Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

อ้างจาก: Nutt เมื่อ กันยายน 16, 2011, 12:45:03 ก่อนเที่ยง
พี่จะติดสอบก็ไม่ได้เลยมานานแระ555
จะอ้างไรดีหว่า
เอาเป็นติดไรดีน๊อ
งั้นก็ว่างแล้วกัน
แต่ไม่มีใครไป
555

555+ เอ๊ะยังไง คนนี้ อิอิ

อาทิตย์หน้าเจอกัน ตามนั้น

สวัสดี สมาชิกใหม่ครับ HATE AUTO เพิ่งขายraiderไปนิท่านจำถูกคนเปล่าหว่า อิอิ

ชื่ออะไรครับ ว่างๆมารวมตัวกันนะ ตามนั้น

รออัพหน้าแรกทีเดียว

ป.ล. พี่ๆ ครับ จะดีมั้ย ถ้าเรารวบรวมเบอร์ติดต่อไปลงหน้าแรกด้วย

HATE AUTO

[แต่ไม่มีใครไป
555

[/quote]

555+ เอ๊ะยังไง คนนี้ อิอิ

อาทิตย์หน้าเจอกัน ตามนั้น

สวัสดี สมาชิกใหม่ครับ HATE AUTO เพิ่งขายraiderไปนิท่านจำถูกคนเปล่าหว่า อิอิ

ชื่ออะไรครับ ว่างๆมารวมตัวกันนะ ตามนั้น

รออัพหน้าแรกทีเดียว

ป.ล. พี่ๆ ครับ จะดีมั้ย ถ้าเรารวบรวมเบอร์ติดต่อไปลงหน้าแรกด้วย
[/quote]

ผมไม่มี Raider คับจำผิดคนแล้ว

55+ ผิดจริงไรจริง งั้นหรือว่า เอ๊ะรถอะไรหว่า ผมไปจำชื่อท่านมาจากบอร์ดไหนเนี่ยยย

gamma rgv อะไรพวกนี้บ่

HATE AUTO

อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 01:57:31 ก่อนเที่ยง
55+ ผิดจริงไรจริง งั้นหรือว่า เอ๊ะรถอะไรหว่า ผมไปจำชื่อท่านมาจากบอร์ดไหนเนี่ยยย

บอร์ด RGV ถูกต้องคับ ผมไม่ค่อยได้เล่นคอมยังอุสาห์มีคนจำได้ แบบลางๆก็โอเค

อ้างจาก: HATE AUTO เมื่อ กันยายน 16, 2011, 01:59:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 01:57:31 ก่อนเที่ยง

บอร์ด RGV ถูกต้องคับ ผมไม่ค่อยได้เล่นคอมยังอุสาห์มีคนจำได้ แบบลางๆก็โอเค

55+ ผมดิ เบลอไปหมดแหละ

มั่วไปเรื่อย ว่าแต่ท่านชื่ออะไรเอ่ยยย

HATE AUTO

อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:02:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HATE AUTO เมื่อ กันยายน 16, 2011, 01:59:55 ก่อนเที่ยง

55+ ผมดิ เบลอไปหมดแหละ

มั่วไปเรื่อย ว่าแต่ท่านชื่ออะไรเอ่ยยย

แต้ ครับ

ครับเดี๋ยวอัพ หน้าแรก เด้อ

มาอยู่บอร์ดนี้ไม่นาน 250ccแล้ว 55+

HATE AUTO

อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:06:26 ก่อนเที่ยง

มาอยู่บอร์ดนี้ไม่นาน 250ccแล้ว 55+

โอ้ผมอยู่นานแล้วแต่ไม่ค่อยได้เล่นคอม

มารวมกันได้ครับ ไม่จำเป็นว่าจะต้องอยู่ ในโซนดังกล่าวที่ขึ้นหัวข้อไว้

เอาใกล้เคียง หรือ ใจบอกว่า จะมา ก็มารวมกันได้ครับ

มีกัน 7 คนแล้ว

>>muta                   
(หัวลำโพง=มุ)
>>gtopower             
(หัวลำโพง=แม็ค)
>>parkky00            
(วรจักร=ปาร์ค)
>>backawer            
(วงเวียนใหญ่-ท่าพระ=เอก)
>>Nutt                      
(จรัญ=นัท)
>>na                        
(ตลิ่งชัน=....นา)
>>HATE AUTO        
  (บรรทัดทอง=แต้)

