Main Menu

rx-k คอนคอร์ดฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

เริ่มโดย teezawa, มิถุนายน 21, 2011, 12:22:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gok

.

รถสวยมากครับแล้วคันใหม่เสร็จยังครับคุณตี๋.

.

phan5892

มี kr คันเก่าอยู่ กะว่าจะปั้นแต่พอดู rx-k บ่อยใจเริ่มเขวแล้ว 8)
[

yamahaman

มากันเยอะๆครับสาวกRX-K....ร่วมด้วยช่วยกัน ???
คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

teezawa

อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 31, 2011, 12:59:09 หลังเที่ยง
.

รถสวยมากครับแล้วคันใหม่เสร็จยังครับคุณตี๋.

.

ขอบคุณครับพี่น้อง

ยังไม่ได้มีเวลาทำเลยครับพี่ ยังไงก็ยังติดใจรถพี่อยู่ครับ

มีคันไหนปล่อยบอกผมคนแรกเลยนะครับพี่

teezawa

อ้างจาก: yamahaman เมื่อ กรกฎาคม 31, 2011, 10:04:59 หลังเที่ยง
มากันเยอะๆครับสาวกRX-K....ร่วมด้วยช่วยกัน ???

น่าจะได้มีโอกาสพบปะกันบ้างนะครับ

ถ้าเป็นไปได้เจอกันสักครั้งดีมั้ยครับพี่น้อง

velocity1000cc

มีแต่รถ สวยๆ อยากได้เป็นเจ้าของกับเขาบ้างจัง  รถสวยช่วยดันนะครับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

Gok

.

5555 เก็บไว้ก่อนคุณตี๋ก็แต่งรถสวยนะครับ คันใหม่ก็น่าที่จะออกมาดีนะครับ เอาใจช่วยครับ

.

teezawa

กันลืมครับ งานยุ่งมาก เวลาจะล้างไม่มีเลย  :P

Gok

tachoo

อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 30, 2012, 09:18:56 หลังเที่ยง
.

คิดถึงนะ จุ๊บ จุ๊บ

:-[    :-[    :-[

.
ไฟหน้าเด่นเป็นสง่าไม่เหมือนใคร คล้ายๆ วีราโ้ก้ หรือ ลีเบล เลย สวยครับท่าน

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

oun8972

navy

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

oun8972

navy