Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutsri

sutsri

seilencer_TZR

ทำงานอยู่ครับ แอบมาเล่นเฉยๆ

วันนี้ลูกค้าเข้าร้านทั้งวันเลย เหนื่อยอะ

parkky00

พี่ๆช่วยหาแป้นหรีดtzr ให้หน่อยสิคับ ผมหาของไม่ได้เลย

jigoro

เจิมหน้า200    ปาร์ก  ถามเอกดู  น่าจะพอหาได้

วันนี้ไปไหนกันหมดเนี่ยะ  เงี่ยบเลยวุ้ย

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: parkky00 เมื่อ มกราคม 17, 2012, 08:17:13 หลังเที่ยง
พี่ๆช่วยหาแป้นหรีดtzr ให้หน่อยสิคับ ผมหาของไม่ได้เลย

จะใส่ปอดใช่ไหม
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

sutsri

ฆาตกรโรคจิต!@#$

sutsri

เอาคิดกันหน่อย  

seilencer_TZR

ถ้าเจอกันแล้วค่อยคุยดีกว่า ช่วงนี้ขอเก็บตัวหน่อย จะสอบแล้ว

ต้องจบเทอมนี้ด้วย

พรุ่งีน้ ไม่ได้ไปเจอ

พี่ๆ คิดกันมาเลย

เห็นนัดคิดกัน แล้วก็ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมาหลายครั้งแว้วว

เพราะงั้น เที่ยวนี้ เอามาให้ได้นะ จะได้ เปลี่ยนชื่อกระทู้

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

sutsri

ตัดสินกันสินเดือนดีไหม  และต้องสรุปวิธีการตัดสินกันหน่อยดีไหม

ตอนนี้ ผมคิดว่าน่าจะให้คนละ 3 โหวด ถ่าเท่ากัน ก็เอาที่มาโหวดไหม่

ตอนนี้คิดว่าคนที่มีสิท 3 โหวด น่าจะประกอบด้วย พี่นัท, พี่นัท, พี่พล, พี่เดียว, ปาร์ค, แม็ก, ตูน, เอก, มุ, ออฟ, หน่อง   ลืมไครไปก็บอกกันหน่อย (ขอโทษล่วงหน้าเลยจำไม่หมด)

มีสิท 2 โหวด น่าจะประกอบด้วย  .....................
มีสิท 1 โหวด น่าจะประกอบด้วย  .....................

ปล.ไม่เอวิธีนี้ก็ไม่ว่าอะไรครับ (ไม่ว่ากันอยู่แล้ว)

อ้างจาก: sutsri เมื่อ มกราคม 18, 2012, 12:19:34 ก่อนเที่ยง
ตัดสินกันสินเดือนดีไหม  และต้องสรุปวิธีการตัดสินกันหน่อยดีไหม

ตอนนี้ ผมคิดว่าน่าจะให้คนละ 3 โหวด ถ่าเท่ากัน ก็เอาที่มาโหวดไหม่

ตอนนี้คิดว่าคนที่มีสิท 3 โหวด น่าจะประกอบด้วย พี่นัท, พี่นัท, พี่พล, พี่เดียว, ปาร์ค, แม็ก, ตูน, เอก, มุ, ออฟ, หน่อง   ลืมไครไปก็บอกกันหน่อย (ขอโทษล่วงหน้าเลยจำไม่หมด)

มีสิท 2 โหวด น่าจะประกอบด้วย  .....................
มีสิท 1 โหวด น่าจะประกอบด้วย  .....................

ปล.ไม่เอวิธีนี้ก็ไม่ว่าอะไรครับ (ไม่ว่ากันอยู่แล้ว)

ลืมไปเยอะ

เพราะช่วงนี้ หายๆไปกันหมด ตั้งแต่น้ำท่วม

สงสัยเก็บตัวทำรถ

เอางี้ดีกว่าพี่ 1 สิทธิ เท่ากัน ทุกคน

จะได้ดูไม่แบ่งชนชั้น ^^

เดี๋ยวท่านอื่นจะคิดมาก

ส่วนรายชื่่อผู้มีสิทธิโหวต ก็เปิดโอกาสให้ทุกท่านที่เคยมาร่วมวงกับพวกเราดีกว่าครับ

ไม่ว่าจะลานพระรูป หรือ พระราม8 หรือ แม็คสตรีวิท หรือ เดอะเซอร์เคิล

พี่นัท, พี่นัท, พี่พล, พี่เดียว, ปาร์ค, แม็ก, ตูน, เอก, มุ, ออฟ, หน่อง, น็อต, โน้ต, greendevil, พี่มิน, ท่านโจเทโค้ง

เปิดโหวต ซะ 2 อาทิตย์ ให้เวลาผู้ที่ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ ด้วยครับ

พรุ่งีน้ เอาชื่อโซนมาลิตส์ก่อนนะ แล้วก็ช่วยๆกันนึกว่า ใคร เคยมาอีก

sutsri

เรื่องนี้มันเป็นสาระไปหน่อยอะ เลยคิดไม่ออก เอาเป็นพรุ่งนี้สรุปกันอีกที 
วันนี้ยังไม่หายป่วยไปนอนก่อนดีกว่าเดียวพรุ่นี่ไปไม่ไหว  เดียวจะอดมีสาระ

despiteful

คืนพุธนี้เจอกันลานใช่ไหม จะได้เอาคาร์บูไปให้มุ เอาบังโซ่ไปให้นัทกับนัทด้วย

BB 22632E04