก็เชียร์บอล

ไม่มีกล้อง ยืมด้วย.....อิอิอิอิ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

พรุ่งนี้พี่คงจะไม่ได้ไปช่วยกู้รถตาเบิร์ด...มีงานเข้าตั้งแต่เช้า
น่าจะเสร็จประมาณ 5-6 โมงเย็น  ถ้าไม่ต้องแก้ไขอะไร  
ส่งแรงใจไปช่วยนะครับ..เด่วตอนมืดเลี้ยงปลอบใจแล้วกันนะ ???

ฝากกู้บังโคลนหลังตัวใน,ป๋องลู้ป,ลังแบต,ชุดสายไฟน้องเยลโล่
มาให้พี่ด้วยนะจร้า...อิอิ ถ้าหาเจอนะ...ขอบคุณหลายๆเด้อ...

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

BB ไงไม่ต้องเน้นมาก เอาบรรยากาศ หรือจะเอากล้องไปด้วยก็ได้

อ้างจาก: klampha เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 10:31:02 ก่อนเที่ยง

BB ไงไม่ต้องเน้นมาก เอาบรรยากาศ หรือจะเอากล้องไปด้วยก็ได้

บาสซี่..มี BB แล้วเหรอ...ว้าว!!!..ไม่ตกเทรน... ???
หรือจะมายืมกล้องวีดีโอตัวยักษ์ๆที่พี่ไปก็ได้นะจร้า
จะได้เหมือนไปทำข่าว... :-*...

อ้างจาก: klampha เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 10:31:02 ก่อนเที่ยง

มีแต่ C3 กล้องไม่ค่อยชัด.......อิอิอิอิ

เอ้ ณ โซนรั่ว

พรุ่งนี้ไปกี่โมงครับ ถ้า 13.00ไปแล้วผมไปได้

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 10:40:16 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้ไปกี่โมงครับ ถ้า 13.00ไปแล้วผมไปได้

ยังไม่รู้จะไปกู้กี่โมงครับเดียวเย็นๆถามพี่เบริ์ดก่อนครับ

และเย็นๆมิตติ้งหมูกะทะกันครับพี่เอ้

น้ำท่วมใครว่าดีกว่าฝนแล้ง

ชื่อเพลงอ่ะไรครับผมนึกไม่ออก

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

bas7026

ไป Big-c แปปเดี่ยวกลับมาตามอ่านไม่ทัน
084-102-6501.  บาสครับ

bas7026

ว๊ากกกกกกกกกกก ไปไหนกันหมด สงสัยพักกลางวัน
084-102-6501.  บาสครับ

พรุ่งนี้ใครจะมากู้รถพี่เบริ์ด นัดเจอกันที่หน้าตึกจัสมิน 8.00 น.

แต่งกายให้เรียบร้อยพร้อมลุย (เสื้อโซน กับ กางเกงขาสั้น) เย็นๆมิตติ้งหมูกะทะ

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 12:43:52 หลังเที่ยง
ว๊ากกกกกกกกกกก ไปไหนกันหมด สงสัยพักกลางวัน

เดี๋ยวนี้เขาฮิต"ออนลอย" กันครับต้องเข้าใจ...

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:03:51 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ใครจะมากู้รถพี่เบริ์ด นัดเจอกันที่หน้าตึกจัสมิน 8.00 น.

แต่งกายให้เรียบร้อยพร้อมลุย (เสื้อโซน กับ กางเกงขาสั้น) เย็นๆมิตติ้งหมูกะทะ

เสื้อโซนหมดแล้วครับ..ยังไม่ได้ซักเลยครัฟฟ..เสื้อเชียร์บอลแทนได้ป่ะ
ปอลอ.อย่าลืมชิ้นส่วนน้องเยลโล่นะคร๊าฟฟ...

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เอสหาเสื้อชูชีพให้ด้วย พี่ ว่ายน้ำไม่เป็น

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:08:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:03:51 หลังเที่ยง

เสื้อโซนหมดแล้วครับ..ยังไม่ได้ซักเลยครัฟฟ..เสื้อเชียร์บอลแทนได้ป่ะ
ปอลอ.อย่าลืมชิ้นส่วนน้องเยลโล่นะคร๊าฟฟ...
ซักแล้วก็ตากเป๊ปเดียวแห้ง ลูกพี่ (แต่จะซักทำไมหว่าลงน้ำก็เปียกอยู่ดี)

อ้างจาก: woratach เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:10:25 หลังเที่ยง
เอสหาเสื้อชูชีพให้ด้วย พี่ ว่ายน้ำไม่เป็น

น้ำแค่เข่าเองครับพี่ทัช คงไม่จม.....5555555