งั้นสรุป สถานที่นัดพบประจำ แม็ค หน้า รร สตรีวิทยา ตรงราชดำเนินครับ

วันและเวลา ตามแต่จะนัดครับ

ไปช่วยกันแชร์แหล่งอะไหล่ กันมา
ยกแรก วันที่ 2 กันยายน 2554 ไปกัน สองหน่อ muta,parkky00 แป่วๆอีกสองท่านโทรมาตอนกลับบ้านแว้ว แง่ว
ยกสอง วันที่ 10 กันยายน 2554(ไม่มีรูปตามเคย) ไปกัน 5 ท่าน  muta,gtopower,parkky00,Nutt,backawer
ยกสาม วันที่? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? (อย่าลืมรูป -*-)

อ้างจาก: HATE AUTO เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:07:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:06:26 ก่อนเที่ยง

โอ้ผมอยู่นานแล้วแต่ไม่ค่อยได้เล่นคอม

55+ ผมแซวหมายถึง มาเล่นกระทู้นี้นะท่าน

อัพหน้าแรกแล้ว งุงิ ขอไฟล์ภาพ รถของแต่ละคนด้วยครับ จะได้ไปอัพหน้าแรก

HATE AUTO

[/quote]

[/quote]

55+ ผมแซวหมายถึง มาเล่นกระทู้นี้นะท่าน
[/quote]

ซะงั้นโทษที  ง่วงละครับ นอนก่อนพรุ่งนี้ผมต้องไปสิงค์โปร ไปเดินอะไหล่มอไซค์ ที่บ้านเราหายาก มีเงินแต่ไม่มีให้ซื้อเแต่ที่ผมไปมีแท้แน่นอน
ช่นนี้ ตัวอย่าง

กรรม คนมีกะตังค์ไปถึงสิงคโปร์ งุงิ ปกติแวะไปหา เฮียเส็งจัดให้ 55+ แท้เทียมไม่รู้ รู้แค่ว่าถึงมือแก คือซ่อมแล้วปัญหาจบ อิอิ

HATE AUTO

อ้างจาก: Muta เมื่อ กันยายน 16, 2011, 02:37:07 ก่อนเที่ยง
กรรม คนมีกะตังค์ไปถึงสิงคโปร์ งุงิ ปกติแวะไปหา เฮียเส็งจัดให้ 55+ แท้เทียมไม่รู้ รู้แค่ว่าถึงมือแก คือซ่อมแล้วปัญหาจบ อิอิ

ไปเพราะมีออเดอร์ครับ ไม่ได้ไปบ่อยไปที ก็เอามาแต่ละอย่างก็เอาเรื่องครับ คาร์บูใหม่แท้และมือ2 ซีลแท้ ชุดระบบไฟ อะไรที่เป็นแท้ ของที่เมืองไทยมีผมจะไม่เอามาครับ

และโซนเราก็มีคนให้สั่งอะไหล่นอกแล้ววุ้ย

เอ้า จัดหนัก 55+

พี่ครับ เราจะตั้งชื่อโซนว่าจะได๋ ดี -*- รวมซะทุกทิศของกรุงเทพเลย 55+

na

นา ครับ อยู่ตลิ่งชัน + kawa เมืองนนท์ ผมเด็กเก่าแถวๆราชดำเนินแหละครับ เมื่อก่อนเรียนอยู่แถวนั้น

na

รบกวนพี่ เรื่องรูป รถ ด้วยครับ จัดมา มุม หล่อๆ อิอิ