Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

seilencer_TZR

นั่งสับอะไหล่เสร็จก้อมืดแล้ว คงไม่ไปไหนอะครับ

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:45:24 หลังเที่ยง
นั่งสับอะไหล่เสร็จก้อมืดแล้ว คงไม่ไปไหนอะครับ

สับอะไหล่แล้วมาบอก  บ้าป่าว
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

GTOpower

0809493909 แม็ค คับ

มีกี่คันหรอ

แม็ค  ซักวันมันจะมีวันของ KR VICTOR เชื่อผมดิ

greendevil

seabee

greendevil

จุ๊ๆๆ อย่าเสียงดัง แมวผมหลับแล้ว อิอิ เดี๋ยวมันตื่นมาคาบสายหูฟังผม เฮอะๆ

ผมมันเด็กเลยแพ้ผู้ใหญ่

] ก็มัน จี๊ดสปู๊ด จู๊ดสป๊าด มันวุ๊ดๆๆ สุดๆ อะ อิอิ
เลขที่ 5 ซ.ประชาอุทิศ 5 แยก 3-5

jigoro

เฮ้อ   ขี่รถดีๆ โดนชนท้าย แล้่วยังมาบอกว่าเราปาดหน้า ถนน3เลน ถูกบีบเหลือ2เลน เราอยู่เลนกลางดีๆ มาเบียดท้ายด้านขวาเรา แล้วหาว่าเราปาดหน้า ยืนเถียงกันตั้งนาน สรุปแยกย้ายซ่อมใครซ่อมมัน รถเราก็ไม่ได้เสียออะไร ดีที่ไม่ล้ม

ปล.ที่พยายามพูดเถียงกันนานๆ เพราะคู่กรณี น่ารัก แต่เสียดาย มีลูกซะแล้ว

greendevil

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:19:33 ก่อนเที่ยง
เฮ้อ   ขี่รถดีๆ โดนชนท้าย แล้่วยังมาบอกว่าเราปาดหน้า ถนน3เลน ถูกบีบเหลือ2เลน เราอยู่เลนกลางดีๆ มาเบียดท้ายด้านขวาเรา แล้วหาว่าเราปาดหน้า ยืนเถียงกันตั้งนาน สรุปแยกย้ายซ่อมใครซ่อมมัน รถเราก็ไม่ได้เสียออะไร ดีที่ไม่ล้ม

ปล.ที่พยายามพูดเถียงกันนานๆ เพราะคู่กรณี น่ารัก แต่เสียดาย มีลูกซะแล้ว
ดีน่ะที่ไม่ล้ม... พังเยอะมั้ยครับ

ไม่ขอเบอร์เค้ามาละครับพี่

ไว้โทรนัดเลี้ยงข้าวขอโทษที่เจอกันแบบไม่ in love

jigoro

รถไม่เป็นไรเลย  คู่กรณีกันชนเกือบหลุดอ่ะ  ยังงอยู่เลยว่าอะไรรถเราไปเกี่ยวกันชนเขาจะหลุด

jigoro

ไม่กล้าขออ่ะเอก  คุณเธอกะลังแรง  แถมโทรคุยกะปั๋วตลอดเวลาเลยไม่กล้าขอ

Nutt

ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

jigoro

อ้างจาก: Nutt เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:33:42 ก่อนเที่ยง
แม๋ชอบจิงๆนะคนมีเจ้าของเนี่ย555

นิสนึงครับพี่นัดของชอบ  โดนตรงทางเลี้ยวจากบรมเข้าจรัญอ่ะครับ

โห ...! Eนี่

ยังมีหน้าโทรไปปรึกษาผัว แล้วมาเถียงกับพี่ตู  ......เอ้ย

ไม่ตามมาต่อยกะพี่กูเลยหละ ไอ หัด :-* :-* :-*

พี่ผมนักเลงอยู่แล้ว  สู้ไม่ไหว แล้วค่อยบอกมันว่าเพื่อนผมมีปืน

SIT_KRR-SSR

สวัสดียามดึกครับ..ทุกๆๆท่านครับ
    ใครจะปิดเทอม... อ่านหนังสือเตรียมสอบถึงไหนแล้ว
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: backawer เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:43:50 ก่อนเที่ยง
โห ...! Eนี่

ยังมีหน้าโทรไปปรึกษาผัว แล้วมาเถียงกับพี่ตู  ......เอ้ย

ไม่ตามมาต่อยกะพี่กูเลยหละ ไอ หัด :-* :-* :-*

พี่ผมนักเลงอยู่แล้ว  สู้ไม่ไหว แล้วค่อยบอกมันว่าเพื่อนผมมีปืน

อย่าบอกนะว่า ปืนที่ว่าคืน  จุดสองห้อย...
ลำกล้องโตเป็นบางช่วงๆๆ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com